• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Mdict Pro 2008 v10 S60v2 và S60v3 cực HOT

thanhtungsx

vậy cài như bạn nói ko ảnh hưởng tới hệ thống máy sao ? ko hư fimeware ? sao mình nghe các Pro khác nói làm vậy hoài sẻ mau hư fimeware ?

ham_hoc_hoi

tình hình là em dùng 3230, N72 cài ok chạy tốt nhưng khi chuyển sang dùng từ điển kinh tế việt anh thì ko gõ được dấu :((, bác nào bít bệnh chỉ dùm em hay là do nó chưa crack nên thế ( trong khi dùng từ điển việt anh thì vẫn gõ được dấu bình thường), đã test cả 2 kiểu gõ và cài cả font tiếng việt cũng ko ăn thua .

thanhtungsx

Bạn cài cái này vô thử . Theo đường dẫn E:\system\app\MdictPro . Cài đè file bên dưới vô là crack 14 ngày . Khỏi cài đè CT MDictPro . Have fun itb-)

khongchothithoi

hehe !!!
tui làm mấy cach của anh em đều ko đc !!!
tui tìm đc 1 cách khác ngon lắm !!!
trc tiên phải có phần mềm quản lý file đã !!!
rùi vào đường dẫn sau:
c:/System/Data
tìm và xóa 2 file:
vnprodict.inf
vnprodict.sys
.thế là ok !!! 14 ngày !!! hihi !!! nếu làm đc nhớ thank bạn nha !!!
(lần đâu ra tay thank hộ phát cho có hứng nào !!!)
à quên, đây áp dụng ngon cho v1.5 đó, những cách của các bạn ở trên chỉ cho 1.0 thui !!! hihi

henanct

Đúng vậy. Cách làm của cậu khongchothithoi Okay đấy anh em.
Theo mình, nếu anh em làm không được thì trước khi delete 2 file đó, hãy gỡ Mdict ra, cài lại sau đó delete 2 file đó.

tuyen_dt18

Tôi đã thử rồi, nếu sợ hư máy thì chỉ cần mở tệp vnprodict.sys lên bằng X-Plorer hay gì cũng được, miễn là cho sửa ở dạng Hex.
Sau đó sẽ thấy cấu trúc tệp tin đó như sau : (Ví dụ:)
00 00 00
00 01 00
00 00 0f
00 00 00
Trong trường hợp này là số ngày chạy thử còn 14 ngày (lấy 0f trừ đi 01 - Các bạn nhìn ở trên)
Vậy nếu các bạn muốn dùng tiếp 14 ngày thì chỉ việc khôi phục cấu trúc tệp tin như trên là OK(hoặc bao nhiêu ngày tùy ý (chú ý : 0<số ngày <=14))

thanhtungsx

Tôi đã thử rồi, nếu sợ hư máy thì chỉ cần mở tệp vnprodict.sys lên bằng X-Plorer hay gì cũng được, miễn là cho sửa ở dạng Hex.
Sau đó sẽ thấy cấu trúc tệp tin đó như sau : (Ví dụ:)
00 00 00
00 01 00
00 00 0f
00 00 00
Trong trường hợp này là số ngày chạy thử còn 14 ngày (lấy 0f trừ đi 01 - Các bạn nhìn ở trên)
Vậy nếu các bạn muốn dùng tiếp 14 ngày thì chỉ việc khôi phục cấu trúc tệp tin như trên là OK(hoặc bao nhiêu ngày tùy ý (chú ý : 0<số ngày <=14))

Đã test rồi , chẳng có kết quả gì cả , spam quá .X-(

23hoangthe

ban nay dung cung duoc.danh ca duoc tieng viet.the nhung chi dung duoc 14 ngay la là lá la.........ma cac pac ui>no ko co tu dien cua nuoc khac nhu nhat hay trung ji nhi

ankhang2001

Ủa thí dụ như cái này mình hack phone rồi cài vào nó có đòi thuốc không ta? Xin cho ý kiến nha.