• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchPro2 WM6.5 ROM V25 (Core 21887) với MANILA 2.5

mrducbao

Thưa chú PhamQuang, quả thực là cháu thấy bản này của chú dùng rất thích, sau 1 thời gian tìm hiểu thì mọi thứ thấy rất ổn, duy chỉ có Footprints thì cháu cũng bị giống bạn trên (máy báo lỗi: Unable to initialize camera. Failed to set up the camera device ) mặc dù cháu đã thử up lại mà vẫn bị như vậy, chú có gợi ý gì không ạ?

Chỉnh sửa cuối:

TranMinhMan

Super V.I.P
...
Em hỏi thêm tí là chuyên mục này mở ra là để các member thưởng thức và đánh giá độ mượt mà hoặc đóng góp những vấn đề nên khắc phục nếu có nhược điểm nhưng tại sao bác PhamQuang chả thiện chí lắm khi các ACE phản hồi nhỉ??? :(

- Ko phải Chú ko thiện chí mà đôi khi do cách góp ý feedback bạn àh. Vì Chú Quang đã đứng tưổi nên đôi khi chúng ta cần tôn trọng trong lời lẽ khi góp ý hay hỏi điều gì.
- Khi up Rom lên thì thường tác giả sẽ quan tâm đến feedback về lỗi Rom (và các feedback này sẽ đc tác giả ktra lại), chứ ko trả lời hướng dẫn sử dụng bạn àh.
- Chú Quang quản lý cả diễn đàn nên đôi khi cũng ko có đủ thời gian để trả lời từng mem bạn àh.
Thân!;)

Sonblack

Super V.I.P
Thưa chú PhamQuang, quả thực là cháu thấy bản này của chú dùng rất thích, sau 1 thời gian tìm hiểu thì mọi thứ thấy rất ổn, duy chỉ có Footprints thì cháu cũng bị giống bạn trên (máy báo lỗi: Unable to initialize camera. Failed to set up the camera device ) mặc dù cháu đã thử up lại mà vẫn bị như vậy, chú có gợi ý gì không ạ?

Cần có thời gian để làm việc này! Ngay cả với các dòng khác như X1i mà mình đang build thì đến nay mình mới khắc phục được vấn đề này. Xem dễ mà chẳng dễ dàng chút nào đó bạn, có khi ngốn mất cả núi thời gian của mình đấy!