• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trải nghiệm 3G trên iPhone

HaiBanh

Mình ko xài mobifone nhưng thấy có vài đồng chí vẫn xem tivi bình thường mà ko cần cài thêm chương trình hỗ trợ nào cả bạn à! Bạn xem bài này nhé!

Ok đã xem dc tivi trên Iphone, coi bằng quicktime :p nhưng ko biết có nhận cuộc gọi video dc ko các bác, chứ gọi đi chắc chắn là ko dc rồi

akara222

mình cứ mở 3g lên là no service,chẳng biết sao nữa,dù nhà ở khu trung tâm,đang xài mobifone

XuanTruong

Super V.I.P
mình cứ mở 3g lên là no service,chẳng biết sao nữa,dù nhà ở khu trung tâm,đang xài mobifone

Bạn tắt máy đi rồi bật lại thử xem? Nếu bật 3G lên tức là đang dùng chế độ Dual đó, nếu tắt 3G thì máy sẽ dùng mạng GSM (Vì iPhone không có chế độ đặt GSM hay 3G hoặc cả hai như máy Nokia), việc tắt hay mở 3G không liên quan đến việc No Service!:D

Orbit

Bạn tắt máy đi rồi bật lại thử xem? Nếu bật 3G lên tức là đang dùng chế độ Dual đó, nếu tắt 3G thì máy sẽ dùng mạng GSM (Vì iPhone không có chế độ đặt GSM hay 3G hoặc cả hai như máy Nokia), việc tắt hay mở 3G không liên quan đến việc No Service!:D

Cái này mình đã thử . Bật 3G lên thì nó báo No Service sau đó nó search lại khá lâu thì mới có sóng bình thường. (mình dùng bản world)