• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

lucky_luong

E:\TTpod\Splash\

File đính kèm nhờ các bạn test giúp. Mình đã làm nhiều lần nhưng vẩn không được.
Cám ơn vì đã hướng dẫn.

lucky_luong

Cám ơn bạn đã hỗ trợ mình dùng N72. Mình đã thử và làm được rồi. Đầu tiên mình load File splash về đổi tên File giống như File splash mặc định của máy. Sau đó xóa File mặc định của máy. Khởi động lại máy thế là chương trình chạy. Về khổ hình hiển thị hơi lớn nên hình ko được đep.

lucky_luong

Manhtu ơi cho mình hỏi chút. Sau khi cài TTPOD v3.40 khi có điện thoại gọi đến thì máy chỉ báo nhạc chuẩn của Nokia. mình cài nhạc chuông khác vẫn không được. nếu bạn biết xin hướng dẫn và chỉ giúp mình.
Tks

huy_pt

38 lyric viêt nam & quốc tế dành cho TTPOD.

Mới qua bên vn-zoom tìm đựơc bộ lyric của 38 bài hát việt nam và quốc tế (cầu vòng khuyết, anh phải làm sao, love you and love me, giấc mơ trưa,...) Của Hoa Yeu . anh em mình down về đổi tên cho giống với tên bài hát trong danh sách nhac của các bån rồi chép vaò thư mục lyrics của TTPOD và thủơng thức cho vui.

link:http://www.2shared.com/file/7667636/ec42a5e9/lyric.html

Ai có lời naò khác thì tiện đây chia sẻ cho mọi ngừơi nhé.

DreamLand

Mới qua bên vn-zoom tìm đựơc bộ lyric của 38 bài hát việt nam và quốc tế (cầu vòng khuyết, anh phải làm sao, love you and love me, giấc mơ trưa,...) Của Hoa Yeu . anh em mình down về đổi tên cho giống với tên bài hát trong danh sách nhac của các bån rồi chép vaò thư mục lyrics của TTPOD và thủơng thức cho vui.

link:http://www.2shared.com/file/7667636/ec42a5e9/lyric.html

Ai có lời naò khác thì tiện đây chia sẻ cho mọi ngừơi nhé.
Hihi bạn này tích cực nhỉ. Bạn hãy quay lại các trang trước để download lyric, hôm bữa anh em đã úp được một ít... 38 là số lượng không nhỏ nếu đều là lời tiêng việt...nhưng tiếc quá, với cả không được mới mẻ cho lắm^.~ cố gắng nha bạn!
Posted via Mobile Device

hdnha_0106

mình dang rất cần edit theme zề đúng kích cỡ màn hình 176x208 nhưng mà hok bti1 cách làm, phần mềm th2i tim hok ra, các bạn giúp mình nha, mình dang mún edit skin wmp11

nguyenchung7

Cho em hỏi?

TTPod 3.40 Việt hóa by manhtu - OSVIETHT

I. Bản cập nhật ngày 18-07-2009 : v3.40

II. Hỗ trợ các dòng máy:Nokia 3230/6600/6620/6630/6670/6680/6681/6682/7610/N70/N72/N90

III. Phần mềm: Miễn phí

IV. Ngôn ngữ: Vietnamese

V. Có gì mới:
1. Thay đổi của chương trình UID
2. Thay đổi biểu tượng của chương trình
3. Thay đổi cấu trúc trang, và các tùy chọn thay đổi equalizer bên trái trình đơn
4. Nâng cao hiệu lực và cầu của các equalizer
5. Thêm tinh của phần mềm hỗ trợ âm thanh MP3
6. Thêm hai loại chế độ EQ regulator
7. Thêm tập tin quản lý các chế độ EQ
8. Tối ưu hóa hiệu quả của hình ảnh hiển thị
9. Thêm visualization điều chỉnh của máy nghe nhạc mini
10. Thêm Gửi tập tin qua Bluetooth
11. Thêm tắt chế độ ngủ
12. Thêm hỗ trợ điện thoại bàn phím Qwerty
13. Thêm phím tắt để quay lại nền tảng
14. Thêm các hiệu ứng chuyển trang
15. Thêm những hiệu quả của công tác nhấn phím
16. Thêm hỗ trợ cho làn da đơn minh bạch
17. Thêm bấm nút lên bảng điều khiển để chuyển đổi các bài hát dễ dàng hơn.
18.New visualizations được thêm vào không phải từ bản ban đầu.

