• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp themes edited by vurain84 - itheme 2 - belle 2

hungdaica1

chủ thớt cho hỏi cái bàn phím qwerty lúc nhắn tin là phần mềm gì thế.cho mình xin với được không.thank bạn nhiều

nvh2981

Member

đồng hồ và icon đẹp thật...

Luu_Tan_Vu

Vũ có cái matrixmenu hiển thị đầy đủ folder như hình ở trên không? Cho mình xin nhé! Máy mình cái folder game và ứng dụng lại không hiển thị. Nhìn ghét quá!
mặ định nó k full icon dù là ptemium nhưng còn đỡ hơn mấy cái premium của pizero với fsx, chú thêm icon vào thôi đơn gỉan mà. Tại k xài cái này, hay xài cái glassblack edit từ s3, còn cái steel dark chắc k làm, mất công quá.

Ntv_79

đồng hồ và icon đẹp thật...

Cho mình xin cái matrixmenu.xml trong C:/private/200113dd/contents/ nhé! Hoặc bạn nào cài theme này mà menu hiển thị đầy đủ như hình trên thì cho mình xin file đó nhé! Máy mình cài một số folder không hiển thị. THanks

Chỉnh sửa cuối:

ShenTran

Gửi thêm cái link file .sis cho anh em down về rồi cài trực tiếp lun :D
[download]http://www.mediafire.com/?s5sb8t6alsasdn4[/download]

sp_toan_22

Thấy mọi người thích nên mình mix theme này
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?f59d00wgyd5dcfy[/DOWNLOAD]​

icon đẹp quá anh ơi
em muốn đổi cái hình nền phong canh thien nhiên mà không bít làm
anh làm dùm em được không?

Last edited by a moderator:

Ntv_79

Vũ ơi, có thể bỏ cái bar trên cùng ngoài hs và trong menu đi được không (nó là entry mấy nhỉ!)? Vì theme này fix từ s3 nên bung hết ra convert sang ảnh rồi mà cũng chẳng biết đường nào mà lần! Vì nhìn pin không có vỏ, trong khi dưới hình nền là nó có vỏ đấy!

Luu_Tan_Vu

Vũ ơi, có thể bỏ cái bar trên cùng ngoài hs và trong menu đi được không (nó là entry mấy nhỉ!)? Vì theme này fix từ s3 nên bung hết ra convert sang ảnh rồi mà cũng chẳng biết đường nào mà lần! Vì nhìn pin không có vỏ, trong khi dưới hình nền là nó có vỏ đấy!

đúng đó bỏ đỉ cho đẹp a Vũ ơi\-/
vài hôm nữa sẽ thử