• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp themes edited by vurain84 - itheme 2 - belle 2

ace_hp7

Active Member
:Othật sự bất ngờ khi nhìn nôi thất : hs bar , background , thanh cuộn v..v của theme này ,quá đẹp =D> ,nếu có thể bác hd mod cho ae làm theme nhé

Resident_Evil_

hàng khũng ,nhưng mà sao em cài hình nền vô là mất kí tự belle vs phần cột sòng pin có thanh bar màu đen hi vọng anh vũ ra bãn fix=D>

Luu_Tan_Vu

hàng khũng ,nhưng mà sao em cài hình nền vô là mất kí tự belle vs phần cột sòng pin có thanh bar màu đen hi vọng anh vũ ra bãn fix=D>
do cái này mod thành belle nên k thể đổi hình nền, nền menu, sòt key phải trong suốt, chữ phải trùng với màu nền, chứ nếu mod thẳng vào sòtkey là k thể

Luu_Tan_Vu

Cái này phải để HS theo theme nhỉ :D, chắc tớ hiểu cách làm của chủ thớt rồi :D
uh thì cũng k khó lắm, nếu theme nào soft key trong suốt thì dễ k thì cũng điên đầu vì có nhiều theme k thay soft key được

AyTeeZ

làm sao dùng dt giải nén đk,e đang ra ngoài nên ko có máy tính ở đây.dùng xplore đổi tên zip cũng ko giải nén dk

AyTeeZ

dùng mobile ko giải ném dk,ai up file sis với,không thể hoãn sự sung sướng này lại

ace_hp7

Active Member
uh thì cũng k khó lắm, nếu theme nào soft key trong suốt thì dễ k thì cũng điên đầu vì có nhiều theme k thay soft key được
hik ,như mấy cái theme của ông FSX ,có ngồi cả tháng cũng chả mod đc thành trong suốt hay đơn giản là đổi màu cho mấy cái soft key ,làm đc cái contact,options thì bị lỗi cái dialer

coc3k

Member
cho mình hỏi tý sao mình đưa cái theme nào vào cfw thì nó không giống tý nào cái hình trên là sao bạn do mình mới tạp tành đi cook nên mình không pít. thank