• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.70 BETA VIỆT-ANH BY manhtu

manhtu

Chỉ cài đc ra tiêng Anh thôi bro à,chán wá,dù sao cũng thank

Bạn kiểm tra lại xem nhé, mình thử rất nhiều lần sau khi đóng gói, đều chọn được ngôn ngữ khi cài đặt

sathukobungu

hồi trước n70 của mình cũng vậy, cài nó chạy cái vèo, chả thấy phần chọn ngôn ngữ đâu, bây giờ thì hết rồi, cũng chả hiểu tại sao.
hè hè, bác manhtu ghi sai chính tả trong phần tác giả đấy nhé :)
bác tốn nhiều công sức cho anh em rồi, thanks bác nhiều.

manhtu

hồi trước n70 của mình cũng vậy, cài nó chạy cái vèo, chả thấy phần chọn ngôn ngữ đâu, bây giờ thì hết rồi, cũng chả hiểu tại sao.
hè hè, bác manhtu ghi sai chính tả trong phần tác giả đấy nhé :)
bác tốn nhiều công sức cho anh em rồi, thanks bác nhiều.

hihi cảm ơn bạn, do chỉ chủ tâm dịch và sửa các chỗ bị out nên ko để ý trong phần tác giả:D
các bạn biết đến, quan tâm và sử dụng phần mềm do mình dịch là mình vui rồi.\-/

thanhtungsx

Sai chính tả ?!

cksovhl

Member

bản này của bác manhtu khi cài sẽ có 2 lựa chọn ngôn ngữ Anh và Việt. nếu máy bạn không cài đc thì 4mat lại sẽ cài đc. vì máy mình đã từng bị tình trạng không đc lựa chọn ngôn ngữ khi install, 4mat lại là ok.

leminhhai111

bản này của bác manhtu khi cài sẽ có 2 lựa chọn ngôn ngữ Anh và Việt. nếu máy bạn không cài đc thì 4mat lại sẽ cài đc. vì máy mình đã từng bị tình trạng không đc lựa chọn ngôn ngữ khi install, 4mat lại là ok.

Gì mà phải 4mart vất vã thế YOU kô có tiếng việt kô sao. cứ dùng sisboom bung file sis ra lấy tệp lang TV cài đè lên là xong ngay mà

Chỉnh sửa cuối:

namx3k0

Uk!Đúng đó!Anh leminhhai nói đúng.Bản 3.63 trứơc e cũng làm như thế.0K liền.Ak.E thấy bản này khi cài đặt ảnh nền cùa ttpod thì thấy bài hát bị giựt.Khi cài xong thì lại tốt liền.Thanks anh manhtu nhiều

manhtu

Có 1 số máy không hiểu sao khi cài đặt lại không chọn được ngôn ngữ, mình test trên 6681, 6630, n72 đều ok hết

cksovhl

Member
bác Tú làm giúp em một cái skin Arsenal thật tuyệt được không ạ? thanks bác trước, nếu bác bận quá không làm được thì em cũng thanks.