• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

romano81

Bác nào có cách cài Skin cho máy chưa hack không? Nhìn skin của máy chán quá. Bác nào tốt giải nén ra sau đó để mọi người chép thủ công vào cũng được. thanks

nhunguyen12

cám ơn nhiều vì đã chia sẽ, cái này có vẻ hay đấy, âm thanh khá, lâu nay xài LCG mà cứ báo lỗi kết nối và xxx,phải xài cái đó vì có hẹn giờ, nên giờ có cái này. cám ơn nha.ai chưa cài thì cài đi nha, đã test trên N73 ME, càng pro hơn nữa, hi, chương trình này ra lâu nay mà tôi cài không đc, giờ cài được rồi

xiah_pro

Bạn chỉ cách mình thiết lập trên N95 8gb xem, Equalizer ngoài mấy cái mặc định trên máy thì bạn có thể điều chỉnh được như TTPod ko, bạn chỉ mình để mình xem lại ;)

N95 thì mình kô biết vì kô sài...nhưng N73 thì đang dùng...N73 còn có thể chỉnh Equalizer thì tại sao N95 kô được...chẳng lẽ N95 lại kém cả N73???

Zenki

Super V.I.P
N95 thì mình kô biết vì kô sài...nhưng N73 thì đang dùng...N73 còn có thể chỉnh Equalizer thì tại sao N95 kô được...chẳng lẽ N95 lại kém cả N73???
Ý bạn dung1291985 là bạn có thể hướng dẫn cách thiết lập Equalizer sao nghe cho hay, các thông số EQ chỉnh lên xuống như thế nào nghe cho hay ấy chứ không phải là N95 không chỉnh EQ được :D

P/S: Các bạn vào set transparency lên 100 thì PM này sẽ đi theo tông màu theme của bạn luôn đấy :D

romano81

Mọi người sài có bị tình trạng đơ máy không? Mình down bản unsign về rồi sign và cài đặt. Đang nghịch mấy cái skin thì bị đơ cứng máy luôn, phải khởi động lại mobile. và vô nghịch tiếp lại thêm 1 phát out ra màn hình ngoài luôn. hay ghê. hic.

Chỉnh sửa cuối:

hoangtu2410

Hình như máy bạn chưa hack à :-??
Mìk down cái file skin của bác chủ topic về nó hiện ra 1 file cài đặt đuôi Sis thì fải rồi sao đó set up bt` vô lại chương trình vào mục skin đã thấy có đúng 21 cái skin đó bạn :D nhưk xài đc 20 cái thôi =)) cái thứ 21 ấn vào mãi mà nó chả có tác dụng gì cả :O Thấy PM này cũng pro gê , để test 1 thời gian xem sao :D

mình dùng FW mới nhất chưa hack được nên đành chịu , h còn thiếu mỗi ko cài dc n-gage , các pm cần thiết sign dc hết

xiaohuang

Mình xài thấy có mắc lỗi này nè: khi nghe ở chế độ Mini Player ở màn hình Standby, nhấn giữ phím Menu để vào chương trình thì nó không chịu vào, phải làm lại như thế 1 lần nữa nó mới chịu vào.

xiaohuang

Vista Media Player icon for TTPod design by xiaohuang

Mình tự design icon Vista Media Player cho TTPod tặng các bạn nè

Giải nén copy vào C/E:\resource\apps
Nhớ click "Thank" ủng hộ nha

lixboi

Với N73: để mặc định equalizer thì ....nghe xấp xỉ chương trình của máy, cái này cũng hay. Đến khi cùng bật equalizer Rock thì ...chương trình máy nghe to rõ hơn, :)) dù sao cái này cũng nhiều chức năng ,tiện ích

longvipdn

Mình tự design icon Vista Media Player cho TTPod tặng các bạn nè

Giải nén copy vào C/E:\resource\apps
Nhớ click "Thank" ủng hộ nha

thanks bác nà :D để e mở hàng cho bác nha :) công nhận cái icon của nó mặc định xấu thật :))
các bác lưu ý là giải nén ra xong copy đè lên ở C/E:\resource\apps rùi khởi động lại máy mới thấy đó

Chỉnh sửa cuối:

nhunguyen12

xiaohuang, thấy pác có chương trình đã việt hóa, sao không post cho anh em dze sử dụng, giấu làm gì vậy kà.

Kojiro

Super V.I.P
xiaohuang, thấy pác có chương trình đã việt hóa, sao không post cho anh em dze sử dụng, giấu làm gì vậy kà.

Cái đó Hòang chỉ dịch trên ảnh chứ chưa là file Vh đâu bạn à. Mình đang học mấy tay nước ngoài để tìm file cần dịch đây, dịch ở trong thì ok nhưng giao diện thì không tìm ra file :(

056886533

Ý bạn dung1291985 là bạn có thể hướng dẫn cách thiết lập Equalizer sao nghe cho hay, các thông số EQ chỉnh lên xuống như thế nào nghe cho hay ấy chứ không phải là N95 không chỉnh EQ được :D

P/S: Các bạn vào set transparency lên 100 thì PM này sẽ đi theo tông màu theme của bạn luôn đấy :D
bạn muốn nghe âm thanh tehs nhuyễn thì nên chỉnh thế này nhá :

nhunguyen12

nói chung chỉnh như thế nào âm thanh cũng khá hay cả, thấy mấy máy TQ nghe nhạc to phát sợ luôn, vậy mà down cái này dze nghe hay hẳn ra

Status
Không mở trả lời sau này.