• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

sony

N95 8Gb mình vừa cài bản này, bị reset máy 2 lần trong lúc đang đổi skin, đang test lại chưa thấy gì

q630666

Khuyến mãi cho mấy bác vài cái skin mới cho nó hoành tráng nhé.

OgAAAAfExcooxTMNHGja71zXMawmMHFQvmp3Idrm0lBW989_cUgGr5svxuWTvcl_f-WxQismD7jZ01bn7VFYwASssZUAm1T1UC-gl9D9vt7dpSXjDDNAlrqQ_XTw.jpg

http://www.4shared.com/file/120091543/cfb9e06f/TTPod_Skins_V340.html
Cái này là Skin dịch sang tiếng Anh.Đã có ở trang 18-19 rùi.Thêm 1 cái Flpash nữa cho a e nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này là Skin dịch sang tiếng Anh.Đã có ở trang 18-19 rùi.Thêm 1 cái Flpash nữa cho a e nhé

Mình mới thấy nên tưởng hàng mới. Ai dè đồ cũ thì phải xóa thôi chứ để kỳ quá.:D

kid1502

Các bạn để ngôn ngữ máy là tiếng anh sẽ hiện đầy đủ các màu trong hiệu ứng thôi:)

hqviet89

[SIZE=""]Có ai bị lỗi khi dùng chức năng download lyric ko? Mình dùng toàn thấy nó báo "Transfer failure", trong khi đó dung bản 3.3.0 vẫn down bt đc bt. Ai biết chi cho mình vs nhé!
Mà cái Splash này dùng tn vậy, sao mình đã copy cái Splash.ttb vào folder Splash rồi, sau đó vào TTpod mà chẳng thấy nó thay đổi j cả. Hướng dẫn giúp mình vs!!!:-??:-??:-??:-??[/SIZE]

Chú ý! Fonts chữ khi posr bài nhé!!!

Last edited by a moderator:

Khoaaa

Có ai bị lỗi khi dùng chức năng download lyric ko? Mình dùng toàn thấy nó báo "Transfer failure", trong khi đó dung bản 3.3.0 vẫn down bt đc bt. Ai biết chi cho mình vs nhé!
Mà cái Splash này dùng tn vậy, sao mình đã copy cái Splash.ttb vào folder Splash rồi, sau đó vào TTpod mà chẳng thấy nó thay đổi j cả. Hướng dẫn giúp mình vs!!!:-??:-??:-??:-??

Dow bình thường mà bạn. Mà bạn dow nhạc gì, ko có nhạc Việt đâu nha, kiếm một bài tiếng Anh nổi tiếng rồi dow thử xem

Để 1 file splash trong folder thôi nha bạn

Posted via Mobile Device

Caominh171

Tặng các bạn bộ Skin + Splash Transformers bản quyền PDAViet nè, hy vọng cac bạn thích (phiên bản Anh)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tặng các bạn bộ Skin + Splash Transformers bản quyền PDAViet nè, hy vọng cac bạn thích (phiên bản Anh)

Nếu rảnh Minh làm thêm vài cái skin Transformer nữa nhé. Nhìn pro ghêb-)b-)
Ở đây có nhiều hình Transformer lắm nè em.

Caominh171

Nếu rảnh Minh làm thêm vài cái skin Transformer nữa nhé. Nhìn pro ghêb-)b-)
Ở đây có nhiều hình Transformer lắm nè em.

Skin đa số em dùng chế độ trong suốt của theme thôi, nó đẹp nhất mà :D
Mấy cái hình robot thì làm splash sẽ thích hợp hơn, tại cái bản 3.40 thay skin nhìu sẽ sinh ra lỗi, làm reset cài đặt của mình về mặc định đó anh

Mấy anh cho em hỏi không biết bản này mình có thể chỉnh sửa skin: như thêm thông tin bài kế tiếp hoặc bài sau không.Như bản 3.3.1 thì mình chỉnh file skn.Kòn bản này e thấy hình như là ko được.Nếu đc em mong mấy pro làm giúp e 1 kái skin như vậy.

MinhThang

Manager
Mấy anh cho em hỏi không biết bản này mình có thể chỉnh sửa skin: như thêm thông tin bài kế tiếp hoặc bài sau không.Như bản 3.3.1 thì mình chỉnh file skn.Kòn bản này e thấy hình như là ko được.Nếu đc em mong mấy pro làm giúp e 1 kái skin như vậy.

