• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

AN1000

Sao mình cài hoài tren N70 mà ko dc zåy? Tòan là "file corupted" nän wá manhtu oi! Help me! T_T

youngknow

Bác Tú ơi! em gặp phải lỗi này! Em đã cài vào thẻ ok! Nhưng khi nhấp vào icon thì nó báo : cannot create session . Is internet access point cogfigured exitting app! Rồi out lun

langtu13493

Posted via Mobile Devicehjx tớ kàj 1 phát là ok mà. Thử lại xem. Ko được nữa thì 4mat lại là xog thôj chứ bản này xàj rất tuyệt . Manhtu dịch rất chuẩn. Thaks bạn nhjều lắm mog bạn chja sẽ cho ae nhìu pm haj hơn nữa

youngknow

Format cả thẻ lẩn máy 2 lần òi! Lần nào cài vào cũng thế huhu! hay thế mà 0 dùng đc! Muốn tự sát quá....

LeHoanglove

Format cả thẻ lẩn máy 2 lần òi! Lần nào cài vào cũng thế huhu! hay thế mà 0 dùng đc! Muốn tự sát quá....

bạn vào App.Manager remove sạch sẽ Ttpod tiếp tục vào X-plore xóa sạch những gì liên quan tới ttpod và cài lại nhé,,đảm bảo thành công.:D

youngknow

Vẩn không đc! Hahahaha......... thôi thôi.. không cài đc bản này thì em cài bản khác ... hjx hjxhxjhxj hxjhjx

manhtu

Bác Tú ơi! em gặp phải lỗi này! Em đã cài vào thẻ ok! Nhưng khi nhấp vào icon thì nó báo : cannot create session . Is internet access point cogfigured exitting app! Rồi out lun

máy bạn đã có cấu hình kết nối internet chưa, có máy phải có cấu hình GPRS thì mới cài được đó, mấy phiên bản trước cũng vậy

youngknow

Posted via Mobile Device
Sao vẫn 0 đc vậy há ? Em đã cài gprs của vt! Đag post= đt nè! Mà cũng kỳ, bản 3.21 vẫn bị lỗi đó...

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
Sao vẫn 0 đc vậy há ? Em đã cài gprs của vt! Đag post= đt nè! Mà cũng kỳ, bản 3.21 vẫn bị lỗi đó...

Formart lại thẻ và máy rồi cài lại thôi em , các bạn khác làm được mà ! hỏi chi cho thêm nản !

hai_phanthiet

Posted via Mobile DeviceNản quá, down về chép hết vào E/ Sytem/TTpop/Skin mà chẳng thấy gì cả. Chép nguyên thư mục V4 đã giải nén vào luôn ùj.

langtu13493

Posted via Mobile Devicebác down về gjảj nén rồj chép 2 tập tjn có đuôj là .Ttb và .Xml vào ttpod/ skin/ v4 vậy là xog

JuRay-Duan

Posted via Mobile DeviceNản quá, down về chép hết vào E/ Sytem/TTpop/Skin mà chẳng thấy gì cả. Chép nguyên thư mục V4 đã giải nén vào luôn ùj.
Ttpod chỉ nhận 20 skin thuj, bạn xem thử trong thư mục skin/V4 nếu có >40 file xlm& ttb (tức là >20 skin) thì sẽ có 1 số skin ko hjện dc. Kiểm tra lại xem sao, :)

sututam

Bác manhtu ơi, em dùng E63 s60v3, mà bản bác dịch hình như là dùng cho s60v2 đúng không ạ. Thay mặt anh em dùng s60v3 nhờ bác dịch giúp nhé! Thanks bác nhiều!
À, còn một lỗi nữa em gặp khi dùng bản TTPod 3.2.1: nếu copy file *.ttp khác vào mục Splash để làm màn hình khởi động thay cho cái mặc định thì sẽ xảy ra hiện tượng exit TTPod rất lâu (có khi mất đến 15s mới thoát được). Có anh em nào biết vì sao và cách khắc phục không ạ. Đối với em, bị như trên chỉ có cách gỡ bỏ TTPod, xóa hết những folder và file liên quan, sau đó cài lại, thì mới exit nhanh được.

JuRay-Duan

Bác manhtu ơi, em dùng E63 s60v3, mà bản bác dịch hình như là dùng cho s60v2 đúng không ạ. Thay mặt anh em dùng s60v3 nhờ bác dịch giúp nhé! Thanks bác nhiều!
À, còn một lỗi nữa em gặp khi dùng bản TTPod 3.2.1: nếu copy file *.ttp khác vào mục Splash để làm màn hình khởi động thay cho cái mặc định thì sẽ xảy ra hiện tượng exit TTPod rất lâu (có khi mất đến 15s mới thoát được). Có anh em nào biết vì sao và cách khắc phục không ạ. Đối với em, bị như trên chỉ có cách gỡ bỏ TTPod, xóa hết những folder và file liên quan, sau đó cài lại, thì mới exit nhanh được.
Trc khi thay splash mới thì nên giữ lại cái ban đầu, để khj nào gặp cái ko vừa ý thì xóa đi cho cái cũ vào, đỡ fải remove càj lại.,

luanbkdn88

Anh Manhtu ơi,cho em hỏi cái này 1 tí : bản 3.40 nỳ không chơi được định dạng wma à,em vào phần cài đặt bảng mã thì chỗ ghi wma là '' Không có ".Mà sao mấy bản trước em cài chơi được wma mà sao bản này mới hơn lại không nhỉ hay là do máy em bị lỗi,em đang dùng N70 ME.Mong anh giúp em,em cảm ơn nhiều

JuRay-Duan

Anh Manhtu ơi,cho em hỏi cái này 1 tí : bản 3.40 nỳ không chơi được định dạng wma à,em vào phần cài đặt bảng mã thì chỗ ghi wma là '' Không có ".Mà sao mấy bản trước em cài chơi được wma mà sao bản này mới hơn lại không nhỉ hay là do máy em bị lỗi,em đang dùng N70 ME.Mong anh giúp em,em cảm ơn nhiều
Đúng là bãn này ko nghe dc wma, hoặc chỉ nghe dc 1 đoạn rồi chuyển sang bài khác ngay. Bạn có thể search thêm codec về cài là nghe dc liền àh.

manhtu

Đúng là bãn này ko nghe dc wma, hoặc chỉ nghe dc 1 đoạn rồi chuyển sang bài khác ngay. Bạn có thể search thêm codec về cài là nghe dc liền àh.

Bản này vẫn mở được nhạc đuôi wma nhé 2 bạn.
Các bạn kiểm tra xem trong C:\system\data\ xem có file wmadecplugin.dat hay không. Nếu không có thì chỉ nghe đc 1 đoạn ngắn thôi, còn có thì cứ ok mà nghe, tuy nhiên bản này nghe wma hơi giật

hunterviet

Well-Known Member
Bản này vẫn mở được nhạc đuôi wma nhé 2 bạn.
Các bạn kiểm tra xem trong C:\system\data\ xem có file wmadecplugin.dat hay không. Nếu không có thì chỉ nghe đc 1 đoạn ngắn thôi, còn có thì cứ ok mà nghe, tuy nhiên bản này nghe wma hơi giật

Ko có file đó đâu bạn ơi, có thể cho mình file đó để cài vô được ko?