• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

manhtu

down = dtdd ko dc đâu các bạn, mình thử mấy lần rùj, tốc độ max = 19kbs mà file corupted! ko càj dc,, lên pc down vậy,,

Bản này mớj ra hơj ít skin & visual ko sướng = v3.3 :(

Visual thì bạn copy từ 3.31 sang, còn skin thì hiện giờ có 8 cái rồi

Thangnd31082

Hình như bản mới bị lỗi file corrupt thật manhtu à ! Mình vừa tải trên PC tải về giải nén cẩn thận rồi mà thấy báo lỗi. Manhtu xem lại file up lên xem sao nhá

nguoiqualoicu

Bản mới bản củ gì cũng cài OK mà, có lỗi corrupt gì đâu, tải về giải nén rồi cho vào thẻ nhớ và cài thôi, dễ như ăn kẹo vậy đó.

manhtu

Hình như bản mới bị lỗi file corrupt thật manhtu à ! Mình vừa tải trên PC tải về giải nén cẩn thận rồi mà thấy báo lỗi. Manhtu xem lại file up lên xem sao nhá

Mình đã down về và cài lại tất cả đều vẫn bình thường không xảy ra lỗi gì cả. Các bạn kiểm tra lại nhé.

nguoiqualoicu

Ok để test lại nhé hồi trưa tải lại 2 phát mà vẫn lỗi :-?

Vậy là xung đột rồi, thôi cứ cài bản củ đã test khi đêm đi hoặc bản China rồi dùng Unmakesis hoặc Sisboom mở bản mới này ra, copy 2 file .rsc vào là OK thôi.

Thangnd31082

Vậy là xung đột rồi, thôi cứ cài bản củ đã test khi đêm đi hoặc bản China rồi dùng Unmakesis hoặc Sisboom mở bản mới này ra, copy 2 file .rsc vào là OK thôi.

Không cần đâu, chắc nhà mạng có vấn đề thôi vừa test xong , ổn rồi .Thanks bạn góp ý nha !

manhtu

Bản đêm qua hay sáng nay đều như nhau thôi, mình chỉ sửa cái icon từ china thành TTPOD thôi và chút ngôn ngữ trong cài đặt thôi. Các bạn kiểm tra lại nhé mình tải về và cài thử vẫn ok

Tduy

TTPod 3.40 này vẫn còn vài chỗ tiếng hoa, bác có thể việt hóa hết thì good .

dongbg

So ko may down 4 lan ruj hì.Unmakesis o dau nhj?Dj search vay.Chua dung bao gjo ko bjt co lam dc ko nua.Thanks pac manh tu nha.Posted via Mobile Device

dongbg

Hay la aj up rjeng ra cho mjnh voj.2 caj .rsc trong ban vjet hoa cua pac manh tu ay.Thanks truoc hì
Posted via Mobile Device

thanhtu8888

Không phải đâu bạn. Việt hoá hết rồi, chỗ mà bạn nói là nằm trong skin thôi

hình như là còn xót đó bạn ơi :-?

manhtu

hình như là còn xót đó bạn ơi :-?
xót chỗ nào hả bạn, bạn có thể nói rõ hơn kô.
nếu như lúc bạn ở danh sách nhạc có hiện lên bảng và có 3 dòng tiếng china thì nó là 1 file ảnh ở trong skin
Posted via Mobile Device

Tduy

TTPod 3.40 phần visualizations trong mượt mà lại ít bộ nhớ hơn ver 3.30 (test N72), mà Skin chưa có nhiêu so ra không đẹp = ver 3.30
Việt hóa hoàn chỉnh + fix sKin thì là verygood.
Anh em ai Fix hoàn chỉnh share cho mọi người với
:-?

thanhtu8888

xót chỗ nào hả bạn, bạn có thể nói rõ hơn kô.
nếu như lúc bạn ở danh sách nhạc có hiện lên bảng và có 3 dòng tiếng china thì nó là 1 file ảnh ở trong skin
Posted via Mobile Device

theo mình nghĩ đó là thông số bài hát, chắc việt hóa không được hả bạn :-?