Bản này khác hoàn toàn với các bản trước đấy bạn à. 2 bản có thể tồn tại trên Phone.

Auto

Bản này khác hoàn toàn với các bản trước đấy bạn à. 2 bản có thể tồn tại trên Phone.
2đứa nó và 1pm nào đó chia phe ra uýnh nhau làm e mới 4mat :(
Posted via Mobile Device

whatislove89

a oi e dung TTpod v330 cai skin v340 dược không? e cài trên thẻ thi cop vào thư mục C\ttpod\skin\v3 a a?

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Có ai bị lỗi khi dùng chức năng download lyric ko? Mình dùng toàn thấy nó báo "Transfer failure", trong khi đó dung bản 3.3.0 vẫn down bt đc bt. Ai biết chi cho mình vs nhé!
Mà cái Splash này dùng tn vậy, sao mình đã copy cái Splash.ttb vào folder Splash rồi, sau đó vào TTpod mà chẳng thấy nó thay đổi j cả. Hướng dẫn giúp mình vs!!!:-??:-??:-??:-??

- - Nếu ai xài bản 3.4.0 bị lỗi ko chép Splash.ttb mà không hiện khi sử dụng chương trình nghe nhạc 3.4.0 là do bạn không rename tên Splash.ttb thành TTSplash.ttb thì nghe nhạc 3.4.0 nó mới nhận được còn nếu chép Splash.ttb này vô là của phiên bản 3.3.1

- - Chúc bạn vui vẽ và các member trên diễn đàn và SymPViet phát triển mạnh mẽ=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

angelpooh

cho mình hỏi,mình copy skin Trans của Caominh vào thư mục skin của TTpod ,nhưng máy ko nhận,mình đã thử sửa tên skin lại giống với mặc định và xoá skin mặc định của chuơng trình,nhưng TTpod vẫn ko nhận skin của Caominh,mình ko hiểu tại sao,mình thix skin của Caominh vì phần popup trong list nhạc(hiện album vơí duration ấy ) đã bỏ luôn mấy cái chữ Trung :((

Caominh171

cho mình hỏi,mình copy skin Trans của Caominh vào thư mục skin của TTpod ,nhưng máy ko nhận,mình đã thử sửa tên skin lại giống với mặc định và xoá skin mặc định của chuơng trình,nhưng TTpod vẫn ko nhận skin của Caominh,mình ko hiểu tại sao,mình thix skin của Caominh vì phần popup trong list nhạc(hiện album vơí duration ấy ) đã bỏ luôn mấy cái chữ Trung :((

Bạn copy 2 file là Transformers.ttb + Transformers.xml vào thư mục !\TTPod\Skin\V4, còn file Splash.ttb thì chép vào !\TTPod\Splash (! là ổ mà bạn cài)

angelpooh

Bạn copy 2 file là Transformers.ttb + Transformers.xml vào thư mục !\TTPod\Skin\V4, còn file Splash.ttb thì chép vào !\TTPod\Splash (! là ổ mà bạn cài)

đã làm như bạn hướng dẫn,file splash đã nhận,file skin thì ko hỉu sao,lúc chép vào,mở TTpod lên,skin trở về default,mình thử change sang file skin của bạn,nhưng máy ko nhận,mình thử đổi tên file skin của bạn cho giống với file skin của máy,sau đó xoá skin máy đi,nhưng vẫn ko được,tại mình muốn đối vì ghét cái tiếng Trung trong list nhạc mỗi khi chọn bài ấy,nhưng thôi đành vậy,hơi khó chịu tí :(

Caominh171

đã làm như bạn hướng dẫn,file splash đã nhận,file skin thì ko hỉu sao,lúc chép vào,mở TTpod lên,skin trở về default,mình thử change sang file skin của bạn,nhưng máy ko nhận,mình thử đổi tên file skin của bạn cho giống với file skin của máy,sau đó xoá skin máy đi,nhưng vẫn ko được,tại mình muốn đối vì ghét cái tiếng Trung trong list nhạc mỗi khi chọn bài ấy,nhưng thôi đành vậy,hơi khó chịu tí :(

Mình vẫn dùng bt mà, bạn thử restart xem, nếu ko đc nữa thì chia buồn cùgn bạn vậy :(