• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

tuancoild

cho em hỏi, đến giờ có ai giải quyết được vấn đề màu của visualizations TTPOD v3.4 chưa ạ, xài tiếng việt, nhìn visualizations chỉ có màu đỏ bùn quá trời :(

mp87

Sao mình cài xong . chạy thì nó báo lỗi hệ thống là sao vậy?

mp87

à quên mất hy! thanks nha!

à cho mình hỏi thêm sao mình cài giao diện nó ko giống trên hình vậy.

Chỉnh sửa cuối:

hailua883

các pro ơi giúp mình với, mình sử dụng N82 ma sao ko cài vào đựơc, mặc dù mình đã sign phần mềm rồi, nó báo là " Ứng dụng không cho phép truy cập" vậy mới dau trứ
con N82 cua mình
V31.0.0.016

BuuPhucCT

Well-Known Member
các pro ơi giúp mình với, mình sử dụng N82 ma sao ko cài vào đựơc, mặc dù mình đã sign phần mềm rồi, nó báo là " Ứng dụng không cho phép truy cập" vậy mới dau trứ
con N82 cua mình
V31.0.0.016

PM này bắt buộc bạn phải hack máy thì mới cài được. Dù bạn có SIGN bao nhiêu lần thì cũng không cài được đâu. Hack máy thì mới làm mất hoàn toàn sự chi phối của chứng chỉ.

hailua883

Hic Mình Ko biết hack phone, mình cũng đã nghiên cứu hack thử rồi, nhưng máy của mình V31 len ko hack được, híc đau khổ quá, Nhìn ttpod dẹp9 quá mà không sài đựơc híc:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hic Mình Ko biết hack phone, mình cũng đã nghiên cứu hack thử rồi, nhưng máy của mình V31 len ko hack được, híc đau khổ quá, Nhìn ttpod dẹp9 quá mà không sài đựơc híc:(

Hiện nay các FW mới đã hack được bằng Hello_OX 2.0 rồi. Bạn nên thử cách này xem sao.

noupfix123

Đẹp quá đi ... bùn là máy em chưa hack đc đang xà cái InnoV8 cùi bắp ... chắc bán mua mấy con NOKIA quá ( vì ko có File CER ai giúp dùm em tạo filer CER với IMEI của em là 354549020959431)

tobyhp

híc. sao em thấy bảo phần mềm này chạy nóng máy điện thoại lắm. có đúng không các bác

q630666

híc. sao em thấy bảo phần mềm này chạy nóng máy điện thoại lắm. có đúng không các bác
Bạn chạy bất cứ pm nào mà để sáng màn hình liên tục nó cũng nóng máy chứ không riêng pm này đâu.Bạn cho nó ở chỗ playlist cho no tắt màn hình đi thì đỡ nóng :D

Khoaaa

Bạn chạy bất cứ pm nào mà để sáng màn hình liên tục nó cũng nóng máy chứ không riêng pm này đâu.Bạn cho nó ở chỗ playlist cho no tắt màn hình đi thì đỡ nóng :D

Vào Option>Tools>setting>BackLight rồi Diasble ở khung MainBackLigh là đc. Ko cầ chuyển wa tab "playlish"

Posted via Mobile Device

onggia189

cảm ơn bạn nhìu nha ! phần mềm này tuyệt quá máy n73 của mình bị lỗi phần cập nhật thư viện nhạc nên phần mềm này rất hữu ích