• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp themes edited by vurain84 - itheme 2 - belle 2

theme đẹp vô cùng. cảm ơn chủ pic nhìu
Nhưng chưa đủ icon bác ah

Chỉnh sửa cuối:

Shinai_mikita

Bác chủ thớt cho e hỏi nếu đổi hình nền thì nó sẽ ra sao nhỉ???? Còn nếu dùng soft chuyển icon từ theme khác qua có bị lỗi không nhỉ??? (soft tên gì mình quên mất tên rùi _ __")

ace_hp7

Active Member
cho xin hình nền trong theme Sunshine :D
hình này hả bác :

YinYang

Active Member
Bác chủ thớt cho e hỏi nếu đổi hình nền thì nó sẽ ra sao nhỉ???? Còn nếu dùng soft chuyển icon từ theme khác qua có bị lỗi không nhỉ??? (soft tên gì mình quên mất tên rùi _ __")
bạn cứ dùng đi. k có lỗi đâu

Shinai_mikita

bạn cứ dùng đi. k có lỗi đâu

Đã test, tốt thật, nhưng không để wallpaper được @@", thêm cái nữa là bác chủ thớt nên đổi cột sóng và cột pin khác đi nhỉ, giống original là tốt nhất ;))

ace_hp7

Active Member
Đã test, tốt thật, nhưng không để wallpaper được @@", thêm cái nữa là bác chủ thớt nên đổi cột sóng và cột pin khác đi nhỉ, giống original là tốt nhất ;))
bạn tự thay đc ,dễ thôi mà ,dùng siscontent bung theme ra ,vào tab resource ,vào search gõ signal strength và battery strength ,replace icon là ọk

thay_fet

SunshineVietNam+daugiang1987 chỉnh sửa rồi thì share cho anh em cùng thưởng thức nào

SunshineVietNam

SunshineVietNam+daugiang1987 chỉnh sửa rồi thì share cho anh em cùng thưởng thức nào

Đấy chỉ là bản tớ xóa icon và dùng icon mặc định của máy tớ cook sẵn vào thôi, DI version mà. Còn nếu bạn muốn icon ấy thì dùng soft hoán đổi icon ấy, lấy theme piedpro trong topic tổng hợp theme V5 nữa :), nhưng như thế chắc còn phải sửa nhiều mới full dc, việc đó nhường cho bạn ace_hp7 :D