• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

langtu13493

hó mấy skn này chán lắm anhongtrungduc ơi anh cho em xin mấy cái skin nào màu đen bóng ngầu ngầu đi

Tduy

mình mới phát hiện TTPOD 3.4 này bị 1 lỗi : không hiện chính xác thời gian của bài hát ở phần Play

Mr_Sulla

Quái nhở :) em thấy của em vẫn đúng mà. Time bài hát trên ttpod báo giống time trên WMP. Ai bị như bac Tduy ko ?
Posted via Mobile Device

Lamtrai

mình cũng vậy .còn hay bị treo máy khi có cuộc gọi đến bùn thế

Lamtrai

tui dùng 6600 .treo máy khi gọi đến nếu ttpod đề giao diện chính còn để để jao diện danh sách hay ẩn thì ko sao.

manhtu

mình mới phát hiện TTPOD 3.4 này bị 1 lỗi : không hiện chính xác thời gian của bài hát ở phần Play

Quái nhở :) em thấy của em vẫn đúng mà. Time bài hát trên ttpod báo giống time trên WMP. Ai bị như bac Tduy ko ?
Posted via Mobile Device
Mình thấy thời gian ở Play vẫn chuẩn mà có bị làm sao đâu
mình cũng vậy .còn hay bị treo máy khi có cuộc gọi đến bùn thế

Bị treo máy là do trong lúc chạy TTPOD thì nó ngốn mất của bạn khá nhiều RAM nên khi có cuộc gọi đến bạn lại thao tác nhanh để nghe, có thể dẫn đến treo máy hoặc khởi động lại
Ai dùng ổn định xin chúc mừng, ai dùng mà bị lỗi xin chia buồn.
Phần mềm ngày càng đi lên, điện thoại ngày càng xuống cấp.

langtu13493

Posted via Mobile Devicekaka ko aj để ý chuyện đó đẫu ae cả mà. Mình tjn trupjc kũng ngĩ z!

Mr_Sulla

Có ai dùng bản mới này ko fải xóa 2 file 102027.dll và 102027.rsc trong system\libs\plugins mà vẫn dùng đc nhạc chuông aac ko.máy em n72 cứ fải xóa 2 file đó mới dùng đc nhạc chuông aac
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

ko thấy bản nhac chuông nào hết làm sao để thấy z?
Bác viết tắt zậy thành z làm em đọc nhầm=>rep nhầm. Bác vào profiles chọn bài nhạc chuông đuôi aac xem có chạy ko là bít mà :)
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Em dùng 6péo, nghe thì rất chuẩn nhưng khi uot ra thì toàn bị đơ, chỉ còn cách dùng HandyTaskman chọn TTpod và Kill, Close hay close all đều ko được. Công nhận cái này càng lúc càng nặng, có cách khắc phục ko bác chủ thớt. có thể fix ttpod để dùng riêng cho 6600 cho nhẹ đi thì hay biết mấy

langtu13493

Bác viết tắt zậy thành z làm em đọc nhầm=>rep nhầm. Bác vào profiles chọn bài nhạc chuông đuôi aac xem có chạy ko là bít mà :)
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Devicesr bác nhé dùng đt online nên viết z cho lẹ bấm nhjều mệt wóa. Đúng là ko chạy được nhạc chuông

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Devicesr bác nhé dùng đt online nên viết z cho lẹ bấm nhjều mệt wóa. Đúng là ko chạy được nhạc chuông

Không chạy được nhạc chuông càng hay chứ sao? đang nghe nhạc nó làm bài nhạc chuông cứ tưởng em nào gọi.:))