• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

Mandoo

sao e cài pythonpack thì nó cứ báo là update error ạ ? >< e format thẻ nhớ rồi, các thứ khác trong Phone cũng đã gỡ hết ra rồi mà :-s

Kojiro

Super V.I.P
sao e cài pythonpack thì nó cứ báo là update error ạ ? >< e format thẻ nhớ rồi, các thứ khác trong Phone cũng đã gỡ hết ra rồi mà :-s

Ko có thì sao lỗi được bạn, mình ko cần 4mat vẫn cài được mà, xem kỹ lại còn PM nào ko :-? Cài modulte trước, pack sau :)

Mandoo

trc khi mình 4mat thẻ thì cài ngon re, tại mấy fần mềm đấu đá nhau lỗi liếc ì xèo nên đành 4mat cài lại. Mình sẽ thử cài thằng kia trc xem sao. Cảm ơn bạn nhé.

tsbv1701

pac ơi sao mình down về rùi,mình đã xóa hết python cũ rùi ,tiến hành cài đặt thì phone báo là updata eror và mình tiếp tục lần 2 thì báo íntallation canced

Kojiro

Super V.I.P
pac ơi sao mình down về rùi,mình đã xóa hết python cũ rùi ,tiến hành cài đặt thì phone báo là updata eror và mình tiếp tục lần 2 thì báo íntallation canced

Cài python khi trên máy đã cài 1 lần thì rất khó chịu bạn à, mình cũng ko biết cách giải quyết như thế nào ngoài cách gỡ hết gì liên quan python ra, sau đó cài gói trên vào. Nếu vẫn ko được thì chỉ còn 4mat máy :(

binhseu

@Kojiro: Trc em có cái 3 cái UltraPowerModule-E; PythonPack và Python1.96 vô tư, h 4mat hết máy cài lại cái UltraPowerM-E ko đc, hiện lỗi Unable install, install base package first; còn cái Python1.96 báo lỗi update eror nên khi cài fontchanger lỗi suốt, toàn phải 4mat lại từ đầu ... Giúp em với, mai có kiểm tra kinh tế học, dùng 3G của vina, lại hay google tra tài liệu mà lỗi font thì chết mất :D

Kojiro

Super V.I.P
@Kojiro: Trc em có cái 3 cái UltraPowerModule-E; PythonPack và Python1.96 vô tư, h 4mat hết máy cài lại cái UltraPowerM-E ko đc, hiện lỗi Unable install, install base package first; còn cái Python1.96 báo lỗi update eror nên khi cài fontchanger lỗi suốt, toàn phải 4mat lại từ đầu ... Giúp em với, mai có kiểm tra kinh tế học, dùng 3G của vina, lại hay google tra tài liệu mà lỗi font thì chết mất :D

Em cài gói python trước chưa? Lỗi này chưa gặp nè, hồi trước 4mat máy cài phà phà mà ta :-?

binhseu

Chết ngại quá nhưng do em cài lộn thứ tự ;;), python 1.96 em down lại cài ngon rồi. Thanks bro phát nữa nhe !

minhphi12

Banned
N73 không hack có cài được bản này không bạn máy không hack có cài được không vậy hay phải hack

minhtien1810

mình đã cài cái python 1.45 va megapymodule trên máy rồi , giờ mún cài cái này thì phải làm sao , gỡ ra và cài lại hết àh , trong bản này co python và mega ko ,hay bản này là tổng hợp về python

DinhTuan

mình đã cài cái python 1.45 va megapymodule trên máy rồi , giờ mún cài cái này thì phải làm sao , gỡ ra và cài lại hết àh , trong bản này co python và mega ko ,hay bản này là tổng hợp về python
Posted via Mobile Devicego het ra,cai lai ban ah

babyblue6372

các anh ơi cho em hỏi:em xài E71 fw 400,sau khi down bộ python này về cài vào máy hay thẻ nhớ đều báo:không thể cài đặt,không đủ bộ nhớ mặc dù Ram còn trống 62m thẻ trống 1,3g, ổ C còn trống 103m
Ai biết làm ơn chỉ giúp em cách khắc phục với