• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

^.^ TOPIC "Tin nhắn thay lời muốn nói " của thành viên....

HuyChung

Nhắn tin cho Cleonardo, ở đâu lên online nhanh ae ta spam cho box 8 thêm sôi nổi nào????

TruongHan

Super V.I.P
Nhắn Adv Mod Hoden :
Đang ở đâu về gấp,hôm nay sinh nhật mà không thấy đãi gì hết >:).Ai thấy Hoden ở đâu xin nhắn dùm.Chân thành cảm ơn và hậu tạ \-/

HuyChung

Nhắn tin:
SMod Loveblue
Adv Mod Hoden

Sao hôm nay sinh nhật hai anh mà chẳng thấy gọi em uống rượu??????:(:))

mathanh

nhắn với mọi người nhớ đi off vào ngày 14 - 11 -2010 vào lúc 2h trưa nha, đi cho đông cho đủ đó nha, mặc cho thật là po vào..........=))

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

nhắn với tất cả ai đang dùng 5800,, sau 1 thời gian sửa dụng, máy có thể bị lem màn hình, hoặc màn hình bị nhùe , thì đừng lo , đã có cách khắc phục rồi , đi tìm 1 cục hit nhỏ và mỏng, mở mặt nạ màn hình trước ra để cục hit vô, đậy mặt nạ lại màn hình sẻ trở lại bình thường , chỉ tốn không tới 5000 đồng

nếu thay hàng chính hãng 900k trở lên, còn hàng linh kiện 500k trở xuống

Khoaaa

Nhắn với tất cả mọi người thời tiết đang trở lạnh nhớ mặc áo ấm, đi ngủ nhớ đắp mền, đi chới nhớ mang theo áo mưa... :)) =)) :D

mathanh

trời ơi :((, sao ta nhớ mà không thể nói với người là ta nhớ, nếu nói ra thì ta lại sợ mất người vĩnh viễn :(, giời biết phải làm sao đây :-?, giờ chỉ còn biết mỗi ngày mong được gặp người và được nhìn thấy người là ta vui rồi ......... \-/\-/

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

nhắn với tất cả ai đang dùng 5800,, sau 1 thời gian sửa dụng, máy có thể bị lem màn hình, hoặc màn hình bị nhùe , thì đừng lo , đã có cách khắc phục rồi , đi tìm 1 cục hit nhỏ và mỏng, mở mặt nạ màn hình trước ra để cục hit vô, đậy mặt nạ lại màn hình sẻ trở lại bình thường , chỉ tốn không tới 5000 đồng

nếu thay hàng chính hãng 900k trở lên, còn hàng linh kiện 500k trở xuống

cái này em thấy mấy clip đưa lên rùi mà anh:D. hóa ra con 58 hôm trước anh rao là bị thế ah. bít thế hốt luôn em nó :)):))=))=))

DreamLand

trời ơi :((, sao ta nhớ mà không thể nói với người là ta nhớ, nếu nói ra thì ta lại sợ mất người vĩnh viễn :(, giời biết phải làm sao đây :-?, giờ chỉ còn biết mỗi ngày được gặp người và được nhìn thấy người là ta vui rồi ......... \-/\-/
Mý hum nay em "ru rú" một "miềng" ở trong nhà, kg có bạn bè hay "nhớ nhung" ai hết, anh sướng thiệt nghen, như em bạn bè còn kg hiểu và thông cảm cho thì cuộc sống đúng là kg thú vị như anh rồi ... ước gì sống mà kg phải lo nghĩ gì .... ung dung tự tại thì hay quá. :))

mathanh

cái này em thấy mấy clip đưa lên rùi mà anh:D. hóa ra con 58 hôm trước anh rao là bị thế ah. bít thế hốt luôn em nó :)):))=))=))

hahaha ai biểu chậm tay , thằng bạn tiếp tục sài tiếp nửa rồi

mathanh

Mý hum nay em "ru rú" một "miềng" ở trong nhà, kg có bạn bè hay "nhớ nhung" ai hết, anh sướng thiệt nghen, như em bạn bè còn kg hiểu và thông cảm cho thì cuộc sống đúng là kg thú vị như anh rồi ... ước gì sống mà kg phải lo nghĩ gì .... ung dung tự tại thì hay quá. :))

vô chùa hoặc vô rừng ở với thiên nhiên đi ung dung tự tại luôn=))

Cleonardo

Nhắn vs mấy e gái học hành ko wan trọng ...wan trọng là số đo vòng 1,2,3. Như hoa hậu pi jờ đó.híhí