• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp ứng dụng hay cho S60v3.

Status
Không mở trả lời sau này.

shadow8842

TỔNG HỢP NHỬNG ỨNG DỤNG HAY NHẤT CHO 5700

- Đây là một số ứng dụng rất có ích, nếu có gì thiếu sót mong các bác thông cảm
Giới Thiệu ( All 33M ):
1. Auto theme 1.0 ( tự chuyển đổi theme theo thời gian đặt trước)
2. Mediasafe 2.0.8 ( bảo mật tin nhắn, hình ảnh,video, nhạc )
3. Birthday-card 1.0 ( tạo tin nhắn SMS,MMS, làm sẳn gửi cho người thân )
4. Mobile Sticker ( hổ trợ chat . lướt wed, yahoo trong 1 )
5. Screenshort 3.3 ( hổ trợ chup. màn hình mobile )
6. Lich van nien ( giao diện đẹp, có hướng dẩn )
7. Officesuite 4.60 ( đọc soạn thảo văn bản rất tốt )
8. Python1.4.3 ( hổ trợ game nhỏ, cài đặt thời gian gọi trước )
9. FExplore 1.21 ( quản lý máy phiên bản mới nhất)
10. Adobe Reader L.E 2.5 ( đọc file PDF, PPiont )
11. Vnphonedict ( danh bạ điện thoại TP HCM )
12. Flash lite 3 ( hổ trợ chơi fash đọc tốt khi bỏ các Flie SWF vào thư mục Others )
13. Handy zip 2.0 ( quản lý giải nén file ZIP trên mobile )
14. Neoreboot ( khởi động lại máy nhưng vẩn giử nguyên các cài đặc sẳn trước đó )
15. Auto Profile 2.00 ( tự chuyển đổi cấu hình theo thời gian đặt trước)
16. Best Birthday1.04 (ghi nhớ ngày sinh nhật người thân, giao diện theo cung hoàng đạo )
17. WomanMobile 2.0 ( Theo dỏi chu kì sinh lý của Nử giới. tránh những ngày đó ra không mang hoại lớn )
18. Dụng cụ Sign của PDAVIET ( cần có file KEY và CER khi thực hiện)
19. Bản Đồ Việt Nam 2.2 ( TP HCM & HN )
20. jukebox2.17 ( Chạy nhạc đặt giờ tắt + New icon & Giao diện )
21. Handy Tashman 2.0 ( quản lý các chương trình đang chạy )
22. Omai Kraoke có sẵn 500 bài TEST OK ( hát kraoke trên di động )
23. Handy blacklist 3.1(1) ( chặn cuộc gọi hay là ở chổ không có tiếng beep )

nhớ sign trước khi cài !

[HIDE]Pass giải nén là : PDAVIET[/HIDE]

Have fun
attachment.php

Bao Nhiêu Người Tải Mà Thank Có 5 Phát !
Link Cực Nhanh xài hết công xuất của PC : http://mega.1280.com/file/K0UEK6/

Chỉnh sửa cuối:

mr_moon

A cho em hỏi.em muốn cài chương trình chặn cuộ gọi mà nó cứ bảo hết hạn sử dụng. Vậy em phải làm sao??Cám ơn anh nhiều

Chỉnh sửa cuối:

shadow8842

A cho em hỏi.em muốn cài chương trình chặn cuộ gọi mà nó cứ bảo hết hạn sử dụng. Vậy em phải làm sao??Cám ơn anh nhiều

bạn phải sign ứng dụng trước khi cài. mình có cung cấp sẳn ứng dụng trên moblie . bạn cần phải có file ***.cer và ***.key mới làm được nếu chưa có bạn thử tìm hiểu : http://pdaviet.com/showthread.php?t=22905

Kojiro

Super V.I.P
Chú ý: đây là nơi post bài cập nhật các ứng dụng tác giả tự làm. Các bạn cần PM nào thì không được post trong đây, hãy qua bên Khu vực thảo luận yêu cầu các ứng dụng mà đề nghị nhé.

