• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

q630666

vechaitieumuoi

Đang sài bản VH 3.40 remove cài bản Topic này update erro, cài bản 3.31 vào vẫn bình thường.

Bạn vào phần quãn lý ứng dụng đã cài đặc cũa máy sẽ thấy 1 ứng dụng không có tên . Bạn remove ứng dụng không có tên đó đi là cài lại bãn eng được :)

MinhThang

Manager
Bạn vào phần quãn lý ứng dụng đã cài đặc cũa máy sẽ thấy 1 ứng dụng không có tên . Bạn remove ứng dụng không có tên đó đi là cài lại bãn eng được :)

Để thử xem, cái này thì bạn nói có lẽ đúng 99%, vì mình có xem trong đó thấy có file không có tên.:D

you2youto

không thể nào chấp nhận được, Mod đâu, hôm bữa em post bài giống thế này thì bị xóa vì đã có topic.không công bằng

Auto

không thể nào chấp nhận được, Mod đâu, hôm bữa em post bài giống thế này thì bị xóa vì đã có topic.không công bằng
Bạn phải up hình và file thứ tự như thế này thì ai dám del bài của bạn ;;)
Posted via Mobile Device

kingofsea

Sao máy em xài bản TTpod nào cũng bị mất phần trên của chữ hết vậy mấy anh :( VD : Options thì bị mất phần cong phía trên của chữ O , T thì bị mất phần gạch ngang , ....

Chỉnh sửa cuối: