• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

phuong98a

Các Pm bạn cài trên là chuyên gia gây lỗi cập nhật, chắc còn sót ở đâu đó rồi :( Chẳng lẽ kêu bạn 4mat máy lại :(

vậy có cách nào để tìm xem nó còn sót ở đâu không vậy chứ giờ format lại máy thì ngại cài lại lắm.
à cho mình hỏi là nếu format lại thì những phần mềm trên thẻ có bị mất ko.

Kojiro

Super V.I.P
vậy có cách nào để tìm xem nó còn sót ở đâu không vậy chứ giờ format lại máy thì ngại cài lại lắm.
à cho mình hỏi là nếu format lại thì những phần mềm trên thẻ có bị mất ko.

Các file đó thường nằm trong C:\resource bạn à.
4mat trên máy thì vài Pm trên thẻ sẽ ko dùng được mà phải cài lại.

phuong98a

có lẽ cũng phải format lại máy vậy làm thể nào để mình lưu lại được số điện thoại (copy vào sim nhưng bộ nhớ sim ko đủ )
và format bằng cách nào cho sạch và nhanh vậy bạn

Kojiro

Super V.I.P
có lẽ cũng phải format lại máy vậy làm thể nào để mình lưu lại được số điện thoại (copy vào sim nhưng bộ nhớ sim ko đủ )
và format bằng cách nào cho sạch và nhanh vậy bạn

Rút thẻ ra 4mat 4 ngón nha bạn :)

Kojiro

Super V.I.P
mình ko rõ 4 ngón là gồm những ngón gì vậy.thế vào trong công cụ phần cài đặt gốc thì format có giống 4 ngón ko vậy

Trong đó 4mat nhẹ lắm: 4mat 4 ngón thao tác gồm: rút thẻ, máy nhiều pin, tắt máy rồi nhấn nút *, nút gọi (xanh), nút số 3, giữ cả 3 phím xong nhấn phím nguồn, giữ cả 4 phím rồi chờ máy bật lên màn hình cài giờ thì bỏ ra :)

banlc

Chủ topic cho mình hỏi. Mình cài SumMoonCal vào máy, tuy nhiên lại thiếu Python runtime. Mình tìm mãi mà không có chương trình này. Nếu chủ topic có thì cho mình với nhé. thank!

tiephien1

cho em hỏi bản python này đã đầy đủ chưa? và có dùng được XYZcontrol ko anh?
tức điên vì cái python này mất
X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(

Hoden

Super V.I.P
Chủ topic cho mình hỏi. Mình cài SumMoonCal vào máy, tuy nhiên lại thiếu Python runtime. Mình tìm mãi mà không có chương trình này. Nếu chủ topic có thì cho mình với nhé. thank!

nó thưòng như vậy .vì python cũng có bãn khác nhau và thích hợp ứng dụng .nếu nó báo thiếu thì bạn cài thêm bản 1.9.7 nữa.

và cũng có thể lại báo lỗi cập nhật...

tiephien1

ok rồi. e vừa test và thấy kết quả thật tuyệt vời. vậy là từ nay đã yên tâm về python rồi. thank a!

banlc

nó thưòng như vậy .vì python cũng có bãn khác nhau và thích hợp ứng dụng .nếu nó báo thiếu thì bạn cài thêm bản 1.9.7 nữa.

và cũng có thể lại báo lỗi cập nhật...

Mình không muốn xóa bản này vì nó cài được vào thẻ nhớ, máy N73 ít bộ nhớ trong mà. Bạn nào có Python runtime thì up lên giúp mình nhé. Thank to you all!

Hoden

Super V.I.P
Mình không muốn xóa bản này vì nó cài được vào thẻ nhớ, máy N73 ít bộ nhớ trong mà. Bạn nào có Python runtime thì up lên giúp mình nhé. Thank to you all!

1.9.7 có sãn đó bạn

Kojiro

Super V.I.P
Mình hiểu nhưng bản 1.9.7 lại phải cài vào bộ nhớ trong của máy.

Nếu bạn muốn dùng runtime thì phải chấp nhận vì nó ko bộ cài trên thẻ đâu bạn à :(

banlc

Nếu bạn muốn dùng runtime thì phải chấp nhận vì nó ko bộ cài trên thẻ đâu bạn à :(

Nếu bạn Có bộ Runtime đuôi sis riêng rẽ thì up cho mình. Vì nếu chỉ cài mình Runtime trên bộ nhớ máy thì không vấn đề gì.

contraithansex

Trước thời điểm cài x-plore 1.35 thì theo tui bản PYTHON FOR S60 1 FILE CÀI DUY NHẤT TRÊN E:\(TÁC GIẢ KOJIRO) ) là đủ xài rồi.
Nhưng khi cài x-plore 1.35 thì ko được ( lần đầu vào được, lần 2 OUT lun). Cài pm trong topic này thì bị lỗi update error .. tức quá 4mat lun... giờ thì ok rùi.
Nhưng e muốn hỏi chủ topic và mọi người...bộ python (full) nào được xem là hoàn hảo nhất ?

Chỉnh sửa cuối: