• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Shell, hãy cảm nhận từng ngón tay

Lamson

Well-Known Member
cái này có xxx ko bạn,mình thâý nó kiu phải xxx
Đã dùng thử thấy như sau, mọi thứ đều ngon lành, việc chuyển trang rất nhanh...
Nếu bạn kết nối PPC với Internet rồi đăng ký bản Free thì sẽ chỉ có mỗi Home thôi , còn lại chỉ la Demo( hơi tiếc vì thấy nó chạy rất nhẹ nhàng, ăn đứt Manilla nếu như có bản full >:))

Lamson

Well-Known Member
À, nếu dùng đủ như vậy thì 15 ngày. Còn lúc vào chỗ Registration..mà nó hỏi đăng ký bản Free chỉ có Home ( trang nhất ) nêu bạn chấp nhận thì nó cho bản free nhưng mấy trang kia không dùng dược nữa , vừa thử thấy vậy, chắc như vậy thì sẽ dùng được lâu mỗi cai home thôi . cần tìm hiểu tiếp mà

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
cái này sao mà cool bằng M2D được
Đúng roài:)) Làm sao Cool bằng M2D được. Chỉ là một kiểu spb Mobile shell biến thái một cách vụng về mà thui:)). Lại còn Demo nữa chứ:-?:(:)))

dragonking2

tất nhiên là nó demo mà, nếu ko thì nó sống bằng nước lã viết phần mềm cho mình xài à :D

L

lhavn15

Guest
Em thấy nó còn mượt hơn cả M2D với Spb Mobile shell.
Nhưng mờ tìm mãi, chẳng thấy bản full ở trang nào hết.

LuongQuang

Super V.I.P
Em thấy nó còn mượt hơn cả M2D với Spb Mobile shell.
Nhưng mờ tìm mãi, chẳng thấy bản full ở trang nào hết.

Phần mềm này vẫn trong giai đoạn test thử nghiệm Beta thì lấy đâu ra full chứ?
Posted via Mobile Device

hanhpn

Bản này hứa hẹn là một sự hấp dẫn mới. Chạy nhẹ hơn, ít tốn RAM và hao pin hơn M2D nhiều.

lsbtmh

Theo mình sử dụng được 02 ngày thì có vấn đề như sau:
- máy bị mất sóng liên tục, mình đang sử dụng con Asus P750
- cuối cùng phải restort về default thì bình thường
- mình sử dụng ROM zin của Asus Version 6.6 WWE_SG00

* Còn vấn đề KKK cho
Touch Shell Pro v0.0.1.101 các bạn cứ hỏi tiến sĩ Google đấy, bác ấy có rất nhiều! :))

jolie

Mình cũng đã xài thử touch shell trên HTC touch II. nhận xét chung:
Tốc độ nhanh và hiệu ứng đẹp. Chỉ có điều khi bật pocketCM lên thì tốc độ cực chậm. sau đó treo máy luôn :(

thanhbinh123

link vẫn bình thường mà mình vừa test thử rùi.tuy đã crack nhưng do đây là bản beta nên còn lỗi.khi chạy không cập nhật được thời gian ....

blackdoor

Manager
Touch Shell Pro v0.0.2.4 Beta

Xem thêm và tải:
Mã:
http://www.touch-shell.com/