• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch2 WM6.5 ROM (COM2): V05 - Build 21916 (UPDATE 02/10)

mình có 1 vấn đề nhỏ ở bản này là : nghe nhạc WMP sau khoảng vài phút là màn hình tắt rồi nhạc tắt theo lun, vẫn chưa mò ra được, bro nào biết up lên cho mọi người nghen
WMP nó vậy bạn ạ.. Bạn nên nghe nhạc bằng các PM khác như PocketMusic, PocketPlayer hay S2P,... nhé.

thegoodsurgeon

Bản này là của Bikertibi chứ đâu phải của Bác Quang???
Thế bác nào có cho xin lại links dow với, đang cần cài lại cho máy. Tiện thể có bác nào biết cách romove các ứng dụng có sẵn trong bản winmobile không, giúp mình với. Thanks

Thế bác nào có cho xin lại links dow với, đang cần cài lại cho máy. Tiện thể có bác nào biết cách romove các ứng dụng có sẵn trong bản winmobile không, giúp mình với. Thanks
Bạn hãy PM riêng cho chủ topic hay nhờ xem có ai còn giữ thì nhờ upload dùm. Còn về vấn để remove các ứng dụng có sẵn trong rom thì không thể bạn nhé.

thegoodsurgeon

Bạn hãy PM riêng cho chủ topic hay nhờ xem có ai còn giữ thì nhờ upload dùm. Còn về vấn để remove các ứng dụng có sẵn trong rom thì không thể bạn nhé.
Không thể gửi tin nhắn cho chủ topic, có bạn nào còn giữ bản wm này share cho mình với. Thanks mọi người

quanganhnguyen

bác quang ơi e ko tải được là sao vậy ah?e kich vô dwnload báo là no found.ê đang cần bản room này quá mong các bác giúp đỡ cho ah.thanks cả nhà