• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami - ORANGE NEW VERSION

galabuon

Máy mình cũng đang dùng finger use nhưng cài vào vẫn dùng ngon lành mà :D. Có cách nào để bỏ bớt shortcut trong 3 tran widget ko nhỉ ?

cài ứng dụng OrangeWidget.jar có trong rofs3 x6 uk v12 (tự tìm nhé)

Kenji1992

Có cách nào khắc phục k nhỉ, đau đầu quá =.=
dow file này về sau đó xoá file 10207254 trog \rofs2\private và chép file vừa đow vào \rofs2\private sau đó flash lại fw và cài đặt hs mới này xem sao .
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zyz1ntmjxmz[/DOWNLOAD]

dxpro1991

dow file này về sau đó xoá file 10207254 trog \rofs2\private và chép file vừa đow vào \rofs2\private sau đó flash lại fw và cài đặt hs mới này xem sao .
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zyz1ntmjxmz[/DOWNLOAD]

anhdepanhs2

Hay quá nhìn HS này đẹp hơn mấy cái HS cũ

@mathanh : nhờ mathanh giúp đỗi icon + đỗi app giúp đươc không :p

wimax16vnn

TUYỆT!
Menu fong cách OMNIA rất tiện dùng
các WIDGET phong cách homescreen N97, chỉ tiếc ko có Clock:p:p

Anther1991

Cook vào được rồi anh Buồn ơi, thanks a nhé. Nhưng mà 2 cái hs orange nó đều hiển thị là: "Orange" thì hơi khó phân biệt. Có cách nào đổi tên cái hs mới này ko a?

damhiep

Mình cũng bị tương tự, máy hack cài xong, chọn ortsu thì nó ra màn hình chủ..... Vào lại vẫn thấy là đang chọn cơ bản :(

xautraiking

Anh Jack làm transparent giống orange cũ thì tuyệt.....Chờ thêm HS N97 nữa thì là 9 HS=D>

galabuon

cái voda mới kô chờ - có rồi cho x6 chưa hack cho 5800 , chờ j n97 (pnht dấu kỹ :) )

damhiep

Xin hỏi có ai khắc phục dc chưa ạ, em cài vào vẫn ko tài nào mở lên dc :(

Khoaaa

hình như nó xung đột voi FingerUse đó mình cũng bị nè. có cách nào khắc phục mà ko cần flash lại ko