• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Total Video Converter 3.21 (convert video ghép phụ đề)

tadenday

Hỏi cách convert file *.avi cho N5800?

em muốn dùng pm smartmovie convert để chuyển file sang định dạng avi mà ko biết chỉnh thông số chuẩn ntn cho film nét .bro nào có kinh nghiệm chỉ giúp em cái . em xin chân thành cám ơn /

doquangduc

Well-Known Member
Convert lâu thế không biết, Có cách đặt thông số để Convert nhanh hơn không bác? Thank.

hoaibao789

Co bác nào bị giống mình hông....? Mình covert xong ra thì Audio nó rè rè kinh khủng luôn. Mình chỉnh bitrate từ 44100 đến 48000 và 128kbps đến 320 kbps mà vẫn bị

hoangvu872002

sao mình convert add phụ đề nhưng file xuất ra lại không có phụ đề vậy?có ai bị giống mình không?nhiều lần rồi mà vẫn không được,file converted thì chạy ngon lành, chỉ mỗi tội không có phụ đề mà không biết làm sao cả......ai giúp mình với??????

N99

Cái file Past 3.21 báo Virus không mở được. Mình xài win7x64 diệt Virus McAfee ai biết chỉ giáo dùm. Thanks

anhxike

đây là cách add đúng nhất nè!!!

Bạn xem và làm theo hình của mình nha....Hình đầu tiên bạn phải đánh dấu vào ô Subtitle thì mới hiện Sub khi convert phim..

Chỉnh sửa cuối:

ducngotnmt

Sao mình convert xong rùi chép vô máy lại ko xem được nhỉ.
Đúng như hướng dẫn mà, đúng đuôi luôn
Ai giúp :((

ho4ng07

Sao mình convert xong rùi chép vô máy lại ko xem được nhỉ.
Đúng như hướng dẫn mà, đúng đuôi luôn
Ai giúp :((

bạn dùng total 3.10 này ghép phụ đề dễ hơn này

link :http://www.mediafire.com/?1z0t0iv2ywy

minhtien1810

sao mình đã chỉnh lại đường dẫn sao khi convert xong mà khi bỏ phim vào chỉnh như hinh bác monkey chỉ , bấm convert lại văng ra màn hình destop vậy, mình convert phim đuôi .flv

PigPoo

SAo mình làm giống y như vậy rùi mà cho vào máy xem lại chỉ thấy tiếng, kO thấy hình nhỉ :( Có ai bị như mình kO??

thechipmunks

mình làm theo cách này đến cả chục lần rồi ko đc, ko sai 1 bước nào.nhưng chưa làn nào thành công

em2lua

Nản quá... làm mấy lần như các huynh đều ko đc. Chỉ có tiếng... Màn hình tối om như nhà CHị Dậu.