• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod 3.70 anpha - phần mềm nghe nhạc pro cập nhật

s12345

bạn restart rồi nhập 16 số 0 nha ! test thành công trên N73ME và N81- 8G
Nhưng bản này hay bị văng ra ! ko biết tại pm hay do vh !
Khi vào danh sách bài hát : Tùy chọn » sắp theo là văng ra !

mobile08

bác ơi lam sao để chỉnh man hình nằm ngang vậy ma em sai 3250 nên không phù hợp với skin bác sửa thành 176*208 giùm em với thank bác nhiều àm bác lấy bản này ở đâu vậy em vao trang trủ chưa thấy có mà

bb8868

bác ơi lam sao để chỉnh man hình nằm ngang vậy ma em sai 3250 nên không phù hợp với skin bác sửa thành 176*208 giùm em với thank bác nhiều àm bác lấy bản này ở đâu vậy em vao trang trủ chưa thấy có mà

Sao lại chưa có bạn . Trang chủ đã ra bản china lâu rồi nhé

khoa123

Quy định diễn đàn là hog đc post đường link diễn đàn khác hoặc pm pản quyền của tinhte mà anh

MinhThang

Manager
Quy định diễn đàn là hog đc post đường link diễn đàn khác hoặc pm pản quyền của tinhte mà anh

Qui định đã được sửa đổi 1 số vấn đề bạn đề cập. Pm này chỉ là bản Vh chứ không phải bản quyền của TT bạn nhé, nên phân biệt chính xác.

hoanghai2908

bạn restart rồi nhập 16 số 0 nha ! test thành công trên N73ME và N81- 8G
Nhưng bản này hay bị văng ra ! ko biết tại pm hay do vh !
Khi vào danh sách bài hát : Tùy chọn » sắp theo là văng ra !

cái này do Việt hoá,khác nhau có 1 chữ thôi là ấn vào nó văng ra ngay :( ,tạm thời sửa thế này thì chạy được

http://www.mediafire.com/?xzhhhjznmmy

ladyilove

bản này phần setting bị lỗi , khi tùy chỉnh cái gì cũng không thể nào thoát ra được ... phải dùng đến handy taskman mới kill được em nó .

bản này phần setting bị lỗi , khi tùy chỉnh cái gì cũng không thể nào thoát ra được ... phải dùng đến handy taskman mới kill được em nó .

Lỗi cài đặt à? Có thấy lỗi gì đâu

Xem Video này=D>
[video=youtube;HAVigtgpLEo]http://www.youtube.com/watch?v=HAVigtgpLEo[/video]

s12345

Vào phần lyric pấm Tùy chọn là văng ra !
Sao nhóm SymPViet lại bỏ qua phiền bản này nhỉ ? dùng TTpod VH của SymPViet từ bản 3.10 ! hix ?

Chienkon88

bạn ơi phần mềm này vào phần xóa bị văng ra
vào phần xem lờì ấn nút mở bên trái củng bị văng ra

Xgamex

Ban nay kha muot o phan hieu ung,may anh ben tinh te VIET HOA sai *chính tã* roi Màn Hình Đọc hay la Màn Hình Doc.Neu dc xu ly lai thi hay wa em thay cac soft cua PDAVIET dc dich rat chuan hoan hao den tung chi tiet em rat thich.Posted via Mobile Device

Ban nay kha muot o phan hieu ung,may anh ben tinh te VIET HOA sai *chính tã* roi Màn Hình Đọc hay la Màn Hình Doc.Neu dc xu ly lai thi hay wa em thay cac soft cua PDAVIET dc dich rat chuan hoan hao den tung chi tiet em rat thich.Posted via Mobile Device

Phần mềm này nhiều Text nên trong khi Việt hóa sẽ không tránh khỏi sai chính tả bạn à. Bạn dùng Mobilhex mà sửa lại

Mà chữ *chính tã* bạn cũng viết sai chính tả đó:D may là bạn mới viết có 2 dòng mà đã sai từa lưa như thế:D

giao diện ko mà đã bug không , chưa thấy ai nói về chất lượng cả

Về chất lượng bản gốc tiếng Trung là ổn định nhất, còn bản Việt hóa khi dùng lỗi này, lỗi kia là chuyện bình thường:D