• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.70 BETA VIỆT-ANH BY manhtu

manhtu

TTPOD v3.70 Beta Symbian S60v2 Build 210042819

Mã:
[SIZE="1"]I. Bản cập nhật: TTPOD v3.70 BETA

II. Hỗ trợ các dòng máy:
Nokia 3230/6600/6620/6630/6670/6680/6681/6682/7610/N70/N72/N90

III. Phần mềm: Miễn phí

IV. Ngôn ngữ: Vietnamese, English

V. Có gì mới:
1. Tối ưu  hoá hiệu suất và  hiển thị quang phổ.
2. Xử lý hình ảnh mới để hiển thị tốt hơn.
3. Tăng hiệu quả của trình quay hình ảnh.
4. Thêm dạng hiển thị hình ảnh.
5. Thêm hiển thị hình ảnh liên tiếp.
6. Thêm "1" Menu phím tắt
7. Tối ưu hóa và điều chỉnh lại cách bố trí menu.
8. Chế độ tiết kiệm điện.
9. Sắp xếp theo tên album, bằng cách thêm thời gian, sắp xếp ngẫu   nhiên.
10. Tăng thẻ và chức năng điện thoại di động;
11. Thêm chế độ tua mịn ( Tiến/Lùi)
12. Thêm hiệu ứng hiển thị phông chữ.
13. Thêm hiệu ứng bóng phông chữ.
14. Thêm cỡ chữ và màu sắc của lời bài hát.
15. Thêm  tuỳ biến thư mục lưu trữ hình ảnh.
16. Để tăng độ sáng máy phát nhạc thu nhỏ.
17.  Hỗ  trợ "Phát khi khởi động" và  "nhớ vị trí khi thoát" .
18. Hỗ trợ Menu trái các phím mũi tên trái để tắt.
19.  Tối ưu hóa danh sách về tốc độ di chuyển mượt mà hơn.
20. Tuỳ chỉnh thêm danh sách "yêu thích" mặc định.
21. Hỗ trợ gửi nhiều tập tin qua Bluetooth trong cùng một lúc.
22. Tối ưu việc nạp giao diện và hiển thị theme động hiệu quả.[/SIZE]
Chọn ngôn ngữ khi cài đặt, có sẵn phím tắt và tích hợp bản Patch tiện dụng cho cả FW châu Âu lẫn FW China
Có sử dụng lời giới thiệu phần mềm của 2 MOD CAOMINH & DREAMLAND

Lưu ý: Có một số bạn khi chỉnh EQ không được thì hãy vào Bảng mã, chọn định dạng MP3 là "TTPOD Software" thì chỉnh EQ mới có tác dụng.

TTPOD 3.70 BETA VIỆT-ANH - LINK 4Shared

Lời bài hát Việt do cksovhl cung cấp TẢI VỀ

Có vài Skin này đã up ở TTPOD 3.63 rồi nhưng TTPOD 3.70 Beta cũng dùng được nên up lại ở đây. Bạn nào thích thì tải về dùng nhé!

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
Bác manhtu giúp em với. em không hiểu sao nữa. bản của bác cài vào nghe vô tư rồi mà cứ vào danh sách bài hát rồi kéo xuống để xem danh sách các bài hát là lại bị out. một vài bản trước đây em cái vào cũng bị lỗi này. máy của em bị sao vậy, có cách nào khắc phục không bác? em 4mat máy rồi mà không ăn thua

Ai

Có một Ttpod thôi mà trog diễn đàn nhiều topic quá. Chắc em build lấy cái Vi-Fra nữa cho đủ bộ, hjx. Nhìn thấy thèm qúa

manhtu

Bác manhtu giúp em với. em không hiểu sao nữa. bản của bác cài vào nghe vô tư rồi mà cứ vào danh sách bài hát rồi kéo xuống để xem danh sách các bài hát là lại bị out. một vài bản trước đây em cái vào cũng bị lỗi này. máy của em bị sao vậy, có cách nào khắc phục không bác? em 4mat máy rồi mà không ăn thua
Bạn kiểm tra lại nhé máy mình dùng rất ok. thanhtungsx và jimmyvn88 test trên N70 đều ổn định không bị sao hết
Có một Ttpod thôi mà trog diễn đàn nhiều topic quá. Chắc em build lấy cái Vi-Fra nữa cho đủ bộ, hjx. Nhìn thấy thèm qúa
Bạn cố gắng lên là làm được thôi, chắc bạn giỏi tiếng Pháp lắm
có link 4shared cho mình xin
Đã có link 4shared cho bản ở bài 1 rồi nhé

Tduy

cái này sao tón ram hơn ver trước! vải lại hiệu ứng chỉ hiện full màn hình. Thấy còn nhiều thiếu xóa, chờ final xem. Hjhehe!

manhtu

cái này sao tón ram hơn ver trước! vải lại hiệu ứng chỉ hiện full màn hình. Thấy còn nhiều thiếu xóa, chờ final xem. Hjhehe!

