• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Total Video Converter 3.21 (convert video ghép phụ đề)

Jehell

lên tiếng, nhưng hình thì nó có những ô vuông lúc chuyễn hình, giống như là bị dính hình vậy đó

m0nk3y86

lên tiếng, nhưng hình thì nó có những ô vuông lúc chuyễn hình, giống như là bị dính hình vậy đó
Tức là ko lên hình fải ko??? hay vẫn lên nhưng ko rõ??? cthể do những video bạn down về chất lượng thấp, nên khi convert theo chuẩn của topic thì sẽ khó xem. Bạn thử lại với 1 video chất lượng xem sao.

franky_le

Thx bác rất nhìu! Mình tìm bản này lâu rùi h mới thấy! Bài viết rất bổ ích! Nếu có update lên vs khác thì up lên giúp nhé bác! Thx nhìu ơi là nhìu!

kenchipmobile

monkey ôi! cho mình hỏi là:mình đã dùng bản total conver của bạn để sử dụng nhưng khi cài vào 5800 và mở ra thì có logo của nó nàm phía góc trái của màn hình, hic làm sao để có thể xóa nó đi dược vậy bạn? giúp mình với, bạn nào rành help vơi nha! thank!

trovexayda

Mình đã làm đúng như hướng dẫn nhưng khi mở ra xem chỉ thấy tiếng mà chẳng thấy hình đâu cả???Bạn nào biết thì chỉ giúp với:-/

LeMyChinh

Mình đã làm đúng như hướng dẫn nhưng khi mở ra xem chỉ thấy tiếng mà chẳng thấy hình đâu cả???Bạn nào biết thì chỉ giúp với:-/
bạn xem lại phần resize xem đã đúng chưa nhé.mình vẫn làm đâu có bị jie` đâu.:D

jackpham

Total Video Converter 3.21 full

MegaupLoad

hahungktdb

mình thì add phụ đề vẫn ko thể được,xem trên máy tính file phụ để bình thường mà làm như hướng dẫn k thấy phụ đề đâu,mình đã để tên film và pd trùng nhau rồi vẫn ko thể được,nản quá

yankee

Bạn ơi, mình đang xài soft này nhưng mỗi lần mở nó đều bắt mình phải nhập key, bất tiện quá trời luôn, có cách nào khắc phục không vậy

Last edited by a moderator:

bemap179

đã làm theo bác chủ thớt chỉ dẫn và đã thành công phim xem net,nói chung mình thấy tốt vỉ quan trọng tốc độ converter cũng tương đối nhanh

hahungktdb

mình thử với chuơng trình này mấy lần mà phụ đề k add được ,mặc dù file phụ đề đã trùng tên và xem trên máy tính thì bình thường,Bác nào giúp mình cái nhỉ

bemap179

Bác chủ thớt ơi cho hỏi với sao có nhiều phim mình add phụ đề rồi convert thì có những lúc hình ảnh chạy nhanh hơn phụ đề,có những phim phụ đề lại chạy nhanh hơn cả phim không khớp nhau gì hết rất mong được chỉ giáo

linhchi262

Giúp em với: Em đã làm đúng theo như hướng dẫn của anh monkey mà máy ko chạy file đc,mở ra thì màn hình tối thui và chỉ có âm thanh nổi lên thôi..
Em là newbie ạh, mong các bro giúp đỡ em với. Thanks a lot

your_rules

bản này ko converter đc cho 5800, nên dùng 3.14 trở xuống thì sẽ đc
Mình đang dùng 3.14 xài good lắm
Bác chủ thớt ơi cho hỏi với sao có nhiều phim mình add phụ đề rồi convert thì có những lúc hình ảnh chạy nhanh hơn phụ đề,có những phim phụ đề lại chạy nhanh hơn cả phim không khớp nhau gì hết rất mong được chỉ giáo
share cho bạn nè, xem mà làm theo nha
http://www.softvnn.com/forum/showthread.php?t=151409

@ all: mình làm theo hướng dẫn và chỉ làm 1 lần là được rùi, các bạn xem lại đi nha

Mr_Tommy

Mình thì dùng n86. Rất tiếc khi không phát hiện ra đc em 5800 này mà mua xem phim thì ok rồi hjx2.
Total này mình thấy convert chậm lắm với lại ko biết chỉnh thông số thế nào cho phù hợp với con n86 của mình. Mình dùng total này lâu rồi nhưng toàn chọn ipod/mpeg4 rồi để thế convert luôn. Theo bác chủ thớt đối với em n86 của mình thì nên thế nào. Thank bác rất nhiều
Posted via Mobile Device