• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOUCHSKIN ROM OS 19199 build 19199 hoangdat_vista

Status
Không mở trả lời sau này.

anhai

Hic, trang 4share down chậm quá (được có 2kb/s), bác nào down được rồi úp lên mediafire dùm với!!!

habubi

Hic, trang 4share down chậm quá (được có 2kb/s), bác nào down được rồi úp lên mediafire dùm với!!!

Đúng vậy đó. Mình đang down bằng IDM thì nó báo là timeout. Down lại thì ko được. Bro nào giúp cái.

tubua

hehe... cuối cùng cũng đã down đc rồi ! Phải nhờ đc đứa em ở Vn down giúp gửi cho. Mình gửi cho Các Bác link khác cho tiện down nhé!

Link down khác :
Hehe...down đc Rom từ link này Các Bác đừng quên thank Tác Giả (và Mình nữa) nhé ! hihi...
Cám ơn Bác Đạt nhiều !

Do Bản Rom bị Up nhầm Bản chưa hoàn thiện,Mình xóa link đi chờ Rom hoàn thiện sẽ đc up ở trang 1

Chỉnh sửa cuối:

thangbinh

mirror thêm nè cả nhà
Mã:
http://rapidshare.com/files/100157683/TOUCHSKINROM19199_FIX1.rar

Chỉnh sửa cuối:

Hoangdat_vista

Các bạn quay trở lại trang đầu. Minh đã UP nhầm bản chưa fix lỗi bt lên host. Các bạn quay trở lại trang đầu để down nha!!! Sorry tất cả mọi người.
Chờ mình chút. Đang Up lại lên host

tubua

Các bạn quay trở lại trang đầu. Minh đã UP nhầm bản chưa fix lỗi bt lên host. Các bạn quay trở lại trang đầu để down nha!!! Sorry tất cả mọi người.
Chờ mình chút. Đang Up lại lên host
Hihi...Em đang định post bài nhận xét hoạt động của Rom này thì....hehe...thế là lại đc Up Rom lần nữa rồi (đã quá !)

Bác Đạt làm ơn Up vào host http://www.mediafire.com cho Anh Em dễ down nhé ! Thank Bác nhiều ! Chúc Bác luôn mạnh khỏe !

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Đạt lâu không được về nhà với vợ nên làm ROM cứ nghĩ linh tinh vì vậy UP nhầm hả :D, cũng phải thôi, vợ là số 1 mà :))

habubi

Lại được up rom rồi. Hình như cái bản chưa fix kia mình thấy cảm ứng nhỵ hơn hay sao ấy. Để xem bản fix ntn.

caominhtukt

XIN lỗi mọi người do máy tính trục trặc, khi sửa xong. Mình đã sơ suất Up nhầm bản chưa fix lỗi gửi nhận BlueTool. Mong các bạn chờ mình UP lên. Nhưng ai đã down rồi thì down lại. Thành thật xin lỗi. Đặc biệt với các bạn đã up lên host khác. Mình sẽ up đúng bản lên host ngay!!!
Chú ý

Đây là link down ROM đã FIX
[HIDE="Nhấn thank nha bạn"]http://www.4shared.com/file/41016649/72f1f045/TOUCHSKINROM19199_FIX1.html[/HIDE]
, bạn nào rảnh thì up lên host khác dùm mình luôn
Tiện thể mình đã fix lại màu của Dialpad cho phù hợp hơn với màu theme

UP xong ROM nhớ Reset!!! sẽ xuất hiện LG menu

cam on pac rat nhieu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

vnanhvn

Nhìn cũng phê quá đi, mang về test thử xem sao ^^, chắc pro không kém so với dvha đâu nhỉ hì hì!

Status
Không mở trả lời sau này.