• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod 3.70 anpha - phần mềm nghe nhạc pro cập nhật

kiepdollar

Không biết là khi nào có bản Final các bác nhể ? Em khoái final hơn chứ beta nó cứ thế nào ếy không thích cài vô , em đang dùng 3.63 thấy ổn mà có sao đâu khi nào ra bản chính thức xơi luôn thể . Các bác Vh nhanh thiệt , các bác cho em hỏi việt hóa thì có phải biết tiếng anh hay tiếng tàu không . Em cũng thích bon chen lắm nhưng mà ngoại ngữ còi . Đợi khi nào có pm mường tèo vh mới choáng :))

Thangnd31082

Lấy bản đã Việt hóa này cho anh MobilHex xuất ra TXT đưa vào PC sửa lại câu cú, văn phạm, ngôn từ, chính tả... sau đó nhập vào bản English này. mất vài phút là có bản hoàn hảo thôi:D

Mình cài bản En này vào mà nó cũng thế thì Việt hóa nhét vào nó đâu lại vào đấy thôi ! Nản quá !

songtoan93

Mình cài bản En này vào mà nó cũng thế thì Việt hóa nhét vào nó đâu lại vào đấy thôi ! Nản quá !

Mình test bản EN rất ok mà! Bản này ta có thể chỉnh màu và size trong lyric rồi đó, điều mà những bản trước ko làm đc!

DinhTuan

Sao mình không thấy phần chỉnh kích cỡ và màu sắc của font như bạn songtoan93 nói vậy nhỉ?

troly

Well-Known Member
Bản 3.70 dù ngôn ngữ gì thì máy mình cài cũng kô được. kô biết vì sao luôn:O:O:O

tiephien1

hôm nay đẩy sang tab lyrcis và ấn tùy chọn thì bị uot. thử mấy lần đều vậy. có ai bị như mình không nhỉ? không biết lỗi này do pm hya do VH vậy nhỉ? thank!

Thangnd31082

hôm nay đẩy sang tab lyrcis và ấn tùy chọn thì bị uot. thử mấy lần đều vậy. có ai bị như mình không nhỉ? không biết lỗi này do pm hya do VH vậy nhỉ? thank!

Cái này thì chắc chắn là do Việt hóa rồi , cũng như UCweb vậy !

Vào phần lyric pấm Tùy chọn là văng ra !
Sao nhóm SymPViet lại bỏ qua phiền bản này nhỉ ? dùng TTpod VH của SymPViet từ bản 3.10 ! hix ?

Chờ bản chính thức đi bạn nhé ! Khi đó chắc là họ sẽ phang luôn từ tiếng China sang cho nuột !
Dùng bản 3.10 thì không theo kịp thời đại rồi, đã có bản 3.63 do CaoMinh SymPViet việt hóa ngoài 4rum đó bạn !

Chienkon88

mấy sympviet thử việt hóa từ bản tiến anh xem sao
biết đâu bản đấy lại dùng ngon thì sao

leetran72

Bản này VH xong lỗi tùm lum các bác ạ! Đc cái hình như sound có vẻ chân thực hơn
Nhân tiện cho em hỏi cái. Mình vào chỉnh setting xong thì...thoát ra bằng cách nào??? Em nhấn back mỏi cả tay mà ko đc. Chắc trong quá trình chỉnh bị lỗi gì thì phải

Chỉnh sửa cuối:

Xgamex

Chep theo duong dan C:resource/app phai ko anh ? Nhung ko dc anh ah bi block :( Posted via Mobile Device

Xgamex

Y em la khi vao lai Ttpod thi bi block ra :( test tren ban EN by LIL.Chu vu caps off hay Open4all de truy cap vao folder he thong thi em biet roi. Posted via Mobile Device

Muốn không lỗi tìm bản Hồ cẩm đào về mà Việt hóa lại. Bản Eng cũng bị lỗi do dịch cẩu thả

MinhThang

Manager
Y em la khi vao lai Ttpod thi bi block ra :( test tren ban EN by LIL.Chu vu caps off hay Open4all de truy cap vao folder he thong thi em biet roi. Posted via Mobile Device

Restart phone lại xem bạn. không được thì Remove sạch sẽ cài lại xem sao.

q630666

Có ai test đcc trên E71 chưa?e đã dùng đủ mọi cách nhưng bấm vào icon chỉ nháy 1 cái.hjx