• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển LexisGoo Eng_Viet

q630666

có bản chạy tốt trên E71, Ể rồi đấy, nhưng phải mua bản quyền, híc em nhà nghèo ko dam chơi..chắc chỉ dùng Mdic và từ điển theo máy thôi. MTD lạc viet2008 cũng chịu ko có tiền mà mua bản quyền
Bản này dùng đc cho e71 đấy.Khi nhập kí tự giữ nút Shift là dùng như màn hình đứng :D

Thế còn bản tiếng Anh làm thế nào để được sing.Qua 14 ngày nó kô cho vào nữa,del cài lại cũng chẳng được.Ai giúp với!

linhdinh

Bản này dùng đc cho e71 đấy.Khi nhập kí tự giữ nút Shift là dùng như màn hình đứng :D

bản cũ cũng xài được cho E71 nhưng phải bấm shift & phải nhớ thứ tự của phím số của bàn phím đứng !

HOTUANHOANG

cho mình hỏi
mình cài lần đầu tiên thì dùng đc
lần thứ 2 cài lại
thì cài xong vào nó cứ báo ko tìm thấy dữ liệu tra cứu ( data đã chép vào thẻ rồi)
mình bấm đk sử dụng cũng ko nhập đc cái gì
phải làm sao bây giờ

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi
mình cài lần đầu tiên thì dùng đc
lần thứ 2 cài lại
thì cài xong vào nó cứ báo ko tìm thấy dữ liệu tra cứu ( data đã chép vào thẻ rồi)
mình bấm đk sử dụng cũng ko nhập đc cái gì
phải làm sao bây giờ

Bác cài cho máy dạng nào? màn hình đứng hay màn hình ngang?
Nếu bác cài bản 1.0 này cho máy có bàn phím QWERTY thì không nhập liệu bằng bàn phím QWERTY được.
Còn nếu bác đã chép thư mục DATA vào thẻ nhớ thì sau khi cài xong thì máy sẽ tự tìm dữ liệu.
Bác kiểm tra lại xem đã có thư mục DATA trên thẻ chưa.
Nếu bác xài máy E 63 hay E 71 thì phải cài bản 1.5 thì mới nhập liệu bằng bàn phím QWERTY được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh ơi cho em hỏi tại sao em down ở link http://www.mediafire.com/?mjdnvnmfj41 này về sau đó cài vào ấy nokia6120 lại ko dùng được hả anh giờ em đang sài bản trial cứ phai cài đi cài lại mệt lắm anh giúp em với

Thế bác đã SIGN chưa? Nếu chưa SIGN thì làm sao cài vào được. Những phần mềm dạng này thường là UNSIGN nên phải SIGN trước khi cài.
Sau đó đăng ký 00000.

bianconeri

ơ tình hình là sau 1 thời gian dùng h vào tra từ nó báo "Từ điển ko dùng cần đăng ký..." vậy là crack lỗi sao :-?

traihp9001

Well-Known Member
xin thông báo với các bạn là LexisGoo1.0 3rd by OSViet Group ko hề crack đc đâu.tốt nhất nên tìm file LexisGoo của Binhpda mà cài

xiaohuang

xin thông báo với các bạn là LexisGoo1.0 3rd by OSViet Group ko hề crack đc đâu.tốt nhất nên tìm file LexisGoo của Binhpda mà cài
Bản của OSViet đã cr@ck rồi đó bạn.
Cài xong bạn chọn từng từ điển và đăng ký với 00000 là ok thôi

Gladiator

Em định down từ điển này cho N78,nhưng thấy dung lượng của file chưa đến 1MB nên hơi thắc mắc là từ điển này có bao nhiêu từ vậy ?? em học EL nên cần tra nhiều từ lắm....

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em định down từ điển này cho N78,nhưng thấy dung lượng của file chưa đến 1MB nên hơi thắc mắc là từ điển này có bao nhiêu từ vậy ?? em học EL nên cần tra nhiều từ lắm....

Cái đó chỉ là file cài đặt thôi bác à còn dữ liệu lên tới trên 15Mb lận. Số lượng từ thì trên 100.000 từ. Tui đang xài để học ngoại ngữ rất OK.

BuuPhucCT

Well-Known Member
dùng 15 ngày là hết hạn nếu ko đúng cứ đem đầu mình ra mà chặt

Làm gì mà chặt đầu dữ vậy bạn. Mình đã test thử và thấy rằng khi cài vô nên chọn từng loại từ điển rồi đăng ký 00000 thì nó sẽ báo là "đã đăng ký" nếu Pm đã cr@ck . Nếu nó báo là "thời gian dùng thử còn X ngày" thì cái này chưa Cr@ck. Cần gì phải đợi đến hết time dùng thử. Test thử 1 cái biết liền.

traihp9001

Well-Known Member
Làm gì mà chặt đầu dữ vậy bạn. Mình đã test thử và thấy rằng khi cài vô nên chọn từng loại từ điển rồi đăng ký 00000 thì nó sẽ báo là "đã đăng ký" nếu Pm đã cr@ck . Nếu nó báo là "thời gian dùng thử còn X ngày" thì cái này chưa Cr@ck. Cần gì phải đợi đến hết time dùng thử. Test thử 1 cái biết liền.

mình text rồi chẳng lẽ sai đc.tất nhiên là khi nhập code chương trình báo đã đăng kí nhưng bạn cứ thử để 15 ngày tiếp theo nữa mà xem nhé.

q630666

To dung ban nay tu trc khj viet hoa.jo dc khoang 3thang roi van ok.tu chat dau di.hoho
Posted via Mobile Device

cofer

Các bạn thử xem đăng ký 00000 với tự diển anh-anh trước rồi anh-việt -> việt-anh. Khi vào đăng ký xong nhấn back (trở lại) bên phía tay phải xong vào options (tùy chọn) và nhấn vào lần nữa tự điển mình muốn đăng ký. Hôm qua làm không được hôm nay lại làm được không biết vì sao nữa:O