• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 Việt Hóa bởi SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

MinhThang

Manager
mình bị báo lỗi hệ thống mặc dù đã cài path rồi!mà cài bản VH thì cài được còn cài bản EN thì ko cài được!bản 3.41 thì mình cài và chạy ngon còn bản này thì bó tay.!!ai giúp với:(

Thì dùng bản Vh đí bạn, người Việt dùng tiếng Việt cho Pro :D

giadaiminh

e cài bản TTPOD 3.5 và giờ là cái này, khi chạy nhạc mà vào free-sms nhấn lên xuống sẽ làm cho ct nghe nhạc bị giựt khó nghe lắm.mấy bản trước e cài thì ko sao cả. chỉ 2 bản này là gặp trường hợp đó ah.các a giúp e với.thanks

MinhThang

Manager
e cài bản TTPOD 3.5 và giờ là cái này, khi chạy nhạc mà vào free-sms nhấn lên xuống sẽ làm cho ct nghe nhạc bị giựt khó nghe lắm.mấy bản trước e cài thì ko sao cả. chỉ 2 bản này là gặp trường hợp đó ah.các a giúp e với.thanks

Cái đó thì chịu không ai fix được đâu bạn, chỉ có đường tắt cái này hay tắt cái khác, không dùng chung thôi.

duydat006

Banned
sao ko việt hóa cái chữ ttpod 3.51 thành chữ nghenhạc ,hay là âmnhạc luôn luôn để phím tắt bên phải thấy chữ ttpod3.51 không đẹp mắt cho lắm

Kojiro

Super V.I.P
sao ko việt hóa cái chữ ttpod 3.51 thành chữ nghenhạc ,hay là âmnhạc luôn luôn để phím tắt bên phải thấy chữ ttpod3.51 không đẹp mắt cho lắm

Đó là tên chuẩn của PM, Việt hóa cũng được nhưng mất hay, mất đi cái sự "chuẩn" của nó bạn à :)

tuyetha

Đúng như sếp nói là phải đế như thế thì mới chuẩn của pm.Nhưng nếu thích thì bạn tự đổi tên của nó để hiện phím tắt là tên bạn hay người yêu bạn cũng đc mà,tên xinh vẽ nên chuyện tình,có thể dùng pm đổi tên ứng dụng hoặc làm thủ công...

Posted via Mobile Device

duydat006

Banned
Đó là tên chuẩn của PM, Việt hóa cũng được nhưng mất hay, mất đi cái sự "chuẩn" của nó bạn à :)

chỉ chuẩn với những người biết cài ttpod thui bạn ơi...chứ đưa mấy đứa bạn mượn máy nó chẳng biết mở cái ttpod bên phím tắt mà cứ mở phần mềm nghe nhạc bên mặc định:)

THCN

chỉ chuẩn với những người biết cài ttpod thui bạn ơi...chứ đưa mấy đứa bạn mượn máy nó chẳng biết mở cái ttpod bên phím tắt mà cứ mở phần mềm nghe nhạc bên mặc định:)

Cái này cũng như con nhà ai nấy dạy, máy của ai người ấy xài, bản gốc là của chung, bản Việt hóa là của riêng, ai muốn gán gì vào thì gán theo ý thích mà!

DinhTuan

Posted via Mobile Device
ban dung phan mem app rename de doi ten thoi, moi nguoi 1 y sao ma lam het duoc ban

MinhThang

Manager

Cái này cũng như con nhà ai nấy dạy, máy của ai người ấy xài, bản gốc là của chung, bản Việt hóa là của riêng, ai muốn gán gì vào thì gán theo ý thích mà!

Posted via Mobile Device
ban dung phan mem app rename de doi ten thoi, moi nguoi 1 y sao ma lam het duoc ban

Ngay cả cái Tiêu đề vẫn là tên của PM đấy các bạn, Vh chỉ ngôn ngữ sử dụng thôi, xưa nay tên PM luôn phải giữ nguyên, còn các bạn muốn thay đổi, thì tự các bạn làm thôi.

you2youto

hiz chán quá, em muốn xài bản Eng của 3.51 cài vô cũng báo unable to install, chỉ cài đc bản VH, ai biết cách khắc phục chỉ em với.em cũng thử test như cách cài 3.41 mà chẳng được

MinhThang

Manager
hiz chán quá, em muốn xài bản Eng của 3.51 cài vô cũng báo unable to install, chỉ cài đc bản VH, ai biết cách khắc phục chỉ em với.em cũng thử test như cách cài 3.41 mà chẳng được

Thì sài bản Vh đi cưng, không biết tiếng Việt à.:-/:))

hacdongphong

tình hinh là em ở bên V2 nhưng sang đây mong anh em nào có N73 hoặc máy nào mà bt ko cần cài pm gì vẫn nghe đc WMA thì vào ổ Z tìm hộ em cái code WMA để em thay thế code WMAplus có sẵn trong TTpod cho v2 cái
Em chờ 1tuần rồi.Anh em sao ko ai giúp đỡ nhỉ.chờ mãi.
Anh nào mà ko tìm đc thi có thể copy nguyên cả ổ Z rồi đong gói thành file.rar up lên media dùm em rồi em dow về tự tìm cũng đc.Như thế cũng nặng đấy fải hơn 50M nhưng chả còn cách nào mong anh em box V3 giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
tình hinh là em ở bên V2 nhưng sang đây mong anh em nào có N73 hoặc máy nào mà bt ko cần cài pm gì vẫn nghe đc WMA thì vào ổ Z tìm hộ em cái code WMA để em thay thế code WMAplus có sẵn trong TTpod cho v2 cái
Em chờ 1tuần rồi.Anh em sao ko ai giúp đỡ nhỉ.chờ mãi.
Anh nào mà ko tìm đc thi có thể copy nguyên cả ổ Z rồi đong gói thành file.rar up lên media dùm em rồi em dow về tự tìm cũng đc.Như thế cũng nặng đấy fải hơn 50M nhưng chả còn cách nào mong anh em box V3 giúp đỡ

Bạn nói rõ nó nằm trong đâu của ổ Z, may ra có người giúp bạn.

fabregas2000

hic. Mình cài vào mở lên nó kêu lỗi hệ thống. Hic. Ai giúp với. Cái trình phát nhạc của mình bị đơ lun ruì mở ko lên đc, nhưng vao bô sưu tập nghe từng bài thì đc. Hix

Nynk_102

hic. Mình cài vào mở lên nó kêu lỗi hệ thống. Hic. Ai giúp với. Cái trình phát nhạc của mình bị đơ lun ruì mở ko lên đc, nhưng vao bô sưu tập nghe từng bài thì đc. Hix

Lỗi hệ thống thì cài Path for run TPod vào bạn nhé
, cài vào rùi khởi động lại máy trước rùi hẵng mở pm lên .