• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp themes edited by vurain84 - itheme 2 - belle 2

NTiolanDatluu

hình này hả bác :

thanks bạn! :D

ace_hp7

Active Member
mừng quá tự nhiên cái siscontent lại chạy ầm ầm ,tha hồ mod theme ,mình post theme PIEDPRO của ind190 mình edit lại cho đủ những icon chưa đổi,mình test trên máy thì full rồi ,ai thích thì dùng pm đổi icon theme , chuyển bộ icon theme PiedPro sang theme của bác Vũ thì sẽ có theme giống của Sunshine ,còn của Daugiang thì các bạn pm hỏi bác ấy ,theme đó mod lại media bar,icon pin ,sóng

THEME PIEDPRO BY IND190 MOD ICONS : http://www.mediafire.com/?c1hd7l5s92wd76p

THEME DENIM ICONS PIEDPRO : http://www.mediafire.com/?uxn0x9js6gyd35b

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

mừng quá tự nhiên cái siscontent lại chạy ầm ầm ,tha hồ mod theme ,mình post theme PIEDPRO của ind190 mình edit lại cho đủ những icon chưa đổi,mình test trên máy thì full rồi ,ai thích thì dùng pm đổi icon theme , chuyển bộ icon theme PiedPro sang theme của bác Vũ thì sẽ có theme giống của Sunshine ,còn của Daugiang thì các bạn pm hỏi bác ấy ,theme đó mod lại đồng hồ và media bar

theme Pied PRo : http://www.mediafire.com/?c1hd7l5s92wd76p

cho mình xin cái theme mà you đã đổi qua luôn đi you . thanks

ace_hp7

Active Member
Sao của mình kg full icon ta ?? mục văn phòng & mục video tv + chỉnh sửa h.ảnh
e dùng CFW ,với lại dùng ít app hơn ,bác còn app nào chưa đổi icon thì ghi uid ra e mod lại cho ,e thấy bác dùng khá nhiều app ,chắc mod xong là full

leminhhai111

e dùng CFW ,với lại dùng ít app hơn ,bác còn app nào chưa đổi icon thì ghi uid ra e mod lại cho ,e thấy bác dùng khá nhiều app ,chắc mod xong là full

mấy cái app thì mình biết cach lấy uid rồi . nhưng mấy cái thư muc gốc thì lấy = cách nào hả you mình xài NOKIA X7

ace_hp7

Active Member
mấy cái app thì mình biết cach lấy uid rồi . nhưng mấy cái thư muc gốc thì lấy = cách nào hả you mình xài NOKIA X7
e cũng k biết X7 ntn ,của e dùng 5530 thì nó full hết mấy folder như tool ,music ,photos ,internet ,
h bác dùng siscontent mở theme ra ,vào tab resource ,bác bấm vào icon ,chọn cái mũi tên hiển thị dạng cây folder ấy ,mở thư mục con của icon là folder icon ra rồi bác tìm xem có mấy mục bác muốn sửa k

coc3k

Member
cho mình hỏi 5 cái entry trong nút media của theme này có tên là gì zậy là gì zậy mình mún thay cái icon trong nút media đó
với lại có mod Accel_Switch cho nút media mà nó nằm ở vị trí thứ 3 cho mình với. thank

leminhhai111

e cũng k biết X7 ntn ,của e dùng 5530 thì nó full hết mấy folder như tool ,music ,photos ,internet ,
h bác dùng siscontent mở theme ra ,vào tab resource ,bác bấm vào icon ,chọn cái mũi tên hiển thị dạng cây folder ấy ,mở thư mục con của icon là folder icon ra rồi bác tìm xem có mấy mục bác muốn sửa k

làm hoài mà nó vân kg đổi . hix

Hai cái icon đó nó còn sót lại của thêm củ do chú này trộn thêm mà ko thay hoặc xóa hết icon củ nên mới bị vậy.

Cho mình xin cái theme mà you đã đổi đi . thanks

nvh2981

Member
menu

công cụ

nói chung theme này có chất lượng cao,mục menu và công cụ 100% full icon luôn...

ace_hp7

Active Member
theme Tree snow mình đã bung ra ,chỉ có icon folder và 1 vài app mặc định mới có icon vuông ,các app đều là icon anna metro
theme Denim icon PiedPro mình mod khá đầy đủ rồi mà
p/s : hnay có quả 1111 lần thanks ,số đẹp :D