TTpod xưa này đều rất tốn RAM mà bạn, còn hiệu ứng chỉ hiện toàn màn hình là do skin đang dùng thôi, bạn đổi qua skin của 3.63 mà xem vẫn hiện như thường đây là do skin của 3.70 thôi.
Final thì cứ từ từ mà đợi bạn ah.

llTuyetTinhCocll

Bác manhtu cho em mấy cái skin của bản này đi ....

Skin ko làm gì cho rườm rà bạn....down về rồi cài luôn cho rồi....mỗi lần update mỗi lần cải tiến mà.....chờ gì mà ko xử cho rồi....hihih

Lâu lâu qua v2 vọc thì anh manhtu vẫn nắm trùm ttpod....hihihi

nguyenhieuct

A ơi,sao em cài bản VH này vào thì máy em bị đơ luôn.Phải cắm thẻ nhớ lên pc remove thì mới hết.A có bản nào cho N6600 mà không bị lỗi thì share cho em nha a

manhtu

A ơi,sao em cài bản VH này vào thì máy em bị đơ luôn.Phải cắm thẻ nhớ lên pc remove thì mới hết.A có bản nào cho N6600 mà không bị lỗi thì share cho em nha a

Vấn đề 6 béo bị đơ khi dùng TTPOD đã có từ những phiên bản trước rồi bạn ah. Với những máy như 6 béo, 7610 thì nên cài bản 3.31 hoặc thử với 3.51 thì dùng sẽ mượt hơn đấy.

n2ln2l

Hê hê. Chào MANHTU. Hôm trước nghe bác bảo Final mới làm mà răng chừ mần rồi. Mấy ngày nay bận công việc với lại ổng điện lực cắt điện quá trời chẳng mon men được. Hôm nay vô lại thấy hoành tráng rồi. Dùng sao TTPod thi MANHTU van la No.1. Down về test pahst đã. Cám ơn vì đã vất vả vì anh em.=))

manhtu

Hê hê. Chào MANHTU. Hôm trước nghe bác bảo Final mới làm mà răng chừ mần rồi. Mấy ngày nay bận công việc với lại ổng điện lực cắt điện quá trời chẳng mon men được. Hôm nay vô lại thấy hoành tráng rồi. Dùng sao TTPod thi MANHTU van la No.1. Down về test pahst đã. Cám ơn vì đã vất vả vì anh em.=))

hi` ở nhà ko làm gì, việt hóa FW thì nhiều nên lười, quay sang làm ttpod cho đủ bộ sưu tập mà bạn

thanhtungsx

Về vấn đề vh TTpod thì ku manhtu vẫn được anh em vote khá đều tay nhở ? !

Chỉnh sửa cuối:
Thanks anh ManhTu nhuj`!! Em thấy ở phiên bãn 3.7 này bộ chỉnh âm thanh hoạt động không hiệu quả, cụ thễ là khi chuyễn đỗi wa lại các EQ thì không có sự khác biệt như các phien bãn trước đó!! Anh có thễ bỏ tí thoi` gian xem lai giúp em với!! Và có cách nào fix lai được ko anh!! Thanks anh nhui!!!

manhtu

sao 7610 của mình chạy cứ ầm ầm vậy nhỉ_chắc Ram 8.5mb khoẻ quá:))

tùy vào máy thôi bạn ah, muốn biết RAM bao nhiều thì cứ format đi rồi cái 1 phần mềm kiểm tra đc RAM là biết ngay thôi, đảm bảo 7610 không qua đc 6681 đâu

Thanks anh ManhTu nhuj`!! Em thấy ở phiên bãn 3.7 này bộ chỉnh âm thanh hoạt động không hiệu quả, cụ thễ là khi chuyễn đỗi wa lại các EQ thì không có sự khác biệt như các phien bãn trước đó!! Anh có thễ bỏ tí thoi` gian xem lai giúp em với!! Và có cách nào fix lai được ko anh!! Thanks anh nhui!!!

Trước khi Quét nhạc thì bạn vào Bảng mã chọn định dạng MP3 là "TTPOD Software", sau đó quay lại mới quét nhạc.
Mình chỉnh EQ rất ok.

Last edited by a moderator: