• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

^.^ TOPIC "Tin nhắn thay lời muốn nói " của thành viên....

Cleonardo

^.^ TOPIC _ Tin nhắn của thành viên....

Xin chào mọi người ! Cho phép mình tạo topic này để tất cả các bạn trong pdaviet chúng ta có gì khó nói vs nhau hãy thổ lộ bằng 1 lời nhắn nhủ...hy vọng tin nhắn đó sẽ có phép màu làm xua tan phần nào khó khăn giữa quan hệ các bạn , và làm chúng ta trở nên gắn kết , vui vẻ vs nhau. Chắc chắn khi người đó nhận dc sẽ hiểu mình hơn .
Mong các bạn có ở đâu trên thế giới này , đất nước nào thì chúng ta ở ngay đây thôi, trong diễn đàn PDAVIET hãy bày tỏ vs nhau , ít ra bạn sẽ thấy thoải mái hơn.Hoặc hay hơn sẽ có nhìu tình yêu nảy nở ở đây..=D>
^.^

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

Hum nay nc vs dreamland có nhìu điều nhạy cảm quá , có vậy mới hiểu nhau thêm đúng ko em zai , đừng để bụng nhé....Chúc em thi tốt , buổi tối vui vẻ nhé !

Cleonardo

Nhắn với mọi người ,BQT , BDH ,trong diễn đàn làm việc giữ gìn sức khỏe ! Mấy bác VH , Cook fw ăn nhìu vào dồi đặng cho ra những sản phẩm tốt nhất , chúc mọi người thành công trong cuộc sống !!!

Cleonardo

Nhắn với nhóm 5k8 bữa nào mình làm 1 bữa gặp mặt , tiếp tục công cuộc ăn chơi. Nhất là bác Khoaaa lâu gùi ko gặp...nhớ quá

Cleonardo

Hehe.Mình vào hồ sơ của ai kia thì thấy hình đẹp wá,nên làm avatar đó.
Nhắn vs ai kia là lúc nào cũng lun dzui dzẻ iu đời,và ngày kàng xinh.Chuyện đã wa lâu rùi fải ko?và luôn thành kôg trog cuộc sốg.

HuyChung

Được biết dreamland chuẩn bị thi rồi chúc bạn làm bài thật tốt..=))\-/

DreamLand

Úi, DreamLand xin nghỉ phép và thi xong trong time đó lun rùi, dù sao cũng Tks HC :DHôm nay thật dzui.

HuyChung

Nhắn cho ai vô đây coi tin của tui nhắn thì nhắn lại cho tui ...chúc ngủ cho ngon!!!

pethuylovely

đôi lúc chợt nhớ ................nhưng không biết có quay trở lại như xưa không ?????????? đôi lúc cảm thấy buồn và thấy mình rất trẻ con ,những gì mình làm thật sự rất quá đáng ,giá như lúc đó......... biết nghĩ sâu xa hơn một chút thì mình sẽ không làm cho người khác phải buồn .nếu như có điều ước : mong rằng thời gian sẽ quay trở lại vào đúng ngày ...........mà đáng nhớ nhất ,vừa hạnh phúc lại vừa đau khổ .mình sẽ thay đổi nhưng bây giờ chắc không còn kịp nữa vì thời gian thì lúc nào cũng trôi qua chứ không bao giờ quay trở lại
gửi lời nhắn nhủ : xin lỗi nha ,thật sự xin lỗi

Khoaaa

đôi lúc chợt nhớ ................nhưng không biết có quay trở lại như xưa không ?????????? đôi lúc cảm thấy buồn và thấy mình rất trẻ con ,những gì mình làm thật sự rất quá đáng ,giá như lúc đó......... biết nghĩ sâu xa hơn một chút thì mình sẽ không làm cho người khác phải buồn .nếu như có điều ước : mong rằng thời gian sẽ quay trở lại vào đúng ngày ...........mà đáng nhớ nhất ,vừa hạnh phúc lại vừa đau khổ .mình sẽ thay đổi nhưng bây giờ chắc không còn kịp nữa vì thời gian thì lúc nào cũng trôi qua chứ không bao giờ quay trở lại
gửi lời nhắn nhủ : xin lỗi nha ,thật sự xin lỗi

Hihi,Hơi bị nhìu chiện :D nhưng mà đọc hok hiểu gì hết :)

Cleonardo

Pít rằng thời jan ko chờ 1 ai,já như lúk đó mình cũng kiểm soát đc nhữg gì để ko đi wá xa.Ngày đó mình cũng vui và ko khi nào wên đc .Tiếc là fản ứng của mình cũng mạnh mẽ wá khiến mình chỉ chuốc thêm fiền não.Cũng luôn áy náy và nhìu lần buột miệng nói " Já như " pít thời jan ko way lại đc thui thì cứ để tự nhiên như có duyên ắt sẽ có mà ko thì hãy nghĩ về nhau những j tốt đẹp, như thầm pít ta luôn tặng nhau món wà tinh thần,dù ai đó ở pất cứ đâu,hay lúc khó khăn.Ko khi nào là wá trễ nếu mình ko nhận ra ,hãy mỉm cười khi đọc đc tn này nhé!
Nhắn vs mọi người thời jan luôn trôi đi,hãy luôn kiểm soát đc mình để ko fải hối tiếc.

pethuylovely

thời gian cứ trôi mãi ,trôi mãi theo năm tháng nhưng tình cảm và cảm xúc thì không bao giờ quên nó rất có ý nghĩa và đẹp nữa .mãi mãi luôn nhớ về nhau ,tình bạn đẹp và rất chân thành .hãy trân trọng những gì trước mắt để khỏi phải nuối tiếc như bây giờ . chúc người luôn hạnh phúc khi tiềm được một nữa kia của mình mãi là bạn nhé

Cleonardo

Mong topic phát huy đc sự chân thành của tình cảm qua những dòng tin nhắn trên của mọi người với nhau , nhắn vs mọi người bài viết nào trong topic này ko spam nghệ thuật sẽ bị del.

Khoaaa

Mong topic phát huy đc sự chân thành của tình cảm qua những dòng tin nhắn trên của mọi người với nhau , nhắn vs mọi người bài viết nào trong topic này ko spam nghệ thuật sẽ bị del.

Spam ko nghệ thật là bi Del đó nhe :D :D