• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lạc Việt bản full share anh em dùng!

THCN

Cái này thì không cần phải nói nhiều nữa, thấy hay thì thanks ủng hộ thôi :))

Từ điển Lạc Việt

Hướng dẫn cài đặt:
1. Tải file về giải nén.
2. Chép thư mục lacviet ra thẻ nhớ (thư mục gốc).
3. Cài đặt file LVTD.apk trong thư mục lacviet.
4. Cài đặt file com.svox.langpack.installer_1.0.1.apk trong thư mục Sound data.
5. Mở chương trình từ điển đã cài đặt, nhấp vô hình mấy quyển sách ấy (thư viện), tích tất cả các ô nhé!
6. Trở về và dùng!

newland

hay là do mình dùng nand android ta. Tóm lại là có thanks hay không thanks thì cũng bó tay rồi. Chắc phải ủng hộ money phần mềm việt thôi.

ltrhai

nhấp vô mấy quyển sánh ma không có chổ nao tick hết.hx

Hi, tôi cũng vậy, nhấp vào đó mà nó hiện ra trang Library, kông có gì d8ể chọn cả,??? nếu có thể chủ thớt làm ơn giải thích thêm.
Xin cám ơn

THCN

nhấp vô mấy quyển sánh ma không có chổ nao tick hết.hx

Hi, tôi cũng vậy, nhấp vào đó mà nó hiện ra trang Library, kông có gì d8ể chọn cả,??? nếu có thể chủ thớt làm ơn giải thích thêm.
Xin cám ơn

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhe các bạn, xem dòng chữ màu đỏ!

Cái này thì không cần phải nói nhiều nữa, thấy hay thì thanks ủng hộ thôi :))

Từ điển Lạc Việt

Hướng dẫn cài đặt:
1. Tải file về giải nén.
2. Chép thư mục lacviet ra thẻ nhớ (thư mục gốc).
3. Cài đặt file LVTD.apk trong thư mục lacviet.
4. Cài đặt file com.svox.langpack.installer_1.0.1.apk trong thư mục Sound data.
5. Mở chương trình từ điển đã cài đặt, nhấp vô hình mấy quyển sách ấy (thư viện), tích tất cả các ô nhé!
6. Trở về và dùng!

duyquan7

Mình dùng duọc roi, thanks THCN nha.
anh em chú ý copy thư mục lacviet ra thu mục gốc sau đó hãy cài đặt thì mới dùng đuọc nha, mình dùng thấy chạy ngon trên Galasy S2.
chúc thành công.

nilt02

mình cài bản này rồi, tưởng là offline, hoá ra lại đòi có online mới cho tra từ, vậy thì dùng google cho nhanh :(