• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.00 Final S60v5 S^3 VI bởi SymPViet [Full tiếng việt]

Status
Không mở trả lời sau này.

taothephong

còn mình xài cai CFW C6 cài vào ko thấy icon đâu luôn,khởi động lại máy thì mất tiêu, vô phần ứng dụng đã cài cũng ko thấy đâu mà khi cài vào lại thì nó bảo là đã có rồi và cài đè lên thì vẫn vậy, cũng ko có, từ bản beta cho đến bản final luôn. ko hiểu là do đụng CFW hay sao nữa, hĩ

thế bạn đã cài patch4run chưa?mình lúc trước bị y như bạn,mà cài patch4run vào là đc đó,bạn thử đi

abcdfe

Cũng ko được bạn oi mình thử rồi, ko hiểu là do CFW hay là sao nữa

jenemy888

mình cũng đang dùng CFW X6 của sieutocdo mới đầu thì cũng bị vào đc lần đầu lâng thứ 2 thì văng ra.Xong thì mình xóa thư mục !/TTpot/DATA và appy file C2Z trong Rom xong là lại dùng một cách ngon lành.hi các bác làm thử xem co đc ko.

Làm theo bác thì ok, nhưng chẳng nhẽ mỗi lần muốn vào ttpod lại phải vào xóa forder data trong E/ttpop :-<

thuyna

ax hôm qua e cut hết music vào máy tính sau cóp lại vào thẻ nhớ thì lại dùng đc, ko thể hiểu nổi, lần này ttpod nó quét ra ít bài hát hơn và ko bị out ra khi vào lần 2 nữa

menkute888

Làm theo bác thì ok, nhưng chẳng nhẽ mỗi lần muốn vào ttpod lại phải vào xóa forder data trong E/ttpop :-<

hix.máy mình chỉ cần làm một xóa Data và apply file C2z là dùng ngon lành mà.nhưng mỗi tội apply c2z xong thì no quét đc ít bài hơn và ko mở đc trình duyệt ảnh mặc định của máy.hi khổ thế đấy.

ax hôm qua e cut hết music vào máy tính sau cóp lại vào thẻ nhớ thì lại dùng đc, ko thể hiểu nổi, lần này ttpod nó quét ra ít bài hát hơn và ko bị out ra khi vào lần 2 nữa

thôi ko bị out nữa là tốt rùi.hi

btn93

con x6 cua tớ cũng thế này... chưa hack... và chưa bao giờ dùng đc quá 1 lần... chơ nó quét xong out ra ---> gỡ ttpod --> cài lại... chờ quét bài --> gỡ ra --> ...:-??

vinhvinh305

oa.de minh thu xem.neu can format luon.nge nhac bang ttpod suong hon trinh nghe nhac cua may nhieu.de minh test thu s thong bao cho anh em

jenemy888

hix.máy mình chỉ cần làm một xóa Data và apply file C2z là dùng ngon lành mà.nhưng mỗi tội apply c2z xong thì no quét đc ít bài hơn và ko mở đc trình duyệt ảnh mặc định của máy.hi khổ thế đấy.

thôi ko bị out nữa là tốt rùi.hi
apply cái c2z xong quét được 24 bài :(

menkute888

apply cái c2z xong quét được 24 bài :(

bạn để ý vd như máy của bạn dùng quét ở bài 24.xong thi bạn lại quét tiếp nhớ vào thư mục Music bỏ qua bài thứ 23,24 xong là ok.hi của mình có 300 bài ma phải quét đến 3 lần thì mới đc đó.

votinh484

kô biết mấy bác xài fw gì chứ em xài CFW red of black của kitafung chỉ cần cài patch rùi sau đó cài ttpod vào ổ C là được, cũng chẳng cần apply c2z mà vẫn quét được gần 700 bài hát.

Status
Không mở trả lời sau này.