• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.40 Final Vi bởi Kienvp [Update 30.09.2011]

Xmen86

Mong mọi người chỉ giúp. Cái này mọi hôm vẫn chạy bình thường, hôm nay đột nhiên lại đơ ra, đã thử gỡ ra cài lại, format máy cũng đã làm rồi, nhưng bây giờ vẫn không chạy được là sao nhỉ, giúp mình với !

phucthu456

có ai xem giúp mình trường hợp này, mình cài bản 4.40 của bác kienvp pót trên đó lúc phát nhạc thì bị out, nên mình down patch4run về cài thì lúc cài nó báo là phần mềm đã được cài đặt :(. Nếu cài rồi thì phải nghe bình thường chứ nhỉ :-?, sao lại bị out. Có pro nào có thể tích hợp patch4run vào bản ttpod này được không, như thế có khi cài được :D

ace_hp7

Active Member
có ai xem giúp mình trường hợp này, mình cài bản 4.40 của bác kienvp pót trên đó lúc phát nhạc thì bị out, nên mình down patch4run về cài thì lúc cài nó báo là phần mềm đã được cài đặt :(. Nếu cài rồi thì phải nghe bình thường chứ nhỉ :-?, sao lại bị out. Có pro nào có thể tích hợp patch4run vào bản ttpod này được không, như thế có khi cài được :D
bạn xem kỹ list nhạc có bài nào tên có ký tự lằng nhằng hay tiếng TQ k ,TTpod load mấy bài đấy là out luôn mà

phucthu456

bạn xem kỹ list nhạc có bài nào tên có ký tự lằng nhằng hay tiếng TQ k ,TTpod load mấy bài đấy là out luôn mà

toàn bài tiếng việt với tiếng anh, kí tự thì cũng chỉ có chữ, số, dấu gạch ngang, dấu chấm hoặc dấu phẩy

MinhThang

Manager

Bạn test trên máy gì? Thử tải các bản khác xem sao chứ out không phải là thiếu Patch đâu.

phucthu456

Bạn test trên máy gì? Thử tải các bản khác xem sao chứ out không phải là thiếu Patch đâu.
Mình dung c600, trước có thư từ bản 4.0 trở lên thì đến 4.3 mới dùng đc :|, thấy bản 4.4 này nghe tốt hơn, nên down về dùng, tưởng là 4.3 được rồi thì 4.4 được, ai ngờ nó cũng không được :((

Xmen86

Bạn xem thử trong bài nhạc có ký tự này : hoặc -:- không. Lúc trước mình cũng bị out lúc fát, sau xóa mấy cái đó thì fát bình thường.

phucthu456

Bạn xem thử trong bài nhạc có ký tự này : hoặc -:- không. Lúc trước mình cũng bị out lúc fát, sau xóa mấy cái đó thì fát bình thường.

cái đó mình nghĩ là có, để thử xóa test xem sao, thank đã giúp đỡ :)

xsamxungx

cài vào vừa phát cái là out ra liền k biết nguyên căn do đâu nữa dùng bản kia thì củng thế chán wa

phucthu456

cài vào vừa phát cái là out ra liền k biết nguyên căn do đâu nữa dùng bản kia thì củng thế chán wa

đọc lại mấy mục của mình bên trên của mình đi bạn, mình cũng vừa hỏi câu tương tự đó, giờ mình sử dụng được tốt rồi :D
Có 2 nguyên nhận đó là :
- máy chưa cài patch4run
- máy đã cài patch4run nhưng tên bài hát chứa kí tự trung quốc hay dấu ":" ( mình ở trường hợp này, đổi dấu ":" thành "-" là nghe được bình thường \-/ )

xsamxungx

patch4run thì dowload về cài k được thử nhiều lần rồi còn nhạc mình lấy 1 bài k có ký tự đặc biệt gì vẫn bị
đọc lại mấy mục của mình bên trên của mình đi bạn, mình cũng vừa hỏi câu tương tự đó, giờ mình sử dụng được tốt rồi :D
Có 2 nguyên nhận đó là :
- máy chưa cài patch4run
- máy đã cài patch4run nhưng tên bài hát chứa kí tự trung quốc hay dấu ":" ( mình ở trường hợp này, đổi dấu ":" thành "-" là nghe được bình thường \-/ )

Khoaaaa

Active Member
Lâu rồi ko nge pm ''khủng long'' này có tin update gì nhỉ,cả mấy pm wan trọng kia nửa,sym v5 thật sự đả bị lãng wên sao

Kài đi kài lại kứ đc khoảng 5s là văng hết tất kả ra ngoài ạk :( Hoặc mở 1 bài hát play đc khoảng 5s kũng văng. Đã kài đầy đủ kả Run Patch :(( Kác kao thủ chỉ dạy E phát, E dùng X6

Dragon459

Manager
Kài đi kài lại kứ đc khoảng 5s là văng hết tất kả ra ngoài ạk :( Hoặc mở 1 bài hát play đc khoảng 5s kũng văng. Đã kài đầy đủ kả Run Patch :(( Kác kao thủ chỉ dạy E phát, E dùng X6
thử lại theo cách trên #112 và 113 coi sao
đầy đủ rồi mà vẫn văng thì ít gặp :p

nguyenhung15692

lạ nhỉ. mình dùng bản v4 của bác Tùng chẳng cần cài patch gì cả. cài phần mềm xong là dùng đc luôn chẳng sao cả