• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển LexisGoo Eng_Viet

tuinepa

Cho mình hỏi cái nha các Pro! :))
Sao tự điển VH lại nhẹ Mê hơn bản gốc tiếng ANh vậy? Như vậy có ít từ hơn ko? ( bản gốc file sis >8MB + data >17MB cơ mà) 8-|
đây là mình nghĩ nó sẽ ít từ hơn đúng ko các Pro? hi có gì sai thì đừng la mình nhé :(

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Cho mình hỏi cái nha các Pro! :))
Sao tự điển VH lại nhẹ Mê hơn bản gốc tiếng ANh vậy? Như vậy có ít từ hơn ko? ( bản gốc file sis >8MB + data >17MB cơ mà) 8-|
đây là mình nghĩ nó sẽ ít từ hơn đúng ko các Pro? hi có gì sai thì đừng la mình nhé :(

- Ko phải ích MB mà là ko có ép DATA vô như bản tiếng anh cái đó giúp cho download nhanh và có link data riêng ở ngoài đó và lại bản này có 1.05 rồi có thể phát âm luôn.

=================chúc vyui vẻ các member trên diễn đàn========
- Version 1.05 có F###l luôn nhưng ko up lên mạng vì Bản Quyền của Lixigoo
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

thanhtungsx

- Ko phải ích MB mà là ko có ép DATA vô như bản tiếng anh cái đó giúp cho download nhanh và có link data riêng ở ngoài đó và lại bản này có 1.05 rồi có thể phát âm luôn.

=================chúc vyui vẻ các member trên diễn đàn========
- Version 1.05 có F###l luôn nhưng ko up lên mạng vì Bản Quyền của Lixigoo
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Hì...vậy gửi cho em đi em up cho anh ! :D

chieuviet

Mấy anh ơi cho em xin bản cài dành cho e63 dc ko.em xin bản cài thôi data em co rồi.len trang chu load thi nặng mb lắm.em vào bằng mobile mà

chieuviet

cam on anh nhieu.he.khi nao ra quan net thank anh.ma anh ơi caí này có crack ko ạ.mà ko có thì em dùng thêm 14 ngày thì làm sao.

Chỉnh sửa cuối:

nguulangkiem

cam on anh nhieu.he.khi nao ra quan net thank anh.ma anh ơi caí này có crack ko ạ.mà ko có thì em dùng thêm 14 ngày thì làm sao.

đúng nhập 00000 nó vẫn báo sái và cho dùng thử 14 ngày hok biết sau 14 ngày đời sẽ đi về đấu :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
đúng nhập 00000 nó vẫn báo sái và cho dùng thử 14 ngày hok biết sau 14 ngày đời sẽ đi về đấu :D

Nếu nhập vào nó không báo là đã đăng ký thì sau 14 ngày sẽ bị block chứ sao nữa. bạn nên gỡ ra cài lại hay tìm bản của Binpda sẽ OK hơn. Chỉ khi nào nó báo đã đăng ký thì mới xài lâu dài được nhé;;)

DinhTuan

Posted via Mobile Device
sao minh dung td lexisgoo,tra cac tu bat dau la prov... Vi du nhu tu provide thi bi vang ra ngoai lun.co ban nao bi nhu vay ko?

uandi2009

Posted via Mobile Device
sao minh dung td lexisgoo,tra cac tu bat dau la prov... Vi du nhu tu provide thi bi vang ra ngoai lun.co ban nao bi nhu vay ko?
Chính xác như bạn nói nhấn ' prov ' là văng ra ngay, ko biết tại sao:-?

khanhdbp

em nhấn thank rùi,mà sao vẫn ko down đc vậy hả trời.nó có mỗi cái LInK.rar. Down về,nó có 1kb ko ak? bác nèo giúp em với.

lephunghien

em nhấn thank rùi,mà sao vẫn ko down đc vậy hả trời.nó có mỗi cái LInK.rar. Down về,nó có 1kb ko ak? bác nèo giúp em với.

đây chỉ là file att link thôi bạn,bạn nên xem qua cách post các pm full trước nhé.Đây là link bộ cài lexitgo nè
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?mjdnvnmfj41"]http://www.mediafire.com/?mjdnvnmfj41[/URL]
còn đây là file data:
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/download.php?ytmndyyvmmz"]http://www.mediafire.com/download.php?ytmndyyvmmz[/URL]
down về làm theo hướng dẫn của anh chủ topic nhé

hunterviet

Well-Known Member
bạn thử test dùm mình trường hợp này :
mình đánh chữ "prov" đến chữ "v" là bị out khỏi chương trình !

Đúng như bạn nói, viết đến chữ v là bị uot lun ra, ai mua key cho hỏi có bị như vậy ko:-/ Có pro nào biết cách khắc phục ko:-/
Ai mà mua key sịn thì nói chủ pm mà chất vấn:D:((

Chỉnh sửa cuối:

trungbkth

cái nè hay quá em cảm ơn các bác! em vừa dow rồi !ah cái nè hack mới cài đc phải ko ạ!

N99

Xin cho mình hỏi: Cài vào N78 có cần phải làm sao để cài được vậy? Giúp mình với nha.