• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ Điển Bách Khoa Wiki & MDict

demontoon_cz

có cái link bộ sưu tập các file từ điển mà ko vào đc ?
chán quá !
em đang cần bộ từ điển Séc Việt mà pó tay

abcviet

Link mediafire BKTT Viwiki 30/12/2010 tải về, sau khi joint lại không chạy, máy báo... cannot find header???... Kính mong bác giúp đỡ, xemlại với nhé!... trân trọng!

PhongQuang

Super V.I.P
Link mediafire BKTT Viwiki 30/12/2010 tải về, sau khi joint lại không chạy, máy báo... cannot find header???... Kính mong bác giúp đỡ, xemlại với nhé!... trân trọng!

Bạn chịu khó download ở bài #327 khỏi phải nối.

abcviet

Bạn chịu khó download ở bài #327 khỏi phải nối.

Mình đã down bằng ray, lấy về 1 file, tuy nhiên, copy vào thẻ, chạy trên Imagio ko đợc, các từ điển khác vẫn chạy ngon.
Có khi nào dung lượng lớn quá... ko chạy được ko bác PQ nhỉ. (vẫn báo không đúng dòng)..

PhongQuang

Super V.I.P
Mình đã down bằng ray, lấy về 1 file, tuy nhiên, copy vào thẻ, chạy trên Imagio ko đợc, các từ điển khác vẫn chạy ngon.
Có khi nào dung lượng lớn quá... ko chạy được ko bác PQ nhỉ. (vẫn báo không đúng dòng)..
Mình đang dùng file tải từ ray này, bạn ghi cụ thể tên file và dung lượng của nó có giống như dưới không?
viwiki-201011.mdx
355Mb

abcviet

Mình đang dùng file tải từ ray này, bạn ghi cụ thể tên file và dung lượng của nó có giống như dưới không?
viwiki-201011.mdx
355Mb

ầy dzà! đúng y choang như thế này mà....kỳ lạ là những chú *.mdx khác chạy ngon, một vài từ điển phát âm choang choác.... ấy thế mà... WIKI không chịu chạy à... ầy dzà... ~X(

PhongQuang

Super V.I.P
ầy dzà! đúng y choang như thế này mà....kỳ lạ là những chú *.mdx khác chạy ngon, một vài từ điển phát âm choang choác.... ấy thế mà... WIKI không chịu chạy à... ầy dzà... ~X(
Bạn dùng Mdich bản nào đấy, thử bản mới nhất này xem

abcviet

chân thành tks bac Pq,tuy nhien tui đã test gan nhuư all ver. cua Mdict rui... ko le bo cuoc??...huhu hix hix.

Chỉnh sửa cuối:

myGenio

Link cuả file sound bài 1 file so 3 trùng file số hai. các sếp up lại dùm.

conchuot

Mấy cái links attachment bản Việt hoá MDict 3.2 của bác phongquang@ không down được, các bác có link này up lên dd lại cho mình với.

djtrungkien

Mấy cái links attachment bản Việt hoá MDict 3.2 của bác phongquang@ không down được, các bác có link này up lên dd lại cho mình với.

Đầy đủ: [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?b1di24jf9rdlpqg[/DOWNLOAD]

khong_co_ai

Active Member
Winmo giờ ít được hỗ trợ thế. Lâu lắm rồi không thấy update data cho Mdict. Các bác rảnh tạo bộ data mới 2011 đi ạ. Sắp hết năm rồi, WM vẫn còn dùng nhiều lắm mà.
Cảm ơn các bác trước nhé.

tidusbmt

pro up lại part3 của phần phát âm tiếng anh c cho mình cái nha nó trùng cái 2 thì phải?