• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ pm C2ZMaker, ROMPatcherPlus và file c2z.rmp chất lượng!

Status
Không mở trả lời sau này.

Trunghuy90

Lam tat kả các cach van xung dot voi ola sh va mot so pm ai pit fix ko thank

tạo c2z trực tyến nhé?
Dòng trên là up file m lên
dòng đánh dấu kia có 2 dòng để lựa chọn nên đánh dấu cái thứ 2 nhé.
M làm ok trên 6720 của m!

Trunghuy90

Khi muốn sử dụng Ola thì bạn tắt cái c2z đi là đc. Mà cái này đâu cần lúc nào cũng phại bật đâu.

cái c2z mà tắt thì hiệu ứng efect cũng tắt theo đó bác.
Và nhiều cái nữa cũng liên quan đó!hjhj

ngocson04071990

Cái SM của mình k đc sao khi patch cài náy và màn hình chờ nữa
Up lên trang CODeRUsPalace nhấp makeup toàn báo lổi k vậy à :(

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
cái c2z mà tắt thì hiệu ứng efect cũng tắt theo đó bác.
Và nhiều cái nữa cũng liên quan đó!hjhj

Tắt c2z thì theme effect vẫn bình thường nhé, bạn làm theo hướng dẫn của prettyboy đó, máy mình khởi động k cần c2z vẫn có theme effect tự động luôn.

Trunghuy90

Tắt c2z thì theme effect vẫn bình thường nhé, bạn làm theo hướng dẫn của prettyboy đó, máy mình khởi động k cần c2z vẫn có theme effect tự động luôn.

cách chép tệp để đc hiệu ứng effect auto mà k cần dùng tới c2z máy e bị die bác ạ.hôm nọ e thử rùi.k khéo phải 4mat ha.
Nên e dùng c2z hen.
K theo các bậc đàn a đc!
Test trên 6720c!

genius111

không hiểu cách tạo file c2z online làm kiểu gì nữa,tớ làm cả trăm nghìn lần rồi mà nó cứ thông báo lỗi.hận!!!bạn nào làm ơn hướng dẫn chi tiết dùm tớ với.cái dòng FW o dưới để nguyên hay phải gõ vào,tớ thử đủ kiểu vẫn không được.help me

AlyCuong

Active Member
không hiểu cách tạo file c2z online làm kiểu gì nữa,tớ làm cả trăm nghìn lần rồi mà nó cứ thông báo lỗi.hận!!!bạn nào làm ơn hướng dẫn chi tiết dùm tớ với.cái dòng FW o dưới để nguyên hay phải gõ vào,tớ thử đủ kiểu vẫn không được.help me

Làm k dc thì bạn làm trên điện thoại đi, chứ làm gì phải bỏ thời gian làm cả trăm nghìn lần.

genius111

tớ cũng tạo trên điện thoại và Pc rồi nhưng file c2z toàn bị lỗi không vào được menu luôn.vì thế muốn tạo online thử xem thế nào.ai đã tạo online thành công rồi thì chỉ bảo dùm mình nhé.cảm tạ!!

AlyCuong

Active Member
tớ cũng tạo trên điện thoại và Pc rồi nhưng file c2z toàn bị lỗi không vào được menu luôn.vì thế muốn tạo online thử xem thế nào.ai đã tạo online thành công rồi thì chỉ bảo dùm mình nhé.cảm tạ!!

Nếu dùng lỗi thì tốt nhất k dùng c2z nữa, mình k dùng vẫn có hiệu ứng đàng hoàng nè. Lúc trước mình tạo onl Ok lun nhưng giờ bị lỗi rùi.

MaKimLien

Member
Tớ tạo online dùng cả tháng rồi vẫn rất okie.Chỉ có điều hạn chế cài phần mềm lên ổ C mà thôi

Anhquoi

Hôm qua mình tạo c2z online đc sao hôm nay tao ko đc kì vây ta. Tạo online thấy it lổi hơn tí

MaKimLien

Member
Hôm qua mình tạo c2z online đc sao hôm nay tao ko đc kì vây ta. Tạo online thấy it lổi hơn tí
Tạo off lỗi những gì.
Tạo online lỗi những gì thế bạn
Mình test phầm mềm suốt. Chả thấy lỗi gì sất =))

Status
Không mở trả lời sau này.