• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD - Music Player 3.41 build 2009081712 [VI]

manhtu

TTPOD - Music Player 3.41 build 2009081712 [VI] Link Media

TTPOD - Music Player 3.41 build 2009081712 [VI] Link 4Shared

Hơi trễ hẹn với anh em chút, mọi người thông cảm nha!

Last edited by a moderator:

manhtu

oái làm nhìu mụ đầu rồi. Mod sửa lại ver ở tiêu đề Topic giúp em cái. TKS

conghungvn

oái làm nhìu mụ đầu rồi. Mod sửa lại ver ở tiêu đề Topic giúp em cái. TKS
Posted via Mobile Device
a ðây 0y! Tje'c là em vua røj kho?j wán net x0g. Hjx maj laj fa?j lên down. Bác TÚ pr0+. . .

langtu13493

hix bác manhtu bảo ko sành tiếng tàu mà vh như bay ý.bác cho ae xin tí bí quết trong vụ này được ko?

Tduy

Bản này sao nghe file WMA không hiện hiệu ứng vậy !!!

DreamLand

Không biết gì về tiếng Tàu luôn

Hiệu ứng không hiện khi phát những bài wma nên nghe mới ko bị giật

Em thấy bản 3.41 và 3.50 không bị giật khi nghe WMA nữa,hiệu ứng âm thanh rất hay và rõ nét,mấy visualation cũng đẹp nữa...hihi

DreamLand

flash ui

em xin hỏi ngoài lề đươc không ạ: Em xem trong trang chủ ttpod thấy có một phần mềm FLASH UI,em tải về và test thử thấy rất hay và đẹp,nó làm giao diện điện thoại trở nên Sinh động với những flash ở ngoài menu(hình động,list có sẵn có thể download thêm rất nhiều) và một giao diện khác mặc định ở bên phím phải của đt rất nice(Giao diện gồm những icon)em không diễn tả đc ...bác Tú biết không,nếu được Việt hóa dùm anh em được không ạ?Thaks nhìu nhìu ^__^

manhtu

em xin hỏi ngoài lề đươc không ạ: Em xem trong trang chủ ttpod thấy có một phần mềm FLASH UI,em tải về và test thử thấy rất hay và đẹp,nó làm giao diện điện thoại trở nên Sinh động với những flash ở ngoài menu(hình động,list có sẵn có thể download thêm rất nhiều) và một giao diện khác mặc định ở bên phím phải của đt rất nice(Giao diện gồm những icon)em không diễn tả đc ...bác Tú biết không,nếu được Việt hóa dùm anh em được không ạ?Thaks nhìu nhìu ^__^

mình ko để ý lắm, bạn thử up lên đây xem sao

DreamLand

Posted via Mobile Devicehic nãy ở pc,giờ lại trên điện thoại rùi đợi em để em thử up xem a.

DreamLand

Posted via Mobile Device
P/s:ah trong trang chủ có riêng phần mềm này cho PPC,S60v2 va S60v3.Xin lỗi anh Minh Thắng nha! hơi lạc đề! >"<

thuglife18

Well-Known Member
cho em hỏi bản nì chính thức rùi hay sao bác.cái nì cài độc lập với 3.50 đc ko ạ hay del bản cũ cài lại bản 3.41 nì ạ

JuRay-Duan

cho em hỏi bản nì chính thức rùi hay sao bác.cái nì cài độc lập với 3.50 đc ko ạ hay del bản cũ cài lại bản 3.41 nì ạ
Là bản chính thức đóa, Remove bản 3.50 đi rùi mới cài bản này nhoa ^^!

thuglife18

Well-Known Member
Là bản chính thức đóa, Remove bản 3.50 đi rùi mới cài bản này nhoa ^^!

ok men...vanduan cậu test cái nì chưa nó có,nếu ko có mình chỉnh cho có cái hiệu chỉnh âm có streets + bass như bên jukebox đc ko,mình chưa test để test cái đã

JuRay-Duan

ok men...vanduan cậu test cái nì chưa nó có,nếu ko có mình chỉnh cho có cái hiệu chỉnh âm có streets + bass như bên jukebox đc ko,mình chưa test để test cái đã
Vẫn kô có đâu, muốn nghe cả bass&treble thì phải tự chỉnh thui :D
kô thì down cái nỳ về giải nén chép thẳng vào !:/TTpod/EQ rùi vào TTpod chọn và nghe thử.. :)

luanbkdn88

Posted via Mobile Device
Vì em chưa thấy pmềm này xuất hiện trên 4rum...Nên nhờ anh xem và việt hóa nó đc ko ạ?
>>>FlashUI s60v2 version 1.1-China
Posted via Mobile Device
Minh da down ve va cai dat fan mem ma ban up o tren nhu toan tieg Trug Quoc nen ko bit su dung.Ban co ban tieng Anh hay tieng Viet cua no thi co the up cho minh duoc ko? Thanks.Xin loi Mod vi em on=dt.