• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 Việt Hóa bởi SymPViet [Bản hoàn chỉnh]

fabregas2000

Posted via Mobile Device
font cua ttpod la font cua may ma ban.no khong hien day du chu la do font cua ban cai do

Đâu có đâu bạn. Mình xài flipfont nó ko hiển thị như flipfon. Chữ thì thiếu nét ở trên. Ví dụ như chữ T thì thành chữ I. Hjx. Nhưng mà lúc bị lúc ko. Hjx

MinhThang

Manager
Đâu có đâu bạn. Mình xài flipfont nó ko hiển thị như flipfon. Chữ thì thiếu nét ở trên. Ví dụ như chữ T thì thành chữ I. Hjx. Nhưng mà lúc bị lúc ko. Hjx

Do fonts đó bạn, phần mềm này sử dụng font của máy nha bạn, dùng fonts khác sẽ hết lỗi.

bennychen

bạn up trực tiếp lên đây mình được không? Hai trang ở trên máy mình không down được :-(

jony982

sao cái bản này chạy ưa bị đứng hình quá! mà cái tùy chọn phát (theo thư mục và theo list gì đó cứ bấm vào là thoát ra ngoài luôn! hay do bản free nên như vậy? mấy pm nghe nhạc # vẫn sử dụng được chức năng này mà!

Kojiro

Super V.I.P
sao cái bản này chạy ưa bị đứng hình quá! mà cái tùy chọn phát (theo thư mục và theo list gì đó cứ bấm vào là thoát ra ngoài luôn! hay do bản free nên như vậy? mấy pm nghe nhạc # vẫn sử dụng được chức năng này mà!

Máy bạn máy gì? Mình dùng đó giờ vẫn ok mà, chẳng thấy thoát chỗ nào cả.