• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Total Forwarder v1.0 - Chuyển tiếp cuộc gọi, tin nhắn thông minh

Caominh171

Hi Cao Minh,

Mình dùng máy N73 đã hack, khi cài phần mềm này vào thấy biểu tượng nhưng khi kích vào chỉ thấy nháy một cái , ko thấy chạy . Giúp mình với nhé . TKs
Bạn thử khởi động lại máy xem sao. Mà bạn cài vào máy hay thẻ?
Như vậy là PM này không tương thích với N73 rồi bạn à. Mấy PM sau này hơi kén với mấy máy cũ như N73. Bạn thử gỡ ra cài lại nếu nó vẫn thế thì bó tay.

Khi em làm cái pm này, em còn xài N73 đó anh, nó vẫn chạy bt

anhgago1

Bạn thử khởi động lại máy xem sao. Mà bạn cài vào máy hay thẻ?

Khi em làm cái pm này, em còn xài N73 đó anh, nó vẫn chạy bt

Trước đây, mình cũng đã cài phần mềm này và dùng bình thường . Nhưng sau khi mình format máy và nâng cấp firmware thì chỉ mỗi phần mềm này là không dùng được . Mình đã thử cài cả vào thẻ lẫn máy , khởi động lại nhưng đều không được .

Caominh171

cái pm này cần là thuê bao trả sau không bạn

Thuê bao trả trước thì chỉ xài được chức năng chuyển tiếp tin nhắn, còn thuê bao trả sau có thể xài chuyển tiếp cuộc gọi (nếu đã đk dịch vụ này với nhà cung cấp mạng)

nguyenson_44

Chuyển tiếp SMS thì còn được. Chứ chuyển tiếp cuộc gọi thì tốn lắm à nha ...:)):))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chuyển tiếp SMS thì còn được. Chứ chuyển tiếp cuộc gọi thì tốn lắm à nha ...:)):))

Bác có xài thử chưa mà biết là tốn kém. Dịch vụ này chỉ có thuê bao trả sau mới xài được thì phải.:-?

tanghieu

Bác có xài thử chưa mà biết là tốn kém. Dịch vụ này chỉ có thuê bao trả sau mới xài được thì phải.:-?

Đúng là thuê bao trả sau mới sử dụng được, nhưng tốn phí vì:

Máy A gọi (trả tiền) - máy B chuyển (trả tiền như máy A) - máy C nhận (kg trả tiền).

dicobaa

Posted via Mobile Device
Cho mình hỏi tý: nếu vậy cả hai máy cùng nhận được tin nhắn à?

hoaloac

cho hỏi, sao n81-8gb của e cài xong rùi, lúc nhấp vô biểu tượng không hiện gì hết là sao...
Và e xài thuê bao trả sau của viettel, chưa đk dịch vụ vậy e chuyển hứong cuộc gọi cũng không đc phải không ạ...
mong các a trả lời dùm e, thanks các a lắm

telematic

mình dùng trả trước,đã cài đc phần mềm nhưng khi chọn số điện thoại để chuyển thì báo resquest not complete. Ko hiểu tại sao?

Caominh171

mình dùng trả trước,đã cài đc phần mềm nhưng khi chọn số điện thoại để chuyển thì báo resquest not complete. Ko hiểu tại sao?

Thuê bao trả trước thì chỉ chuyển tin nhắn được thôi bạn àh

cacha

có Bác nào giấu dươc cái báo cáo dã gửi di chưa ? mình cài dạt thì ok ròi nhưng mà cái DT bị chuyễn tiếp sẽ báo dã gữi cho may TD la của mình ? tới phần nầy mình bó dầu luôn :-? các Bạn cho Ý kiến nhe , thank cã nhà