• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

Zenki

Super V.I.P
Chờ vài ngày đi, tôi việt hóa cho mà xài :))

Việt hóa mà không có bộ Data A-V hay V-A thì cũng chừng đó ah

Mà đây đã là phần mềm của người Việt rồi thì Việt hóa gì nữa. Cái này chẳng qua bọn nước ngoài nó ăn cắp xong, bẻ khóa rồi Anh hóa phần mềm Việt của mình thôi :))

tuan_as

cái này up lên mediashare rồi nè các pác down ve xài thoai mái nha
đăng ký với số bất kì > have fun
http://www.mediafire.com/?zjm5zjd1ydd
trọn bộ DATA cho từ điển đây: gồm có Anh - Việt , Việt Anh, Anh -Anh
http://www.mediafire.com/download.php?zjiyjwwjlqvcài Lesisgo xong rồi down về giải nén ra chép thư mục này vô thẻ nhớ ( nếu có hỏi thì copy đè luôn ),vì khi cài từ điền đã tạo ra thư mục trên thẻ sẳn òi, mở từ điển lên là xài đc ah. have fun

Link die ròi các pác ơi,làm ơn up lại hộ em cái T__T:(

SuperAc

Thực sự thì PPC Links là mộ công ty của nước ngoài có chi nhánh tại việt nam thui cho nên bản tiếng anh hay tiếng việt thì cũng như nhau ,data xài chung được, tụi tây nó "rách" bản tiếng anh để nó xài E-E,nhưng máy cái data E-V,V-A nó đều chơi tuốt

Mình đã gửi cho các pác xin wa tin nhắn rùi nhé, bản mới luôn đó , xài full qwerty được(E61,....), đã fix một số lỗi,...

xiaohuang

Cái này hình như phần ngôn ngữ nằm ở file exe vì mình đã copy toàn bộ mục resource của bản tiếng Việt vào bản tiếng Anh mà không thấy thay đổi gì.

cuongbep

Link này chỉ tra đc từ điển Anh Anh ah,cài cái data vào cũng thế :|

Bạn down cái link thứ nhất về. Cài Lesisgo vào dt sau đó bạn down link thứ 2 vè giải nén rồi copy vào muc Lesisgo trên thẻ nhớ ( Vì sau khi cài Lesisgo xong thì nó đã hiện thư mục Lesisgo trên thẻ nhớ)
Sau đó vào lại thì nó đã xuất hiên A-V,V-A...

hutter

mình làm như vậy vẫn ko nhận sao vậy nhỉ

mình vận ko thể search av va

nophone

Thực sự thì PPC Links là mộ công ty của nước ngoài có chi nhánh tại việt nam thui cho nên bản tiếng anh hay tiếng việt thì cũng như nhau ,data xài chung được, tụi tây nó "rách" bản tiếng anh để nó xài E-E,nhưng máy cái data E-V,V-A nó đều chơi tuốt

Mình đã gửi cho các pác xin wa tin nhắn rùi nhé, bản mới luôn đó , xài full qwerty được(E61,....), đã fix một số lỗi,...

Mình không xài được bàn phím của E61 dù đã down và thử bản trial ở trang web xuống. Bạn đã test thử chưa ?

tiny1990

Phiên bản tiếng anh đã Cr@ck rồi.
Còn TV thì chưa.
Tôi lấy bản tiếng anh ra VH lại rồi đóng gói thêm vài bộ data thế là xong

dangduc

hihi ! Lại có máy òi ! Lại dùng cài thử !! Bước đầu thấy ok !

tamin

Sao e vẫn chưa nhận đc link vậy a?
Dùng chức năng nhắn tin riêng để lấy đường link bạn nhé, tác giả yêu cầu.

Last edited by a moderator:

SuperAc

E-V pác vào ppclink down về , có cả V-E luôn đấy pác

@ All : đã send link cho các pác đã Pm cho em

dangduc

Phần mềm này có việt hoá mừ ! Nhưng ko có crck thui ~ Dùng tiếng anh cũng được mừ ! có sao đâu ^^ từ điễn vẫn là tiếng việt mà ! Gõ được tiếng việt trong từ điển Việt Anh lun

LeHai85

em thấy bác tiny1990 bảo có viẹt hóa rồi đó anh à ..thử hỏi anh ấy xem cho anh em xem

levanquyen2210

cái này up lên mediashare rồi nè các pác down ve xài thoai mái nha
đăng ký với số bất kì > have fun
http://www.mediafire.com/?zjm5zjd1ydd
trọn bộ DATA cho từ điển đây: gồm có Anh - Việt , Việt Anh, Anh -Anh
http://www.mediafire.com/download.php?zjiyjwwjlqvcài Lesisgo xong rồi down về giải nén ra chép thư mục này vô thẻ nhớ ( nếu có hỏi thì copy đè luôn ),vì khi cài từ điền đã tạo ra thư mục trên thẻ sẳn òi, mở từ điển lên là xài đc ah. have fun
có data phap-viet và việt-pháp kô bác.em cần cái này lắm