• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.50 [16/08/2009]

conghungvn

Xin lo^~j ma^'y anh chu?' em install tha^'y ba'o "flie coruped" hjx. Chu? Topjx xem laj jum e nha

leminhhai111

Sao mình vào icon bi dội ra ngoài vậy Dũng mình sàj N70 mình đã xóa bản 3.4 rồi mới cài mà vẫn kg được

ngocthanhdhgtvt

Em dung n72 , xoa kai ttpod 3.40 ma van k install dc.

Nếu vậy bạn dùng tạm 3.4 đi, khj nào các pro pda gjải quyết xong vụ này rồi dùng cũng đc mà bạn, đâu nhất thjếc vậy chj cho nhọc thân chứ.

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Bản này đúng như anh manhtu nói nhưng có vẻ còm lắm lỗi ae kêu ka ghê quá, bản v3.4 đã pro lắm rồi ko biết khi ra bản v3.5 chính thức như thế nào nữa, chắc phải chờ bản 3.5 có trên trang chủ xem thế nào, mà nói với moị người cái bản v3.5 chỉ mới dành cho S60v3 thì pải, nên ko thể cài cho S60v2 đâu. Thông tin chưa được rõ ràng

thuglife18

Well-Known Member
ttpop 3.4 pro nhưng trong fần chỉnh âm ko có treets + bass lun như bên JukeBox...bản 3.3 thì có treets , 3.4 ko có...chỉ có bass thui...nghe ko sướng

NGUYENTRANDUNG

Bản này đúng như anh manhtu nói nhưng có vẻ còm lắm lỗi ae kêu ka ghê quá, bản v3.4 đã pro lắm rồi ko biết khi ra bản v3.5 chính thức như thế nào nữa, chắc phải chờ bản 3.5 có trên trang chủ xem thế nào, mà nói với moị người cái bản v3.5 chỉ mới dành cho S60v3 thì pải, nên ko thể cài cho S60v2 đâu. Thông tin chưa được rõ ràng

He.He..Chỉ rõ ràng mới mình thôi, đây là 3.50 thật có thể là alpha như manhtu đã từng việt hoá 3.40 alpha trước kia mà chẳng ai biết nó ở đâu cũng dùng tuốt có lẽ pro như manhtu thì ai cũng tin, thông tin mới quá không ai biết cứ không tin, nếu biết hết thì còn gì là update nhỉ:D Còn đây là cho S60v2 rõ mồng một. Không cần phải là bờ rồ, dùng Sisware bung ra xem là biết chứ gì !Theo kinh nghiệm update cho thấy bản 3.50 này chưa có cho 3rd.

vokhanhyen

VKY dùng V1,không có V2 nên quá hạn chế,không việt hóa đc cho v2.Bữa trước tìm khắp tren toàn 4r CHINA.thấy có cái TTPOD cho s60v1.nhưng cài vô thấy ...:-/ huhu >>>chán>>>có lẽ nó phát triển cho ver5.0 chứ không phải cho ver4,6 !!!

thanhtungsx

Hì ...Sao Nguyễn Mạnh Tú vẫn chưa " nhúc nhích " gì với phiên bản này trong việc VH với cộng đồng Symbian nhẩy ? :D

manhtu

Bản này chưa chính thức mà, cứ từ từ đi đâu mà vội. keke

anhmatphales

Đây là bản được mod lại từ v3.4 chứ ko phải bản cập nhật, tìm khắp trên các web nhưng đều ko hề có thông tin là ttpod ra bản mới này

Posted via Mobile Device co bac nao up cho minh xin ban 3.40 dc ko ? dang o ben uiq sang ben s60 nay kho ghe , nhung moi co em n72 nen cung muon choc ngoay cho suong , nhan tien cho minh hoi ? de cai cac pm nay co can phai hach hay mod gi do giong voi s60v3 ko nhi ? xin loi vi minh dung mobile chua cai tv nen go ko dau mong moi nguoi thong cam

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này cũng là bản MOD lại từ bản 3.4 chứ chưa phải là bản chính thức nên không thấy ai dịch sang tiếng Anh cả. Cứ xài tạm bản 3.4 vậy:(

NGUYENTRANDUNG

Bản này cũng là bản MOD lại từ bản 3.4 chứ chưa phải là bản chính thức nên không thấy ai dịch sang tiếng Anh cả. Cứ xài tạm bản 3.4 vậy:(
Tất cả version beta hay Final không phải là MOD chứ là gì bạn? Bản mới đến đâu, version thế nào cũng là từ bản cũ MOD lại sửa lỗi, hay MOD lại thêm tính năng thôi

Kojiro

Super V.I.P
He.He..Chỉ rõ ràng mới mình thôi, đây là 3.50 thật có thể là alpha như manhtu đã từng việt hoá 3.40 alpha trước kia mà chẳng ai biết nó ở đâu cũng dùng tuốt có lẽ pro như manhtu thì ai cũng tin, thông tin mới quá không ai biết cứ không tin, nếu biết hết thì còn gì là update nhỉ:D Còn đây là cho S60v2 rõ mồng một. Không cần phải là bờ rồ, dùng Sisware bung ra xem là biết chứ gì !Theo kinh nghiệm update cho thấy bản 3.50 này chưa có cho 3rd.

KJR tìm ra bản này cho S60v3 rồi nhé, chức năng cập nhật của nó là nhập pass để vào TTPod :D Vẫn chưa cài test vì đúng là trang chủ ko có :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tất cả version beta hay Final không phải là MOD chứ là gì bạn? Bản mới đến đâu, version thế nào cũng là từ bản cũ MOD lại sửa lỗi, hay MOD lại thêm tính năng thôi

MOD thì thường là do nhưng cao thủ chỉnh sửa lại khác với bản chính thức được trang chủ cung cấp bạn ơi.