• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp ứng dụng hay cho S60v3.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
sao con N80 ko cai` dc?hicxx8-|

em toàn bị unable install..:((.mấy bác giúp e với:((

Bạn sign chưa? Hack phone để cài chưa? Báo lỗi cụ thế chứ không thể cái nào cũng Unable to install.

jumany1988

=D>mọi người làm ơn cho mình hỏi với . nút "thank " có ý nghĩa,tác dụng,lợi ích gì đối với người đc "thank " vậy. Mình có 1 phần mềm này share cho mọi người. nếu ko cài đc PM cho mình yahooo jumany1988
....Hix,file lớn quá mình ko up lên đc. PM là phần mềm nháy máy,làm phiền người khác.nếu ai quan tâm thì PM cho mình,mình gửi cho. và "thank" mình nhé.^^

tiny1990

=D>mọi người làm ơn cho mình hỏi với . nút "thank " có ý nghĩa,tác dụng,lợi ích gì đối với người đc "thank " vậy. Mình có 1 phần mềm này share cho mọi người. nếu ko cài đc PM cho mình yahooo jumany1988
....Hix,file lớn quá mình ko up lên đc. PM là phần mềm nháy máy,làm phiền người khác.nếu ai quan tâm thì PM cho mình,mình gửi cho. và "thank" mình nhé.^^

thank chả là cái gì cả. nó chỉ là cái nút bấm thay cho lời cảm ơn của bạn với người viết bài. bài nào mình thấy hay thì click thank. còn người viết bài k nên ép ng khác click thank hjhj ;;)

viettuan49a

sao tôi không cài được neoboot nhỉ, tôi dùng n73, đã hack phone và đã sign ứng dụng này...lạ quá đã chỉnh ngày, nói chung là đủ kiểu có lẽ chuyển n82 dùng thôi..chán rồi

danny_guan

a Shadow8842 ơi. e chỉ muốn 1 chương trình (Auto Theme) thôi dc ko a, e rất cần đến nó. Cám ơn a trước.

ghtnh

Tìm mãi muh 0 thấy nút thank ở đâu... hóa ra mình đã bấm rồi hờ hờ.

hungcolosi

bác shadow ơi, em cài cái adobe reader rùi mà sao nó còn đòi unlock code. em tìm mãi trong file rar mà ko thấy unlock code, bác tìm hộ em với.
nếu ko tiện trả lời trên 4rum thì bác email em: nahaont@yahoo.com

Status
Không mở trả lời sau này.