• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

you2youto

Bạn phải up hình và file thứ tự như thế này thì ai dám del bài của bạn ;;)
Posted via Mobile Device
hơ, hôm bữa có post hình đầy đủ nhưng mình nén lại thành 1file rồi up lên host, không được hảX-(X-(X-(X-:)O

Auto

Sao máy em xài bản TTpod nào cũng bị mất phần trên của chữ hết vậy mấy anh :( VD : Options thì bị mất phần cong phía trên của chữ O , T thì bị mất gần hết phần gạch ngang , ....
Thử mở 1pm khác rùi mở ttpod xem hết k nhé ;;)
Posted via Mobile Device

kingofsea

Thử mở 1pm khác rùi mở ttpod xem hết k nhé ;;)
Posted via Mobile Device

Vẫn ko dc pác ạ :( kxting thì ko bị như vậy :( Đổi sang skin khác thì có skin bị skin ko , có ai bị giống em ko ?

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Vâng, nói nghe...hay nhỷ,bức xúc,phải nói mod del topic này

Cậu post skin thì phải post ảnh và file đính kèm, chứ ko được nén cả ảnh lẫn file vào làm 1 rồi up lên là sai quy định rồi, topic phải có tiêu đề rõ ràng( VD như: Skin của PowerMP3 cho S60v3), có kèm hướng dẫn cách cài skin hoặc flash.v.v.. Còn nếu bạn thấy mình ko mắc lỗi nào thì đúng là phải kiến nghị với mod chứ. Tốt nhất bạn nên pm với mod MinhThang, có gì dễ nói chuyện hơn;;)

Chỉnh sửa cuối:

hunghg

Member
Vẫn ko dc pác ạ :( kxting thì ko bị như vậy :( Đổi sang skin khác thì có skin bị skin ko , có ai bị giống em ko ?
Chắc do Bạn dùng PM Psiloc.font.mangifier.(tăng kích thước chữ).Bạn giảm đi sẽ OK.

Mấy anh cho e hỏi là em cài ttpod 3.40 việt hóa vào nhưng khi remove đi kài lại bản TA thì máy báo là update error.Mặc dù e đã xóa hết các file trong resource.Không bít fải làm sao nữa? Xin mấy a chỉ giáo.

Auto

Mấy anh cho e hỏi là em cài ttpod 3.40 việt hóa vào nhưng khi remove đi kài lại bản TA thì máy báo là update error.Mặc dù e đã xóa hết các file trong resource.Không bít fải làm sao nữa? Xin mấy a chỉ giáo.
Tr0ng app mng có 1phần k có tên gì cả.
Vào app mng xóa pm k có tên đi là đc ah
Posted via Mobile Device

nguyen207

bản này bi lỗi rồi mình cài vô chạy đươc một lúc khi tự động chuyển bài thì máy tư nhiên khởi động lại cài bản nào cung vậy ko biết tại sao.có ai bị như vậy ko các bạn?

Auto

bản này bi lỗi rồi mình cài vô chạy đươc một lúc khi tự động chuyển bài thì máy tư nhiên khởi động lại cài bản nào cung vậy ko biết tại sao.có ai bị như vậy ko các bạn?
Ram máy bạn bao nhiu?
Có lẽ đụng pm or hết ram thôi à!
Posted via Mobile Device

trunganh0412

máy bạn lỗi thì có.Bản Eng là ổn định nhất đấy

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy minh ram 37mb cài bản eng cũng ko được giúp mình với bản này minh rât thích.

Bạn xài máy nào? nó báo lỗi thế nào?Bạn phải nói rọ thì mình mới biết mà giúp.

Auto

Bạn xài máy nào? nó báo lỗi thế nào?Bạn phải nói rọ thì mình mới biết mà giúp.
3250
Posted via Mobile Device