• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Final S60v5 S^3 VI bởi SymPViet [Full tiếng việt]

Status
Không mở trả lời sau này.

nhaylau321

Đang xài bản beta2, thấy bản này rất muốn xài nhưng điều cài font hơi phiền phức :|

sieutocdo1994

sẵn đang nói về font cho mình hỏi ngoài lề tí. bạn nào biết add thêm ký tự vào font k? chỉ mình với. thanks

iupxlam

bạn làm 1 ảnh định dạng trên đúng kick cỡ màn hình rồi đổi tên thành splash.jpg sau đó chép đè theo đường dẫn !:\private\20026666\

làm cái splash.jpg rồi cho vào thư mục TTpod/Splash là đc ma, test zòi

congkhoi3

Sao mình cài vào máy xong nhưng khi nhấp icon thì bị out ra là thế nào nhỉ???
Mọi người giúp đỡ mình với.hic

bente402

Cái EQ sao sao ấy nhỉ..đã chỉnh bộ chỉnh âm nghe vừa ý nhưng khi thoát ra vào laị nghe khác..lại phải chỉnh lại..ức chế..có cách nào khắc phục ko chủ thớt

congkhoi3

cai nay tuy danh cho man hinh cam ung,nhung van khong bang phien ban 3.70 hoac 3.71,am thanh cua 4.0 nho hon so voi 2 phien ban tren,vi du de 30 la nhac da nghe vua tai,nhung 4.0 phai de 60-70,ko thay dc nen nhac.

Lần sau nhớ viết có dấu nha bạn.:p
MÌnh thấy bản này nghe nhạc to+rõ lắm mà.Chưa sài bản 3.71 nên chưa có so sánh gì về chất lượng âm thanh của 2 bản này.
bác kienvp vào cho ý kiến chủ quan của mình để mọi người tham khảo cái nha

iupxlam

cai nay tuy danh cho man hinh cam ung,nhung van khong bang phien ban 3.70 hoac 3.71,am thanh cua 4.0 nho hon so voi 2 phien ban tren,vi du de 30 la nhac da nghe vua tai,nhung 4.0 phai de 60-70,ko thay dc nen nhac.

chả biết bạn chỉnh chọt ra sao nhưng với bản 3.71 mình cũng toàn phải để 60-80%, và bản 4.0 này cảm giác cũng thế.
Còn xét về chức năng thì 4.0 này là ăn đứt v3.71 rồi

congkhoi3

chả biết bạn chỉnh chọt ra sao nhưng với bản 3.71 mình cũng toàn phải để 60-80%, và bản 4.0 này cảm giác cũng thế.
Còn xét về chức năng thì 4.0 này là ăn đứt v3.71 rồi

Mình cũng thấy chức năng rất tốt.chắc bạn ấy chình trong cài đặt để mức âm cao nhất.nghe như thế dễ rè loa lắm.ý kiến chủ quan của mình

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

sao mình cài vào không full tiếng việt nhỉ

Mình chỉ thấy chỗ " Tải ứng dụng " là toàn ô vuông.Lời bài hát tiếng Anh cũng toàn ô vuông còn lời bài hát tiếng Việt thì ngon.
Còn lại thấy cũng ok hết.ý kiến của mình.Ai biết thêm góp ý với nha

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Mình cũng thấy chức năng rất tốt.chắc bạn ấy chình trong cài đặt để mức âm cao nhất.nghe như thế dễ rè loa lắm.ý kiến chủ quan của mình

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Mình chỉ thấy chỗ " Tải ứng dụng " là toàn ô vuông.Lời bài hát tiếng Anh cũng toàn ô vuông còn lời bài hát tiếng Việt thì ngon.
Còn lại thấy cũng ok hết.ý kiến của mình.Ai biết thêm góp ý với nha

phần tải ứng dụng là phần quảng cáo các pm của trung quốc .cái đó thì ko thể dịch được rồi .

sheva079

khi cài đặt nó hok có hỏi cài Path4run gì đó... rồi mình phải làm sao mới cài được path đó vậy pác kienvp...hjc..cứ cài tới cài lui mà vẫn không vào TTPOD dc...:((

bente402

Cái EQ sao sao ấy nhỉ..đã chỉnh bộ chỉnh âm nghe vừa ý nhưng khi thoát ra vào laị nghe khác..lại phải chỉnh lại..ức chế..có cách nào khắc phục ko chủ thớt

sao ko ai trả lời em vậy....cái EQ bản v3.71 chỉnh gì là vào nghe y chang vậy...bản này chỉnh xong out ra rồi vào lại nghe khác,vào bộ chỉnh âm cài EQ khác rồi trở lại cái EQ lại nghe khác nữa...vd như cái EQ mặc định vào nghe ok.nhưng khi thoát ra rồi vào lại thì nghe khác(vẫn là EQ mặc đinh nha),nhưng khi đổiw qua EQ khác(bass),rồi đổi lạ EQ mặc định thì cái EQ mặc đinh nghe khac' luc' hồi nãy..........ko tin mấy bác test xem ....................nó khác bản v3.71 là ở chổ đó đó.cũng hơi ức chế

iupxlam

sao ko ai trả lời em vậy....cái EQ bản v3.71 chỉnh gì là vào nghe y chang vậy...bản này chỉnh xong out ra rồi vào lại nghe khác,vào bộ chỉnh âm cài EQ khác rồi trở lại cái EQ lại nghe khác nữa...vd như cái EQ mặc định vào nghe ok.nhưng khi thoát ra rồi vào lại thì nghe khác(vẫn là EQ mặc đinh nha),nhưng khi đổiw qua EQ khác(bass),rồi đổi lạ EQ mặc định thì cái EQ mặc đinh nghe khac' luc' hồi nãy..........ko tin mấy bác test xem ....................nó khác bản v3.71 là ở chổ đó đó.cũng hơi ức chế
hừ, bác vào Bộ CHỉnh Âm, ấn mũi tên để chọn Kiểu 1 hoặc Kiểu 2 rồi thích chỉnh thế nào thì chỉnh, nó sẽ tự lưu

iupxlam

chắc bạn bị loạn loạn nhạc đấy, mình chả thấy j cả, tắt đi bật lại nó cứ na ná nhau =]] mà nói chung là vẫn chuẩn

Status
Không mở trả lời sau này.