Trang chủ: www.ttpod.com

Thêm skin Việt mà nguoiqualoicu đã dịch.
FIX ngôn ngữ ngày 24-07-2009.
Skin âm dương bát quái
Skin Change_Faces

DOWNLOAD​

Khác UID nên ko đè đâu bạn à, nó sẽ có song song 2 cái TTpod đó :)

Sau khi cài bản 3.4 xong thì em ko còn thấy icon của bản 3.3 cũ nữa ,mặc dù nó chưa bị remove khỏi máy.Em muốn dùng song song 2 cái thì bây giờ phải làm thế nào? giúp em với!

phuonxinh

Sau khi cài bản 3.4 xong thì em ko còn thấy icon của bản 3.3 cũ nữa ,mặc dù nó chưa bị remove khỏi máy.Em muốn dùng song song 2 cái thì bây giờ phải làm thế nào? giúp em với!

bạn muốn dùng song song 2 version thì bạn phài đổi UID Của 1 trong 2 bản , sau đó bắt đầu cài bản thứ2 nếu ko trong khi cài bản thứ 2 thì bản bạn đang dùng sẽ bị remove trong quá trình cài đặt đó.
Mà bây giờ đã có bản 3.51 với skin và hiệu ứng đẹp lém, sao bạn vẫn sài mấy bản cũ này làm j

Posted via Mobile Device

ninhhot

Chaò a.a ơi sao e caì vaò n70 dc nhưng khi nhấn vào icon thì chỉ thấy chơp một cái chư k vào dc vậy là sao a?biết thì chỉ dùm e với.thanks a nhiều

JuRay-Duan

Chaò a.a ơi sao e caì vaò n70 dc nhưng khi nhấn vào icon thì chỉ thấy chơp một cái chư k vào dc vậy là sao a?biết thì chỉ dùm e với.thanks a nhiều

Bạn thử Remove sạch sẽ các bản đã cài trước đó (Dùng trình quản lý file để xóa hết foder TTpod trong ổ E lun) rồi cài lại bản này xem sao, anh em đều dùng tốt mà bạn thử lại đi. :)

ninhhot

Bạn thử Remove sạch sẽ các bản đã cài trước đó (Dùng trình quản lý file để xóa hết foder TTpod trong ổ E lun) rồi cài lại bản này xem sao, anh em đều dùng tốt mà bạn thử lại đi. :)

Posted via Mobile DeviceE đã rmove mấy lần rồi a ah.e cài đen mấy bản nhuung bản nào cũng bị như vậy nản qúa.chỉ còn 4mat máy là e chưa thử thôi

JuRay-Duan

Posted via Mobile DeviceE đã rmove mấy lần rồi a ah.e cài đen mấy bản nhuung bản nào cũng bị như vậy nản qúa.chỉ còn 4mat máy là e chưa thử thôi

Bây giờ bạn thử 4mat thẻ đi và cài duy nhất bản Việt hóa này (hoặc tìm bản mới nhất 3.51) đừng cài bản gốc China làm gì, N70 mà kô dùng đc thì bó tay lun đấy...

tuvotongdn

Anh Tu oi,sao may e dang dung,laj tu nhjen bj loj:"cannot create session.Is connect internet configured.Exjt app ruj thoat ra,e khong vo duoc,e cung co xem may tro jup cua a e,nao la do khong co co Gprs,do file loi,nhung deu khong dung,e da format may bang lenh *#7780#,*#7370# roj ma van khong duoc,e dang post len bang opera,nen khong co vietkey,a e thong cam,anh em nao biet thi giup e voi,e thich xaj ttpod lam,no co nhjeu tjnh nang duoc coj la"tuyet djnh"

Dù là post ko dấu nhưng cần phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn!!

Last edited by a moderator:

manhtu

Anh Tu oi,sao may e dang dung,laj tu nhjen bj loj:"cannot create session.Is connect internet configured.Exjt app ruj thoat ra,e khong vo duoc,e cung co xem may tro jup cua a e,nao la do khong co co Gprs,do file loi,nhung deu khong dung,e da format may bang lenh *#7780#,*#7370# roj ma van khong duoc,e dang post len bang opera,nen khong co vietkey,a e thong cam,anh em nao biet thi giup e voi,e thich xaj ttpod lam,no co nhjeu tjnh nang duoc coj la"tuyet djnh"

Dù là post ko dấu nhưng cần phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn!!

4mat kiểu này ko ăn thua đâu muốn 4mat chuẩn thì dùng kiểu 4 ngón nhé
bạn dùng bản mới đi, 3.40 cũ quá rồi
http://www.pdaviet.net/showthread.p...ệt-Eng-S60v2-Bản-chính-thức-cập-nhật-31-12-09