Hy vọng các bạn tuân thủ.

Thân!

toywoody

phần mềm của nokia 5700?

mình mới dùng 5700,các bạn có thể cho mình biết 5700 có thể đọc được file bdf ko vậy?nếu có cho mình xin nick dowload nhé!

shadow8842

vào đây tham khảo nha bạn http://pdaviet.com/showthread.php?t=26260 ! à có gì thì vào Tới Bài viết đầu tiên Chú ý: Tổng hợp cách cài phần mềm unsign vào máy dành cho "new member" nha !

bạn chỉnh lùi ngày và giờ lại khoảng 2 tháng xem sao !

Last edited by a moderator:

haixuan

cac chuong trinh cua Bac hay lem , cam on nhieu nghe !!!! rat bo ich

Lần sau chú ý post bài có dấu tiếng Việt nha bạn!

Last edited by a moderator:

pi4u

seo e down dề òi , giãi nén thì nó báo lổi ta , chán dzi5 chài , up lun link đi, có link hok mà cũng rar, hix

troly

Well-Known Member
seo e down dề òi , giãi nén thì nó báo lổi ta , chán dzi5 chài , up lun link đi, có link hok mà cũng rar, hix

Có pass để giải nén đó bạn. pass PDAVIET.:-?

cuongbep

Bạn ơi. Mình cài cái chương trình
nhưng no báo là bản Trail. Làm thế nào để đc bản full hả bạn?
Thank nhiều!!!

troly

Well-Known Member
Bạn ơi. Mình cài cái chương trình
nhưng no báo là bản Trail. Làm thế nào để đc bản full hả bạn?
Thank nhiều!!!
Bạn tải phai đính kèm bên dưới giải nén và tìm đến tên pm và nhập 2 dãy số vào là được đấy.

cuongbep

Bạn ơi cho mình hỏi cái. Mình cài cái lịch vạn niên ấy. Mình đã copy file e1510 ve system rồi. Nhưng vào phần giới thiệu của nó ấy. Nó vẫn hiên ra lời cảnh báo là "Thời gian dùng thử còn 12 ngày nữa" Vì mình cài đc 3 ngày rồi mà :). Bạn giúp mình cài bản full cái. Mình thấy cái này rất hay. Giao diện lại đẹp nữa chứ.
Thank bạn nhiều!!!

kennho

Bạn ơi cho mình hỏi cái. Mình cài cái lịch vạn niên ấy. Mình đã copy file e1510 ve system rồi. Nhưng vào phần giới thiệu của nó ấy. Nó vẫn hiên ra lời cảnh báo là "Thời gian dùng thử còn 12 ngày nữa" Vì mình cài đc 3 ngày rồi mà :). Bạn giúp mình cài bản full cái. Mình thấy cái này rất hay. Giao diện lại đẹp nữa chứ.
Thank bạn nhiều!!!

Bạn hãy copy file e1510 vào C > system > apps nha bảo đảm chạy tốt :)

pi4u

Có pass để giải nén đó bạn. pass PDAVIET.:-?
ai mà hok bikk chứ , nhưng khi giãi nén thì nó báo cái j ý hok rõ nữa , nên mới nhờ người đã post, post thẳng link luôn,thank

troly

Well-Known Member
Cái này là quy định của diễn đàn bạn ơi, mình mà post lên cho bạn là bị tiêu liền. Thông cảm đi.

Kojiro

Super V.I.P
Cái này là quy định của diễn đàn bạn ơi, mình mà post lên cho bạn là bị tiêu liền. Thông cảm đi.

Tiêu là sao hen :-? :)) Các bạn cứ thoải mái đi, không trực tiếp thì ta đi đường vòng: qua tin nhắn riêng hay qua yahoo đi. Mình vẫn hay dùng vậy đó :p

Status
Không mở trả lời sau này.