• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami - ORANGE NEW VERSION

Kenji1992

Mình cũng bị tương tự, máy hack cài xong, chọn ortsu thì nó ra màn hình chủ..... Vào lại vẫn thấy là đang chọn cơ bản :(

hình như nó xung đột voi FingerUse đó mình cũng bị nè. có cách nào khắc phục mà ko cần flash lại ko

chỉ có cách flash lại thôi bạn ah ngoài ra hok còn cách khắc phục nào cho nó triệt để cả

jinsk8r

Mới đi SG mấy ngày mua PC mà đã có cái hay rồi >:) He he he

Cảm ơn nhiều

kienvp

Bản mặc định Icon .

http://www.mediafire.com/?ojae0xduz4t

thanh19589

:-? Có điều thắc mắc là ảnh 1 chỉ có 2 trang widget ,nhưng đến ảnh 3 thì đến 3 trang vậy sao lại có khác nhau như vậy ?

assassinzero

Pro nào MOD lại mấy Icon ngoài HS thay đổi theo themes được ko ? MÌnh thấy bản này chạy với theme của Jink8 thì đẹp lắm đó ^.^. Cúp điện mấy ngày liền, ko vào dc 4rum ^.^

xabama

bạn nào đổimấy cái icon này sang của 5800 với,chứ cái này icon xấu chết lun

simhoang

Chuyển icon được mà! Hôm qua mình cài nhưnh không dùng được,sau đó mình down bản 616kb thì xài tốt. ấn và giữ icon một lúc để di chuyển!

assassinzero

Xài dc một lúc, thử cài bản MOD icon của máy, máy đứng luôn, khổi động lại vẫn đứng, nhiều khi chớp màn hình liên tục. Đang sao lưu lại trên PC :(

jinsk8r

Mọi người lưu ý nhé:

-Nếu cài bản của Gala thì cần HS Tornado (orange cũ), có thể dùng file thiếu mà gala đã post

@Galauon: Up bản cài đặt ko cần Tornado luôn đi

dxpro1991

dow file này về sau đó xoá file 10207254 trog \rofs2\private và chép file vừa đow vào \rofs2\private sau đó flash lại fw và cài đặt hs mới này xem sao .
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zyz1ntmjxmz[/DOWNLOAD]

Tình hình là Flash xong vẫn k xài đc, bó tay rồi T_T

Kenji1992

Tình hình là Flash xong vẫn k xài đc, bó tay rồi T_T

đợi xíu để mình úp file rofs 2 của mình , bạn flash thử nha , mình đã cook hs mới này vào rồi .
p/s :bạn anther đã úp lên rồi nên mình hok úp nữa , bạn sử dụng file của bạn ấy nhá

Chỉnh sửa cuối: