• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

Mr_Sulla

Mình đã từng dịch bản eng rùi, post bên box ứng dụng đó. Chắc chắn là fải có, bác tìm lại đi
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

đã test và dòng đó là do 2 dòng khác ghép lại, ko nên sửa, sửa xong sẽ ko hợp hoàn cảnh sử dụng

Chỉnh sửa cuối:

dongbg

down của bác tú nhiều rùi bi giờ mới có dịp thanks bác một cái.bác thông cảm em hay online bằng dt hi:p

LeHoanglove

Mà dùng làm gì cả 2 cho nó nặng máy ra hả các bạn...Thích skin thì dùng pm Edit Skin ttpod mà làm

tuan2710

Cac bac oi sau 1 thoi gian dung TTPod thi bay gio may em no ko tu dong tai loi bai hat moi duoc nua,cu co bai hat moi an so 9 de tai loi la bi out ra ngoai.Chi giup em cach khac phuc loi nay voi!!! (mod dung xoa bai cua e vi e viet tren dien thoai ko co dau,thank)
Posted via Mobile Device

tu2179

Cac bac oi sau 1 thoi gian dung TTPod thi bay gio may em no ko tu dong tai loi bai hat moi duoc nua,cu co bai hat moi an so 9 de tai loi la bi out ra ngoai.Chi giup em cach khac phuc loi nay voi!!! (mod dung xoa bai cua e vi e viet tren dien thoai ko co dau,thank)
Posted via Mobile Device

xóa, cài lại đi bạn.

manhtu

Black-Design

Romantic

ngocthanhdhgtvt

BÁC NÀO CÓ SKIN CUA TTPOD 3.40 THI` POST LÊN CHO EM XIN VỚI NHÉ.E DÙNG N73
Posted via Mobile Device n73 là s60 3rd 0s 9.1 nên những pm này máy bạn ko dùng đc đâu, xin mời sang bên này thảo luận nhé http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=17

Lamtrai

và thêm hiệu ứng tổng hợp tất cả trong một dung lượng 36kb.đảm bảo mọi người sẽ thích.chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

Xin lỗi Manhtu nhé ! không có ý gì đâu ! chỉ là góp ý 1 chút ! VKy bi giờ mới thử xem bản VH ttpod này của tú !!! thấy còn khoảng trên dưới 200string chưa đc việt hóa >>>1 điều vô cùng dễ hiểu vì việt hóa trên mobi bao giờ cũng vậy thôi !!!khó có thể động đc đến hết các string !!!CHúc may mắn lần sau !!!

manhtu

Xin lỗi Manhtu nhé ! không có ý gì đâu ! chỉ là góp ý 1 chút ! VKy bi giờ mới thử xem bản VH ttpod này của tú !!! thấy còn khoảng trên dưới 200string chưa đc việt hóa >>>1 điều vô cùng dễ hiểu vì việt hóa trên mobi bao giờ cũng vậy thôi !!!khó có thể động đc đến hết các string !!!CHúc may mắn lần sau !!!

keke ông bạn ơi mấy cái dòng đây không quan trọng, nó toàn nói về giải trí, hệ thống, game, ứng dụng thôi mà, không liên quan đến thao tác máy, nếu dịch hết thì chắc file rsc dung lượng khủng quá lại báo lỗi, bản ENG cũng đâu có dịch đâu. TKS ông bạn đã góp ý.

vokhanhyen

keke ông bạn ơi mấy cái dòng đây không quan trọng, nó toàn nói về giải trí, hệ thống, game, ứng dụng thôi mà, không liên quan đến thao tác máy, nếu dịch hết thì chắc file rsc dung lượng khủng quá lại báo lỗi, bản ENG cũng đâu có dịch đâu. TKS ông bạn đã góp ý.
Ủa vậy hả !!he he ! thế sory nha !! lúc dịch cái ucweb cuãng vậy ,đéo mẹ ! nó gần 700string,lúc dịch đến đoạn cuối cũng chẳng hiểu nó là cái mô tê gì>>>làm mình cứ dịch loạn xị ngậu hết cả nên !!!lần sau VKY cũng chú ý hơn về cái này !!!cái gì cần dịch thì dịch còn không thì bỏ đó
!!!thanks:)

anhtamhcm

anhtam hiểu VKY nói gì>:) Vì ông VKY chưa bao giờ biết đến MobilHex 0.99 fix là gì >> nên mới phát biểu thế đấy!!!. Với MobilHex thì ngóc ngách nào của String cũng lòi ra tất. UltraRsc trên Pc gọi MobilHex bằng tổ sư nhé VKY>:)>:)

MinhThang

Manager
anhtam hiểu VKY nói gì>:) Vì ông VKY chưa bao giờ biết đến MobilHex 0.99 fix là gì >> nên mới phát biểu thế đấy!!!. Với MobilHex thì ngóc ngách nào của String cũng lòi ra tất. UltraRsc trên Pc gọi MobilHex bằng tổ sư nhé VKY>:)>:)

Quá chuẩn luôn, MobiHex thì thấy tất cả chỉ có điều khônng dịch bởi những String không liên quan khi sử dụng TTPod thôi.:D

vokhanhyen

thông cảm đi anh2 !!!he he !không biết thì nó vậy mà !!!mà chủ yếu dịch trên PC nên cũng không biết lắm vè mấy cái này,nhất là cho v2 thì chịu:|ma cái thứ 2,em mà đã dịch thì thật lòng là dịch hết 100% trừ cái nào nó không dịch đc thôi !!!