• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOUCH WM6.1 ROM V47 & V48 - Build 20273.1.3.3 (ELF & ELFin) ‎

Notnow

Overall, nice builds.
But I woluld like clarification from someone has a problem with this firmware V47 with GPRS/EDGE? The problem is when I will try to connect immediately diconnect occurs.

So problem solved - I changed GPRS authentication metod. :)

So once again thanks for ROM's ;-)

Chỉnh sửa cuối:

ductoan43

máy minh cũng thế.chạy các phần mềm nghe nhạc cứ 5s lại ngắt.nghe bực mình lắm.từ bản trước cũng thế.có ai biết khắc phục thế nào không chỉ mình với

owlkind

Cho mình hỏi chút (có thể hơi ngu chút) - không rõ bản OS 5.2.20273 và bản OS 2.20.720 khác nhau thế nào?

(Admin/mod mà thấy không phù hợp thì chuyển giúp với)

ndrock0410

Mong chú Pham Quang sớm cho ra bản Rom không bị ngắt nhạc khi nghe bằng trình duyệt Audio Manager, chú đã mải miết cho ra các ROM mới cháu biết chú rất vất vả.
Vài dòng bài tỏa ý kiến mogn chú từ từ cho ra ROM mới cho anh em up.
Con cảm ơn chú nhiều...

qnthh090

Công nhận bản rom 48 của bác PQ tốt thiệt. Qua nhiều lần cài đặt mới thành công, và bây gio sài bản 48 này cảm thấy chậy mướt lắm lắm. cảm ơn bác nhé.

PhamQuang

Manager
máy minh cũng thế.chạy các phần mềm nghe nhạc cứ 5s lại ngắt.nghe bực mình lắm.từ bản trước cũng thế.có ai biết khắc phục thế nào không chỉ mình với

Các bạn hãy kiểm tra lại thẻ nhớ và các file nhạc của mình (mà định dạng nhạc gì vậy?) !!!
Mình dùng cả WMP lẫn AudioManager chơi các file MP3, WMA trên các thẻ 2Gb và 4Gb cả ngày không hề bị ngắt tý nào cả.
Vậy biết sửa gì đây ???

namic

Quá tuyệt !

mình vừa tậu con Touch II khoản 3 tuần. Trước giờ vẫn xài rom gốc. hôm nay đã unlock CID và up rom cua V48 của Pác Pham Quang. cảm nhận ban đầu của mình là trên cả tuyệt vời. Cảm ơn Pác Pham Quang nhìu nhe. =D>