• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.40 Final Vi bởi Kienvp [Update 30.09.2011]

truongson20689

của bạn đây http://www.ziddu.com/download/5484111/Patch4runTTPod.rar.html
mình xài ttpod trên máy C5-03 bình thường mà, có sao đâu, lắc tay đổi nhạc ok, hẹn giờ,...tùm lum chức năng
uh thamk bạm nhiều; mimh cung dùng c5_03 mình đẵ flash bản cook cung manhtu mình dùng thấy vẫn ổn; ah bạn biết font nào như font bác kiên up hình như ttpod trên không; mình thấy đẹp quá

Yozoom

bác huóng dấn em cài dạt font luôn đuọc không thank bac nhiêu

đầu tiên là yêu cầu máy đã hack,bạn tải pm font router về,cài đặt pm,sau đó bạn vào font router -> tùy chọn -> chọn font -> chọn font mà bạn muốn dùng rùi restart hoặc bạn apply open 4all rp+ trong rom rồi chép font vào E:\resource\fonts

truongson20689

đầu tiên là yêu cầu máy đã hack,bạn tải pm font router về,cài đặt pm,sau đó bạn vào font router -> tùy chọn -> chọn font -> chọn font mà bạn muốn dùng rùi restart hoặc bạn apply open 4all rp+ trong rom rồi chép font vào E:\resource\fonts
mình cảm ơn nhiều ; mình làm đuọc rồi thank tất cả mọi người

056886533

5233 mình cài vô mở không được vậy ,có thiếu path gi ko pro.mở lên nó chớp 1 cai rồi thoi

Khoaaaa

Active Member
Bạn lên google sợt cái pm''patch 4 run'' rồi cài vào ,nó là một pm bẻ khóa để ttpod chạy dc,hì,mình chỉ biết vậy hà,chúc vui

sonvtus

bản tiếng anh vào exit là treo máy cả bản TV cũng bị luôn, có bạn nào bị như mình kg?

Chỉnh sửa cuối: